Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Hilo hata mimi nina wasiwasi nalo lakini la kujiuliza kwanini wamepokea mahari?
Point yao ni kwenda na kurudi kwa mwezi mmoja!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Hata kama wamepokea mahari wanaweza rudisha hapo naona kuna influence ya wazazi na familia ili mdada asepe mana from.begining walitaka aunge masters sasa hapo wanamuondosha kijanja muulize kama anakupenda kweli agome kwenda
 
Hawa wote hawana msimamo
  • Kijana hana msimamo tangu alipoamuliwa na wazazi wake mke
  • Binti nae wazazi wake wanamuingilia hadi kwenye mambo muhimu nae anawachekea tu!

Tatizo mkuu sio sina msimamo maana itakua ndoa gani haina baraka kwa wazazi maana huyo Mke wng na ndugu zangu wala wazazi wetu hawawezi kutembeleana? Ingekua ndoa yetu ya watu wawili tuu na what if mkija kuachana na huku ulikosana na wazazi wako? Haya yote mkuu niliyaangalia kwa kina sana kabla sikulazimisha.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Ni shiida kaka alafu wazazi wakishaamua basi ukipinga kivivu unaachiwa laana.Mimi ningekushauri swala la ndoa lipe muda kidogo aende huko ulaya labda mpaka miez sita ipite ndio uanze kukomalia tena.

Kama ni wako basi atazidi kuwa wako,ni suala la muda tu.
 
Waeleze ndugu zako kuhusu hiyo safari ya mchumba wako, I hope mtashauriana cha kufanya
 
Tatzo lipo pale pale, mwnzo mulitaka kulazimisha ndoa na huyo mchumba wako wa kwanza ikashindikana kutokana na wazazi wako kupinga, huyu nae pia mumelazimisha wakati upande wa binti hawajawa tyari

Sasa ushauri wangu kwako ni utulize munkari wa ndoa alafu utafakari unachofanya maana utakuja kulazimisha alafu mbeleni uje ujute zaidi ya sasa

Sasa hapo mkuu ndio contradiction inapokuja kutokea,,kama hawakuwa tayari ni kwanini wasingekataa tokea mwanzo hadi kuja kuniita na kujitambulisha na kupanga mahari?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Tatizo mkuu sio sina msimamo maana itakua ndoa gani haina baraka kwa wazazi maana huyo Mke wng na ndugu zangu wala wazazi wetu hawawezi kutembeleana? Ingekua ndoa yetu ya watu wawili tuu na what if mkija kuachana na huku ulikosana na wazazi wako? Haya yote mkuu niliyaangalia kwa kina sana kabla sikulazimisha.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Kama unatafuta baraka za wazazi mbona unataka kuzipotezea za wazazi wa mkeo mtarajiwa?

We endelea tu kuzitafuta hadi utajikuta unazeeka bila mke!
 
Tatizo mkuu sio sina msimamo maana itakua ndoa gani haina baraka kwa wazazi maana huyo Mke wng na ndugu zangu wala wazazi wetu hawawezi kutembeleana? Ingekua ndoa yetu ya watu wawili tuu na what if mkija kuachana na huku ulikosana na wazazi wako? Haya yote mkuu niliyaangalia kwa kina sana kabla sikulazimisha.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

We ni Mzanzibari?
 
Ni shiida kaka alafu wazazi wakishaamua basi ukipinga kivivu unaachiwa laana.Mimi ningekushauri swala la ndoa lipe muda kidogo aende huko ulaya labda mpaka miez sita ipite ndio uanze kukomalia tena.

Kama ni wako basi atazidi kuwa wako,ni suala la muda tu.

Ni kweli kabisa huwezi kumpinga mzazi kwa kulazimisha ndoa,,ni bora ndoa muoane wazazi wa bint wameridhia kwenda kuishi na Binti yao lkn sio kuwa na kinyongo.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Tarehe 27/10 natimiza 28
Kwa huyu Binti sidhani maana kama kuna mtu ambaye anahitaji ndoa ni yeye nafikiri kuliko mimi.
Mimi kuwa na 28 sidhani kama bado ni mtoto maana najitambua na nahitaji ndoa kwakweli.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
in reality for that age ni mapema sana trust me ......ndoa ? ndoa? ndoa? any way am too negative to this at least ungekuwa na miaka 32 hapo ningekushauri............... 28 ? 28? yani ujue unamiaka 45 ndani ya ndoa unamwona huyo huyo bibie kila siku mmmh mh huuuuuu hapana kwa kweli .... any way take my word NYIE BADO NI WATOTO ... 25girl boy 28.... mmefanya maamuzi makubwa sana na magumu kwa zamani sawa, kwa now hapana kwa sababu mtoto anajitambua akiwa na miaka 23 ... kwa hiyo tokea mjitambue binti ni miaka 2 na wewe ni miaka 4.... think think think again...
 
in reality for that age ni mapema sana trust me ......ndoa ? ndoa? ndoa? any am too negative to this at least ungekuwa na miaka 32 hapo ningekushauri 28 ? 28? yani ujue unamiaka 45 ndani ya ndoa unamwona huyo huyo bibie kila siku mmmh mh huuuuuu hapana kwa kweli .... any way take my word NYIE BADO NI WATOTO ... 25girl boy 28.... mmefanya maamuzi makubwa sana na magumu.... zamani sawa now mtotot anajitambua akiwa na miaka 23 ... kwa hiyo tokea mjitambue binti ni miaka 2 na wewe ni miaka 4.... think think think again...

Mmh mkuu na wale wanaofanya jubilee ya miaka60 kwenye ndoa inakuaje? Maana hata km Ukioa na 32 ni huyohuyo utakaa nae huyo huyo utamuona vilevile


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
No comment...kule ndo huwa wana swaga hizo.
Utachunguzwa hadi unalala wapi..

Sijui kwa kweli inawezekana wamefanya hivyo maana posa ilikaa miezi 6 sijajibiwa ila mwisho wa siku walikubali.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
mdau pole sana,lakin hata kama litatokea,let say LUTATOKEA ni mambo ya kawaida sana,,,na litapita hilo

Mkuu nashkuru sana sema Jambo hili lisikie tu kwa mwingine lisikukute,,,mwanzo nilikuwa nasoma tu na kusikia kuwa bibi harusi kamkimbia jamaa, sasa naona linanikuta!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
in reality for that age ni mapema sana trust me ......ndoa ? ndoa? ndoa? any way am too negative to this at least ungekuwa na miaka 32 hapo ningekushauri............... 28 ? 28? yani ujue unamiaka 45 ndani ya ndoa unamwona huyo huyo bibie kila siku mmmh mh huuuuuu hapana kwa kweli .... any way take my word NYIE BADO NI WATOTO ... 25girl boy 28.... mmefanya maamuzi makubwa sana na magumu kwa zamani sawa, kwa now hapana kwa sababu mtoto anajitambua akiwa na miaka 23 ... kwa hiyo tokea mjitambue binti ni miaka 2 na wewe ni miaka 4.... think think think again...

miss chagga 28 ni wakat mujarabu wa ndoa,,,hakuna zaid ya hapo sema tuna-force tu
 
Last edited by a moderator:
Kwa huyu mchumba siko nae shaka hata kidogo kwakweli.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

ktk hili ndipo ambapo unatakiwa uoneshe uanaume wako yan jitahid kwa kila njia usimruhusu asepe coz utakuwa ushampoteza.

afu kwanin wakwe wasiwasiliane? na kwanin aondoke wakati wanajua bado muda mfupi wa ndoa?
 
Mkuu hapo mchumba anatakiwa awe na msimamo,kama kweli anaitaka ndoa kwa nini anakubali kuyumbishwa,anaambiwa aende marekani anakubali wakati anajua ndoa ipo karibu,tatizo ni mchumba wako,angekua na msimamo hao wazazi wake wasingemfanyia maamuzi,mwangalie vizuri sana huyo binti,kuna jambo limefichika
 
Back
Top Bottom