Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Simama kiume waambie aende ila tarehe ya harusi ikifika na hajarudi basi wakucount out na gharama samehee,ukilazimisha ndoa kesho utalazimisha talaka ndugu ndoa ni baraka
 
Bado mdogo sana wewe, miaka 28 tena hata hujaitimiza bado!! Fikisha walao 32 hv, na huyo mchumba nae walao afikishe 28 au 30 kabisa, hapo ndo mnaweza kufunga ndoa, umri huo mlonao mbona kama kakipaimara flani hv!!!
Tarehe 27/10 natimiza 28
Kwa huyu Binti sidhani maana kama kuna mtu ambaye anahitaji ndoa ni yeye nafikiri kuliko mimi.
Mimi kuwa na 28 sidhani kama bado ni mtoto maana najitambua na nahitaji ndoa kwakweli.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Mkuu mi nakushauri uhairishe hiyo harusi mpaka arudi ndio uendelee na mipango yako ucje pata hasara pamoja na aibu, na umjulishe yeye pamoja na ndugu wa pande zote kwa maamuzi yako.

Hapo kama kuna kitu nyuma ya pazia watakukubalia kirahisi, ila kama watakukatalia na kukuhakikishia uendelee na maandalizi fanya hivyo.
 
Hao ndugu washenzi sana...Iweje wakudharau na kukudhihaki hivyo.? Mwambie binti aone hali halisi then aamue..Atakaloamua wewe simama kiume.....full stop..!!!#
 
Dahh nmepitwa na mambo leooo.....pole sana kisicholiziki akiliki na mke mwema hutoka kwa mungu kwaiyo ucjar kama mung kakupangia awe mkeo atakua tu na kama haijapangwa hata abaki bila kwenda amerca haitakua tu we muombe mung ndio muweza ya yote japoo inaumaga sanaa
 
Upo desperate sana na ndoaa?

Jifanye mjinga, kila anachosema kubali. Akirudi toka marekani mwambie muachane tafuta mwanamke anaejielewa.

Hayupo serious kabisa
 
Dahh nmepitwa na mambo leooo.....pole sana kisicholiziki akiliki na mke mwema hutoka kwa mungu kwaiyo ucjar kama mung kakupangia awe mkeo atakua tu na kama haijapangwa hata abaki bila kwenda amerca haitakua tu we muombe mung ndio muweza ya yote japoo inaumaga sanaa

Wala haujapitwa mkuu umewahi kabisa,,,nashkuru sana kwa mawazo yako!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Naona amekuwa mbishi sana........ any way mwache aojiongezew anataka kubaka ndoa

Sidhani kama ni Ubishi mkuu kwa kutofautiana ki mtazamo kwa kuwa wewe time frame yako ni miaka 32+ na mimi ni 28


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Mkuu mi nakushauri uhairishe hiyo harusi mpaka arudi ndio uendelee na mipango yako ucje pata hasara pamoja na aibu, na umjulishe yeye pamoja na ndugu wa pande zote kwa maamuzi yako.

Hapo kama kuna kitu nyuma ya pazia watakukubalia kirahisi, ila kama watakukatalia na kukuhakikishia uendelee na maandalizi fanya hivyo.

Nashkuru sana mkuu ni wazo zuri pia lakini bora kusingekuwaa tarehe ya kupanga ndoa!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Tatizo mkuu sio sina msimamo maana itakua ndoa gani haina baraka kwa wazazi maana huyo Mke wng na ndugu zangu wala wazazi wetu hawawezi kutembeleana? Ingekua ndoa yetu ya watu wawili tuu na what if mkija kuachana na huku ulikosana na wazazi wako? Haya yote mkuu niliyaangalia kwa kina sana kabla sikulazimisha.


huksema sbb ya wazazi wako kumkataa mchumba wako wa kwanza
 
Upo desperate sana na ndoaa?

Jifanye mjinga, kila anachosema kubali. Akirudi toka marekani mwambie muachane tafuta mwanamke anaejielewa.

Hayupo serious kabisa

Siko desperate
Nitajifanya mjinga sawa sasa si bora ni muambie wakati hajaondoka bado?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Tatizo mkuu sio sina msimamo maana itakua ndoa gani haina baraka kwa wazazi maana huyo Mke wng na ndugu zangu wala wazazi wetu hawawezi kutembeleana? Ingekua ndoa yetu ya watu wawili tuu na what if mkija kuachana na huku ulikosana na wazazi wako? Haya yote mkuu niliyaangalia kwa kina sana kabla sikulazimisha.


huksema sbb ya wazazi wako kumkataa mchumba wako wa kwanza

Rejea post za nyuma mkuu nilishalifafanua sana hili.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Wazazi wake si wameshapokea mahari?
Sasa ya nini kukutia jakamoyo?
Kama walikubali posa ina maana wamekubali kuwa bint yao amekuwa sasa na anaweza kusimamia maamuzi yake na familia yake mtakayoianza kama mama. Mwambie bint achague kati ya safari na ndoa,kama kweli ana nia na hiyo ndoa atajua cha kuwaambia wazazi wake na wataelewa kuwa una msimamo.
Huo ni mtego,ukilegea tu jiandae kuambiwa mkeo atajifungulia America,Clinic South Africa,Watoto nursery wapelekwe Nairobi nawe utabaki kukubali kwa kichwa tu kama unapungwa mashetani!!!
 
Kama ipo ipo 2.co sheria dat ndoa lazima ifungwe mwezi wa 9 tho meplan hvyo..abroad co morogoro mkuu.Sitisha mipango ya ndoa thn upange upya akisharudi..kwa upande wa 2 cjui sababu ya wazazi wako kumkataa huyo wa kwanz bt kwa uwezo wang mdogo wa kufikiria cdhani kama kuna 7babu ya kumkataa m2 unless akimisbehave., wat goes around comes around.
 
Yaani unashindwa kuwaambia wazasi wako ambao wana influence kwa wakwe zako unakimbilia kutuambia hapa?

Kwa kifupi wazazi wa mtarajiwa wanakudharau na hiyo ndoa wataiongoza kwa remote.
Au hawakutaki?

Huu ndo muda wa kuonesha uanamme wako.

hapa ndo kuna majibu yake...!!!
 
Back
Top Bottom