Nimechoka!


N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
5
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 5 35
Nimekaa na tatizo hili bila kumweleza hata rafiki yangu wa karibu,leo nimeamua niombe ushauri kwenu wana JF....natumaini mtanisaidia! Mke wangu ni mlevi kupindukia..na juzi aliletwa na rafiki yake kalewa mpaka kushndwa kuendesha gari na nilijaribu kuchunguza "IKULU" nikaona kumelowa..Nimemwambia asinywe pombe kasema hawezi..NAOMBA USHAURI NIFANYEJE?
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
duuuuuuh... ulevi noumer!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,316
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,316 280
Nimekaa na tatizo hili bila kumweleza hata rafiki yangu wa karibu,leo nimeamua niombe ushauri kwenu wana JF....natumaini mtanisaidia! Mke wangu ni mlevi kupindukia..na juzi aliletwa na rafiki yake kalewa mpaka kushndwa kuendesha gari na nilijaribu kuchunguza "IKULU" nikaona kumelowa..Nimemwambia asinywe pombe kasema hawezi..NAOMBA USHAURI NIFANYEJE?
Haya weeee!..mke wangu.....kalewa mpaka.....nimemchunguza ikulu.....kuacha pombe......,kweli wewe ndio uliye oa mke wa ukweli na unajua mapenzi ya kisasa kweli kweli,...maake wengine mmmmmmh!..Mungu apishie mbali
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
the only thng whch can change ur wfe ni maombi.binafsi mie nimewah kupitia mambo magumu sana maishani nilikuwa namuomba Mungu na kumuomba anipe unafuu na kweli Mungu alinisikia.usikate tamaa huyo ni mke wako Mungu amekupa ingia kwenye maombi
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
How comes ulioana na mwanamke chapombe? inawezekana ulimuoa hajui pombe ukamfundisha na sasa kakupita mwalimu wake...
 
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
748
Likes
125
Points
60
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
748 125 60
the only thng whch can change ur wfe ni maombi.binafsi mie nimewah kupitia mambo magumu sana maishani nilikuwa namuomba Mungu na kumuomba anipe unafuu na kweli Mungu alinisikia.usikate tamaa huyo ni mke wako Mungu amekupa ingia kwenye maombi
maombi ndo yanabadilisha tabia ya mtu, mlilie Mungu naye atasikia kilio chako
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
Nimekaa na tatizo hili bila kumweleza hata rafiki yangu wa karibu,leo nimeamua niombe ushauri kwenu wana JF....natumaini mtanisaidia! Mke wangu ni mlevi kupindukia..na juzi aliletwa na rafiki yake kalewa mpaka kushndwa kuendesha gari na nilijaribu kuchunguza "IKULU" nikaona kumelowa..Nimemwambia asinywe pombe kasema hawezi..NAOMBA USHAURI NIFANYEJE?
Hapo magogoni alijilowanisha au alilowanishwa? fafanua zaidi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
hebu google 'how to help an alcoholic'. kuna kitu inaitwa tough love. weka kanuni chini mkubaliane,hata kama ni mlevi,akinywea nyumbani hazinogi? na wakati anapombeka ww unakua wapi kwa mfano? pole sana, napata picha jinsi gani ilivyo frustrating.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
naamini unaweza kumbadilisha akaacha..
  1. je huwa mnapata fursa ya kuongea
  2. ulishawahi kushirikisha watu wa karibu?
  3. je kundi lake likoje au marafiki zake ni wa aina gani (single , au married)
  4. ulishawahi kwenda nae walau kupata mbili tatu??
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,823
Likes
6,624
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,823 6,624 280
pole sana labda kuna jambo linamtatiza anaamua kunywa pombe akifikiri itamsaidia kuondoa tatizo alilo nalo jaribu kuongea nae kwa upole unaweza gundua kitu.............IKULU umekuta imelowa amejimwagia pombea au yupo angani au akilewa anapoteza fahamu wengine wanajishindia hebu fafanua vizuri mkuu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hapo pa ikulu mkuu ni utata ... ina maana akirudi unaenda kumwosha au unamvua chupi kukagua au unanusa???
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
wengi wetu tunajua wanaume ndo kufuru ya pombe
mwambie asinywe kupindukia ukishindwa kumdhibiti mkeo unategemea nini sasa
au ndo maamuzi ya baba anayo mama.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
How comes ulioana na mwanamke chapombe? inawezekana ulimuoa hajui pombe ukamfundisha na sasa kakupita mwalimu wake...
hahah,hii hatari nishawahi kuianzisha ila nilistuka mapema,nikampiga ban mapemaaaa!!
 
Bhokem

Bhokem

Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
37
Likes
0
Points
0
Bhokem

Bhokem

Member
Joined Aug 7, 2009
37 0 0
Nimekaa na tatizo hili bila kumweleza hata rafiki yangu wa karibu,leo nimeamua niombe ushauri kwenu wana JF....natumaini mtanisaidia! Mke wangu ni mlevi kupindukia..na juzi aliletwa na rafiki yake kalewa mpaka kushndwa kuendesha gari na nilijaribu kuchunguza "IKULU" nikaona kumelowa..Nimemwambia asinywe pombe kasema hawezi..NAOMBA USHAURI NIFANYEJE?

Duuh! mbona wengine tunakunywa na hatuloi IKULU? Au yeye huwa anajimwagia kabisa nini?
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Ulevi ni ugonjwa. Kama yalivyo magonjwa mengine yanatibika; msaidie!
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
nimekaa na tatizo hili bila kumweleza hata rafiki yangu wa karibu,leo nimeamua niombe ushauri kwenu wana jf....natumaini mtanisaidia! Mke wangu ni mlevi kupindukia..na juzi aliletwa na rafiki yake kalewa mpaka kushndwa kuendesha gari na nilijaribu kuchunguza "ikulu" nikaona kumelowa..nimemwambia asinywe pombe kasema hawezi..naomba ushauri nifanyeje?
1.si vema kukaguana ikulu.unamdhalilisha shem,wanaume hatufanyi hivyo.
2.kuna njia nyingi za kumwachisha pombe.
3.kwa sasa hakikisha unakuwa nae ulevini wakati huo ukiwa na soda yako pembeni,kwa staili hiyo utaibiwaje???
 
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
501
Likes
134
Points
60
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
501 134 60
Abiria chunga mzigo wako, usije ukaibiwa ukabakia unalia kaka
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Dah! Pole saana... Personally sishangai ulioa chapombe sababu mapenzi hua hayaoni hayo siku za mwanzo... Haya mambo huanza onekana pale ambapo yanaanza affect mahusiano.... Kweli mwanamke kua mlevi kuliko Mwanaume ni mtihani na hio imenionesha kua kweli wampenda na ni mume mvumilivu... mpole... na huna sauti juu yake...

Mvumilivu na Mpole inajieleza....
Kwamba wewe ni mume... uko ndani mkeo kenda kulewa... mpaka yupo chakari na kaletwa na rafikeye... inakua kama utani vile... Ila kaka wanawake saa ingine tunahitaji mwanaume awe mkali kidogo... (IMO) or else...

Huna sauti kwake
nime i-draw from the fact kua analewa kupindukia na bado ana guts za kusema hawezi acha kashindwa... yaani hata ile ya kujidai atajaribu haipo kabisa. Hivo kweli kabisa hakuna hapo suluhisho litakalotokea bila Uamuzi wa mwisho toka kwa mkeo... otherwise mpe Ultimatum...

Pole saana kaka...
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Mmmmh! Pole kwa kweli!
 

Forum statistics

Threads 1,235,558
Members 474,641
Posts 29,226,786