Pole sana sana, naelewa hali uliyonayo, lakini jikaze, mtumaini Mungu tu, mwambie wewe ulitoa na sasa umetwaa jina lako libarikiwe. Ukifikiria sana utakosa majibu kwani mwenye majibu ya maswali yako ni Mungu pekee.Kuwaza na kulia sana mwisho utamkufuru Mungu kisha utapata dhambi bure. Jua tu hapa duniani sisi sooote ni wapitaji, kwetu ni mbinguni, na hata tukikaa hapa milele haitatusaidia, wamekufa wengi sana hii inamaanisha soote tutakufa isipokuwa wale tu Mungu aliowakusudia wasionje mauti.
Bwana akupe amani na kusahau, pole sana, pata muda wa kuomba na kusoma neno la Mungu utapata faraja, pia hakikisha usikae peke yako, jitahidi kusahau mwambie Mungu akusahaulishe