Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Babu muacheeee hapo huna namna komaa kiume huyo wa kuacha. Ushasema kuwa ulimpenda kwa uchumi wake siyo yy
 
Watoto kitu gn?Hakika hawezi acha ataendelea,tupa kule
 
This is too much..kaka akili kichwan mwako mkeo amekudharau mno..kwa mwez watu 17..
 
wanawake wetu hawa hasa wake zetu wanapata pesa zai katika mazingira ambayo ya ajabu sana

dogo hapa unachanganya kati ya upendo na sex

papuchi ni papuchi tu usishtuke mke wako kutoa papuchi kwa ajili ya maisha yenu as long as anakupenda wewe endelea nae tu

YES anakupenda ndio maana anakulinda kwa condom anafanya hivyo kwa ajili ya future yenu na wanawake brother wanakuwa wana malengo na yale malengo yake yakikamilika huwa wanaacha hiyo michezo... mie nina mifano mingi tu naijue

kuna wanawake wanavuliwa chupi huko maofisini ili mradi tu wapate kazi na kupanda cheo WHY?? kwa sababu wanataka kutengeneza maisha yao na familia zao

so mkuu kuna watu watakuja hapa kukwambia kuwa muache kumbe wao wake zao wanabanduliwa na mabosi, wengine wanabanduliwa na mangi wa dukani, wapemba na madereva taxi

issue ndogo sana hii wala usihangaike mpende mkeo na usipende sana kumchunguza
Huu Unaweza kuwa ndio ushauri mbaya kuliko wote hapa jf..
Hivi ukiwa ndio ww umegundua mkeo anatembea na wanaume zaidi ya kumi hapo kuna raha gani ya ndoa?
Huyo mwanamke utakuwa na amani naye?
 
Usifanye kitu ambacho moyo wajo hautaki. Pia huwezi jua akiendelea atateleza lini na kuleta magonjwa ndani. Shkuru Mungu kwamba u mzima hadi sasa. Chukua hatua mwombe Mungu akupe mwingine.
 
Achana nae huyo malaya, ushukuru umejua mapema, siku angeliwa kavukavu angekuletea ngoma. Mtoto atakua tu, tena mtamlea kwa ushirikiano kuliko kuishi maisha ya Mashaka na huyo kicheche. Pole sana
 
Tena na wadogo zako anawasomesha yeye, akifika kwenu ni kama Angela Merkel.
Umenkumbusha mbali-hata ukilalamika na kutoa machozi ya damu hakuna anayekusikiliza na wewe kumwacha ni kiama. Usiombe kaka yako kukutana na mashakumpe kama hayo yanakaanga roho yake
 
Pole kuna niliyelala naye hotel moja ya kitalii nikampa laki asije kuwa huyo!!Ila mkeo akiwa mhudumu wa hotel baa wewe ni mashine yakuletea watoto duniani.
 
Wapendwa hamjambo?

Mke wangu ni mhudumu wa hotel katika hotel ya kitalii, huwa anahamishwa kulingana na shift, siku nyingine kwenye mgahawa wa hotel hiyo na siku nyingine anakua kwenye vyumba.

Mimi ni mtu wa IT, ndoa yetu ina miaka miwili sasa na mtoto mmoja tuna mgogoro ambao umejitokeza wiki ya tatu sasa simu ya wife ilipata tatizo kama vile ikawa imepoteza memory, vitu visivyoeleweka vinajitokeza kwenye screen, akanipa niangalie shida nini, nikairekebisha ikawa imepona, ilikua na virus wengi, baadae nikaanza kuangalia ma file mbali mbali ikiwemo sms na whatsaap kuona kama vitu vimepotea au la, kwenye whatsaap nikakutana na conversation very interesting kati ya wife na anaeonekana kuwa msichana mpya kazini kwao.

Katika conversation hiyo, wife anamweleza yule binti kuwa asiogope kulala na wateja maana ndio mbinu pekee ya kupata pesa mbali na mshahara, nanukuu, '' mimi leo nisingekua na maisha haya kama sio deal hizo, nimewajengea wazazi nyumba, nimesomesha wadogo zangu na nina miradi kibao, wazungu na wageni wengine wapo tayari kutoa dola hamsini hadi Mia just for a short time, hakikisha always unatumia condom, kwa miaka sita niliyofanya hapo hotelini nimetembea na wageni wengi, kwa mwezi naweza kulala na 17 hadi 25 na wengi ni wazungu, wengine wanataka kunyonywa tu hadi wamalize anakupa dola zako Mia, sasa wewe unachoogopa ni nini? Cha msingi usikubali kulala na mgeni yoyote bila kinga, Mimi hata Jana usiku nimelala na mgeni na kanipa laki moja ya kitanzania.Huwezi kuendelea kimaisha kwa mshahara wa 180,000
Usijali nitakuelekeza zaidi cha kufanya''. Mwisho wa kunukuu

Wadau nilitetemeka mwili kwa conversation ile, ndipo nikapata majibu, kwanini nilimkuta wife ana maisha mazuri kwa kazi hiyo ya uhudumu wa hotel, maana, nimemkuta ana gari na vitega uchumi vingi anavyoletwa hesabu kila mwisho wa wiki na hali hiyo nzuri ndiyo ilinivutia kumuoa bila kujua kumbe ni mapato haramu ukimuona kwa mara ya kwanza unaweza kudhani anafanya kazi benki kuu ama revenue authorities.

Nikamuita nikamuonesha zile SMS, ukatokea ugomvi mkubwa sana kwamba kwanini namchunguza, nikawa nimekatalia ile simu kwa ushahidi, baada ya wiki nzima ya ugomvi huku nikiwa na hiyo simu, nikampiga vibaya sana, akakimbilia kwao, wiki ya pili shangazi yake akaniita, nikawakuta wawili, nilishangaa sana kusikia shangazi mtu anadai maisha hayana formula, kwamba kutafuta ni kutafuta tu, akaniambia eti mbona kuna watu ni majambazi na hela zao zinapokelewa na wake zao, akawa anamtetea, maana mimi msimamo wangu nikawaambia, nipo tayari kusamehe kwa maslahi mapana ya mtoto kama anakubali kuacha kazi hiyo ya hotel, anitegemee mimi, nikaondoka, kwamba wakiwa tayari wanipigie simu wanijibu.

Weekend iliyoisha wife akanipgia simu kwamba niache ufunguo anakuja kubeba vitu vyake, nikamuuliza kwa hiyo umechagua kazi kuliko ndoa? Akasema kuacha kazi hawezi ila kuacha hayo matendo anaweza kama nitakubali.

Nipo njia panda, nampenda sana, ila anachokifanya ni prostitution, mlikuwa mnasemaje?
Kama yupo kuacha hayo matendo sawa ila kazi unayo ndugu yangu dudu 20 kwa mwenzi maxa miaka 6 hiyo sio nanihihi tena ni maabara
 
Usifanye kitu ambacho moyo wajo hautaki. Pia huwezi jua akiendelea atateleza lini na kuleta magonjwa ndani. Shkuru Mungu kwamba u mzima hadi sasa. Chukua hatua mwombe Mungu akupe mwingine.
Hiki kizazi cha ajabu sana mwananke anatembea na timu nzima ya mpira.. Bado mtu anasema amsemamehe waendelee kuishi.. Huo sio ukipofu bali ni upumbavu
 
kwa mafano mimi ningekuwa wewe ningemwacha aendelee huku nafaidi pesa zake ........... ilakakwambia ukweli anauza nyapu na hawez kuacha kuuza
Na ukimwi unaendelea nazo? Hasara roho pesa makaratasi
 
Mbona fresh tu, kikubwa haki yako ya unyumba si unapewa?Mm kuna mtu najuana nae yeye anampeleka mkewe mpaka kwenye madunguro alaf yeye mwanaume anakuwaga mlinzi kwa mkewe kwa kuhakikisha mkewe analipwa pesa yake na mteja alie fanya nae then baadae wanarudi nyumbani kupigiana hesabu na maisha yanasonga
 
Huu Unaweza kuwa ndio ushauri mbaya kuliko wote hapa jf..
Hivi ukiwa ndio ww umegundua mkeo anatembea na wanaume zaidi ya kumi hapo kuna raha gani ya ndoa?
Huyo mwanamke utakuwa na amani naye?


Umeoa?? tuanze hapo kwanza?? kama umeoa unajua mkeo mambo anayoyafanya huko nje??
 
Umenkumbusha mbali-hata ukilalamika na kutoa machozi ya damu hakuna anayekusikiliza na wewe kumwacha ni kiama. Usiombe kaka yako kukutana na mashakumpe kama hayo yanakaanga roho yake
Ninachoamini kama hakuna mapenzi hakuna pesa itakayoweza kuyanunua. Kuna wanaume jeuri wewe, yuko radhi akapange chuma kwenye nyumba ambayo haina umeme wala maji lakini amekutoa kwenye macho yake.
 
Du inamaana kwenye miaka miwili ya ndoa kaliwa n.a. wanaume 500-600
 
Back
Top Bottom