Duzente Siqwente
JF-Expert Member
- Aug 6, 2012
- 265
- 60
Karibuni wana jamvi napata ugali na samaki mkuubwaa sana nimealikwa rafiki yangu hapa kirumba ama kweli wana mwanza mna upendo na ukarim kwa wageni
Karibuni wana jamvi napata ugali na samaki mkuubwaa sana nimealikwa rafiki yangu hapa kirumba ama kweli wana mwanza mna upendo na ukarim kwa wageni
Rutashobolwa sina maana hiyo tokea nmefka jana vitu walivyonifanyia cna budi kusema wana ukarim
safi sana, uliza sifa ya kwanza ya msukuma. utaambiwa ni ukarimu,kweli tumejaaliwa ukarimu na upendo kwa wageni hasa upande wa maakuli. . . . karibu tena na karibuni mwanza wageni kwa wenyeji!
Asante.
Je kipimo ni ugali na samaki?
unapima ukarimu kwa ugali..!! bila shaka umetoka dodoma
Rutashobolwa sina maana hiyo tokea nmefka jana vitu walivyonifanyia cna budi kusema wana ukarim
maneno yanaumba, just believeHuwa naomba mtoto wangu mmoja aolewe na msukuma! Mwenye hofu ya MUNGU, lol!
mmewazidi watu wa Mbeya?