Nimeamua kurudi Chadema


Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
NDUgu zanguni,

Leo hii imenibidi nifanye maamuzi magumu ya kurudi Chadema .

nimeamua kurudi Chadema kutoa elimu ya kujitambua ili vijana wajitambue na kukataa kutumiika Kama misukule .

Ni mategemeo yangu makamanda wengine wataungana nami Kwenye shughuli hii ya kuwatoa pepo anaewavuruga machadema

Vijana semeni NO! Kwa Hawa matapeli , Chadema ni Mali ya Mtei na warithi wake tu.

JITAMBUE!
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Duuuh, imekuwaje tena? Mhh haya ni maamuzi magumu sana. Chadema mpokeeni kondoo huyu.
 
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
582
Likes
2
Points
0
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
582 2 0
NDUgu zanguni,

Leo hii imenibidi nifanye maamuzi magumu ya kurudi Chadema .

nimeamua kurudi Chadema kutoa elimu ya kujitambua ili vijana wajitambue na kukataa kutumiika Kama misukule .

Ni mategemeo yangu makamanda wengine wataungana nami Kwenye shughuli hii ya kuwatoa pepo anaewavuruga machadema

Vijana semeni NO! Kwa Hawa matapeli

JITAMBUE!

Chadema haipokei mashoga
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,547
Likes
3,404
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,547 3,404 280
hahahahaha mzee wa komedi, ww chadema ni zaidi ya sisimizi. akifa wanazaliwa wengine wasio na idadi, beba box huko ujenge maisha yako ya baadae....penshen ya uzeeni hauna mkuu, komaa
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,667
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,667 4,416 280
...

...rambirambi kwanza!!!
 
M

mangonjoli

Senior Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
121
Likes
52
Points
45
M

mangonjoli

Senior Member
Joined Aug 29, 2012
121 52 45
NDUgu zanguni,

Leo hii imenibidi nifanye maamuzi magumu ya kurudi Chadema .

nimeamua kurudi Chadema kutoa elimu ya kujitambua ili vijana wajitambue na kukataa kutumiika Kama misukule .

Ni mategemeo yangu makamanda wengine wataungana nami Kwenye shughuli hii ya kuwatoa pepo anaewavuruga machadema

Vijana semeni NO! Kwa Hawa matapeli

JITAMBUE![/QUO

Njaa mbaya!!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,667
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,667 4,416 280
Duuuh, imekuwaje tena? Mhh haya ni maamuzi magumu sana. Chadema mpokeeni kondoo huyu.
.....ajisalimishe kwanza kuhusu rambirambi

.....Habari za Dubai Mkuu!!!
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Ukifika huko, Waambie vijana wa cdm wana njaa kali....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,903
Likes
15,365
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,903 15,365 280
Hahahaaaaaa dunia haiiishi maajabu, si vyema kuwa na tabia za undumilakuwili namna hii

MANI na zumbemkuu njooni Kuna maajabu Hulu eti nzi WA chooni anataka kujichanganya na nyuki
 
Last edited by a moderator:
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,157
Likes
1,179
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,157 1,179 280
He he he he he he he he! Mkuu Chris Lukosi mbona unataka kunipasua mbavu usiku huu?! Ahya bwana karibu CDM basi kubwa na nilijua tu lazima utarudi pimbi ww, sasa acha upunguani na umbulumbundu wako, maana hiki chama tunataka makamanda tu na sio wachumia tumbo.

Karibu mkuu.
 
Last edited by a moderator:
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
DR.SLAA ATUA KAKONKO KIGOMA KAMA KAWA: Mapokezi yake ni Zaidi ya Obama huko Dar Es Salaam.
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Akili yako itakua na tatizo.
 
M

Mwihadisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
611
Likes
8
Points
35
M

Mwihadisa

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
611 8 35
Kadi yako namba ngapi?
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,800
Likes
1,270
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,800 1,270 280
Hivi mwezi umeandama lini? Nadhani ni kipindi cha mwezi mchanga, ule ugonjwa alokuambia Dr umeanza. Wahi hospital upate matibabu.
 
M

mbezibeach 2

Senior Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
166
Likes
2
Points
35
M

mbezibeach 2

Senior Member
Joined Jun 28, 2011
166 2 35
Una Shanga lakini....!!?? Sio unakuja ukiwa plain..Karibu sana nishakutayarishia KEI WHY....
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
991
Likes
215
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
991 215 60
mleta thread,akamatwe mara moja na kupelekwa mirembe
Ukichaa sio lazima kuokota makopo
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,652
Likes
6,251
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,652 6,251 280
ngoja mabwana zako wajinga wadhani ni ukweli,wallah utapigwa marufuku kuingiza kalio lako kwenye ofisi ya serengeti freight, unafki mwingine ni hatari kwa ugali wako, ukizingatia kibarua chenyewe ulipewa na ccm kwa sharti la kutanua----vi
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193