Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Huwa simuelewi mwanaume anayeachana na mwanamke ampendae kwa sababu ya wazazi!!In general mwanaume huyo ana jina moja tu NI DHAIFU NA HANA SIFA YA KUWA MUME/BABA WA FAMILIA.

Narudia tena mkuu kila mtu ana mitazamo na jinsi anavyowachukulia wazazi wake waliomleta Duniani kwa msaada wa Mungu. Maana bila hao wazazi nisingemjua hata huyu Mke.

Hapo ni vigumu kuelewana ni sawa sawa ulazimishe Chanya na Hasi vishikane. Kikubwa kila mtu abaki na misimamo yake


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
best hebu kwanza tuliza kichwa kufikiria jambo hilo kwani ni gumu mno na lina utata ndani yake
 
Usikubali kuwa dhaifu, hapa ndipo unatakiwa kuonyesha kuwa una msimamo mbele ya wazazi wako na wake. Huyo ni mke wako kimila, hawana ruhusa ya kumsafirisha bila ridhaa yako, na kutokana na stress za ndoa na sherehe, nadhani hatakiwi kusafiri, ni lazima usimame imara. Vinginevyo hata wakwe wataona bado hujawa tayari kuwa mume wa binti yao.

Swala la umri kwangu si kigezo, unaweza ukawa na 40yrs lakini bado akili haijapevuka, 28yrs ni umri mzuri sana hasa kama umeshaweka mambo mengi sawa, yaliyobaki mtasaidiana. Hata hivyo nyumba inajengwa na wawili.

Kwa Sasa solve hilo tatizo na uhusishe wazazi. Wakiamua kumpeleka USA bila ridhaa yako mie nakushauri uangalie mbele, wapo wadada wengi, wenye msimamo katika maisha.
 
best hebu kwanza tuliza kichwa kufikiria jambo hilo kwani ni gumu mno na lina utata ndani yake

Kweli kabisa wangu,,niko room tu sijatoka popote pale nawaza na kuwazua maana najiuliza maswali then najijibu mwenyewe.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Mwache tu...asipoweka foundation sasa...ndoa itakua ndoana....au awe radhi kufanya kama ameolewa hivi....
Sauti inayoongoza ndoa itatoka kwa bwa mke...na ma mkwe....
Atapangiwa hadi mezani kuwe na nini....

Naam Kaizer muda wa kuonyesha nani mume ni sasa!!! Au akubali kuwolewa!!:angry:


ni hivi kijana wangu hapo kama alivosema Kongosho ndo uonyeshe kama wewe mwanaume au la

suala la kwamba bado yupo chini ya himaya ya wazazi wake halipo maana umeshalipa posa na mahari..kimila ni mke wako in a way na una say juu yake ndio maana hawezi kupokea mahari nyingine, hawezi kumingle na mwanaume yeyote hovyo hovyo na mengine mengi

mwite mkalishe mwambie kama anakupenda, basi hiyo safari AIFUTILIE mbali, na kwamba wewe mwenyewe umeikataa. Kuwa wa mwisho sio kigezo cha yeye kuwa yaya.....atafutwe ndugu mwingine kama vipi. Tukio la ndoa ni la mara moja tu katika maisha (ceteris paribus) sasa asipolichukulia kwa uzitto itajaleta shida mbeleni!!

Ndimi, Kaizer.

CC Kongosho snowhite Asprin Fidel80 RR Kaunga Fixed Point Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
Usikubali kuwa dhaifu, hapa ndipo unatakiwa kuonyesha kuwa una msimamo mbele ya wazazi wako na wake. Huyo ni mke wako kimila, hawana ruhusa ya kumsafirisha bila ridhaa yako, na kutokana na stress za ndoa na sherehe, nadhani hatakiwi kusafiri, ni lazima usimame imara. Vinginevyo hata wakwe wataona bado hujawa tayari kuwa mume wa binti yao.

Swala la umri kwangu si kigezo, unaweza ukawa na 40yrs lakini bado akili haijapevuka, 28yrs ni umri mzuri sana hasa kama umeshaweka mambo mengi sawa, yaliyobaki mtasaidiana. Hata hivyo nyumba inajengwa na wawili.

Kwa Sasa solve hilo tatizo na uhusishe wazazi. Wakiamua kumpeleka USA bila ridhaa yako mie nakushauri uangalie mbele, wapo wadada wengi, wenye msimamo katika maisha.

Ni kweli mkuu lazima ni simame kama m/ume na msimamo wangu nishautoa kwake kuwa HAKUNA RUHUSA kama hiyo na sijabariki hiyo safari.
Yeah ni umri sahihi kabisa wa kuoa na kuwa na familia uweze kulea watoto wako ukiwa na nguvu. Na tena kuna wengine wanakuona umechelewa na wapo watakao kuona una wahi ndoa.
Kesho mkuu naenda kuongea na wazee wangu wote na kuwapa taarifa hii.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Mwache tu...asipoweka foundation sasa...ndoa itakua ndoana....au awe radhi kufanya kama ameolewa hivi....
Sauti inayoongoza ndoa itatoka kwa bwa mke...na ma mkwe....
Atapangiwa hadi mezani kuwe na nini....

Naam Kaizer muda wa kuonyesha nani mume ni sasa!!! Au akubali kuwolewa!!:angry:

Utapangiwaje maisha ukiwa na mkeo ndani ya ndoa?
Labda kama ni MARIOO


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Last edited by a moderator:
Ndiyo kutokana na maamuzi yako your still young dude

Kuwa na Maamuzi pia inategemea vipi maana kama wameshika mpini na mimi makali inakuwaje?
Mkuu au unafikiri angekuwa Mke wangu tayari nimeshamuoa ningekuja kuomba ushauri hapa?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Mkuu labda tunatofautiana mitazamo mimi na wewe juu ya kuwachukulia wazazi wetu,,,mimi mzazi wangu ndio kila kitu kwakweli siwezi kumbishia kwa Jambo lolote ni sawa sawa Mfalme kwa kijakazi wake japokuwa nimesoma Elimu zote za dini na shule.

Mfano kama huyo wa kwanza niliachana nae ila kawa rafiki yangu wa kawaida na sio adui tena. Vile vile siwez kuishi na Mke bila baraka za wazazi, tuchukulie unaoa halafu huna furaha ya kwa kutembelewa na wazazi wenu wote nyumbani kwako, wajukuu hawaendi kwa babu yao. Kuna Ulazima gani wa kulazimisha mambo kiasi hicho mkuu?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Safi sana mkuu, SASA INABIDI UHESHIMU MAONI YA WAZAZI WA MWENZIO PIA, KAMA WANAONESHA KUTOKUTAKA NDOA INA MAANA HAWAKUTAKI, KAMA TU WAZAZI WAKO WASIVYOMTAKA MCHUMBA WAKO WA KWANZA!!
 
Mdogo wangu ushauri wangu ni huu

  • Mwambie huyo mkeo mtarajiwa kuwa hujaafiki hilo suala, ila usimlazimishe kubaki,uanaume wa kweli haupimwi kufosi vitu.
  • Ndoa hailazimishwi, ukimlazimisha kubaki na kweli ukamuoa, sawa utakuwa umefanikiwa lakini utakuwa umemlazimisha binti na wazazi, ndoa haitakuwa na amani.
  • Inawezekana ikawa ni hofu zako tu, lakini binti na wazazi hawana mpango wa kumtorosha, let time provide u the answer.
  • Waambie wazazi na watu wengine muhimu juu ya hili mapema, itakusaidia kupunguza shock kama kweli akitoroka/toroshwa
  • Wewe bado kijana mdogo, hivyo hakuna haja ya kuona kama unachelewa kuoa,hata isipo-happen saiv bado una muda wa kutosha
 
Mkuu hebu soma hapa

Kuwa na Maamuzi pia inategemea vipi maana kama wameshika mpini na mimi makali inakuwaje?
Mkuu au unafikiri angekuwa Mke wangu tayari nimeshamuoa ningekuja kuomba ushauri hapa?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Kuwa na Maamuzi pia inategemea vipi maana kama wameshika mpini na mimi makali inakuwaje?
Mkuu au unafikiri angekuwa Mke wangu tayari nimeshamuoa ningekuja kuomba ushauri hapa?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Ungekuja tu yakikukaa kooni mkuu mariage ni tatizo
 
Mungu ana njia nyinngi kuepusha majuto ambayo utayajutia maishan. Ndoa sio jambo dogo kaka. Mshukuru Mungu mno maana kuna kitu anakuepushia
 
Unalizamisha mambo mkuu.Acha binti akasome kama wazazi wake wanavyotaka.Si busara kufunga ndoa ambayo haina baraka ya wazazi wa pande zote mbili
 
ni hivi kijana wangu hapo kama alivosema Kongosho ndo uonyeshe kama wewe mwanaume au la

suala la kwamba bado yupo chini ya himaya ya wazazi wake halipo maana umeshalipa posa na mahari..kimila ni mke wako in a way na una say juu yake ndio maana hawezi kupokea mahari nyingine, hawezi kumingle na mwanaume yeyote hovyo hovyo na mengine mengi

mwite mkalishe mwambie kama anakupenda, basi hiyo safari AIFUTILIE mbali, na kwamba wewe mwenyewe umeikataa. Kuwa wa mwisho sio kigezo cha yeye kuwa yaya.....atafutwe ndugu mwingine kama vipi. Tukio la ndoa ni la mara moja tu katika maisha (ceteris paribus) sasa asipolichukulia kwa uzitto itajaleta shida mbeleni!!

Ndimi, Kaizer.

CC Kongosho snowhite Asprin Fidel80 RR Kaunga Fixed Point Mr Rocky
Rafiki, hapa sijui niseme kuna kitu gani kinataka kuingia.......
Ni binti huyu huyu ambaye wazazi na ndugu zake woooteeee walikataa asiolewe na jamaa kwa kisingizio cha kusoma..... Mimi niliolewa nikiwa undergraduate, ingawa kwa zengwe but mpaka sasa nadunda tu na ndoa yangu.......
sasa inaonekana kabisa wazazi + binti waliona sababu waliyoitoa mwanzo kwa sasa ime-expire wanatafuta sababu nyingine...... Hapa mtoa mada naona ajipange tu. Azungumze na huyo binti, kama kweli anampenda basi afanye maamuzi magumu, la sivyo amwache aende maana anaweza kumsababishia kuwa na ndoa ya majuto miaka yote.
On the other hand, Mtoa mada akumbuke pia kuwa mdada wa mwanzo alimuacha sababu ya kuogopa baraka za wazazi. kasema wazi kuwa kwake yeye wazazi ndo kila kitu kwake, anataka baraka za wazazi wa pande zote ili aishi kwa amani katika ndoa. sasa kwa nini sasa hataki mwenzake naye apate baraka za wazazi? haoni kwamba kwa kumkataza binti asifwate watakavyo wazazi basi atakosa baraka kwenye hiyo harusi yake?
Unalopenda kufanyiwa basi na wewe watendee wenzio sawa.
Nakutakia maandalizi mema ya harusi.
 
allow your minds to think deeply rather than what u see just like a Mr Bean movie guy....!!
 
Mungu ana mpango mzuri na wewe ndo maama kuna vikwazo mbalimbali ktk safari yako kuelekea ndoa! Jitahidi kuwa makini na mvumilivu ktk hili!
 
Back
Top Bottom