Mimi kama Gengis hii ndio misimamo yangu hapa Jf

Mimi kama Gengis hii ndio misimamo yangu hapa Jf

Gengis Khan wa Jf

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2024
Posts
1,312
Reaction score
3,341
Mzuka wana jamvi ?

Wanadamu tonatofautiana mitizamo na misimamo , Mimi kama 'Gengis ' katika maisha yangu ya hapa jukwaani nina Misimamo ifuatayo ;

1. Siwezi kuwa na multiple ID . Kwangu naona ni udhaifu na uwoga kivipi mtu ujifiche kwenye vichaka tofauti hauwezi kuFace uhalisia kujiamini sehemu Moja ?

2. Kutongoza Mwanamke jukwaani ; awe Pisi Kali , mshangazi , demu , mbibi nk kwani siamini kwenye mahusiano ya mitandaoni haswa hapa jukwaani naona kuchoreshana na kupotezeana muda


3. Kuwa na Bifu na mtu ; Jf ni sehemu ndogo sana katika maisha yetu , tunaelimishana na kuEnjoy sasa kwa nini nimuwekee kinyongo mtu tena fake ID hatujuani ? Kugombana na mtu akileta uhuni na Mimi namletea UGengis inaisha Kinyagwisi bila mchecheto wowote.

4. Kumuweka mtu katika ignorelist ; huu naona udhaifu dawa ya moto ni moto . KumuIgnore ni ishara ya kuwa haupo stable kiakili kiasi ambacho cha kuvimilia na kushindana na hoja pinzani

5. Kueleza matatizo yangu binafsi na kuomba Msaada hovyo .

Najua baadhi ya watu kama sio wengi wana matatizo humu unaweza kuwa na shida ya kweli wakakuletea mizaha na kukupa maneno magumu ambayo yatasababisha madhara zaidi .

Nikiwa na shida naona bora kutafuta ndugu na marafiki ninaowajua wa uhakika kuwa wanaweza kutoa Msaada au faraja.


#Nimefika tamati
 
Mzuka wana jamvi ?

Wanadamu tonatofautiana mitizamo na misimamo , Mimi kama 'Gengis ' katika maisha yangu ya hapa jukwaani nina Misimamo ifuatayo ;

1. Siwezi kuwa na multiple ID . Kwangu naona ni udhaifu na uwoga kivipi mtu ujifiche kwenye vichaka tofauti hauwezi kuFace uhalisia kujiamini sehemu Moja ?

2. Kutongoza Mwanamke jukwaani ; awe Pisi Kali , mshangazi , demu , mbibi nk kwani siamini kwenye mahusiano ya mitandaoni haswa hapa jukwaani naona kuchoreshana na kupotezeana muda


3. Kuwa na Bifu na mtu ; Jf ni sehemu ndogo sana katika maisha yetu , tunaelimishana na kuEnjoy sasa kwa nini nimuwekee kinyongo mtu tena fake ID hatujuani ? Kugombana na mtu akileta uhuni na Mimi namletea UGengis inaisha Kinyagwisi bila mchecheto wowote.

4. Kumuweka mtu katika ignorelist ; huu naona udhaifu dawa ya moto ni moto . KumuIgnore ni ishara ya kuwa haupo stable kiakili kiasi ambacho cha kuvimilia na kushindana na hoja pinzani

5. Kueleza matatizo yangu binafsi na kuomba Msaada hovyo .

Najua baadhi ya watu kama sio wengi wana matatizo humu unaweza kuwa na shida ya kweli wakakuletea mizaha na kukupa maneno magumu ambayo yatasababisha madhara zaidi .

Nikiwa na shida naona bora kutafuta ndugu na marafiki ninaowajua wa uhakika kuwa wanaweza kutoa Msaada au faraja.


#Nimefika tamati
Leo ni mipasho day!
 
Sawa
IMG-20260930-WA0393.jpg
sawa
 
Mzuka wana jamvi ?

Wanadamu tonatofautiana mitizamo na misimamo , Mimi kama 'Gengis ' katika maisha yangu ya hapa jukwaani nina Misimamo ifuatayo ;

1. Siwezi kuwa na multiple ID . Kwangu naona ni udhaifu na uwoga kivipi mtu ujifiche kwenye vichaka tofauti hauwezi kuFace uhalisia kujiamini sehemu Moja ?

2. Kutongoza Mwanamke jukwaani ; awe Pisi Kali , mshangazi , demu , mbibi nk kwani siamini kwenye mahusiano ya mitandaoni haswa hapa jukwaani naona kuchoreshana na kupotezeana muda


3. Kuwa na Bifu na mtu ; Jf ni sehemu ndogo sana katika maisha yetu , tunaelimishana na kuEnjoy sasa kwa nini nimuwekee kinyongo mtu tena fake ID hatujuani ? Kugombana na mtu akileta uhuni na Mimi namletea UGengis inaisha Kinyagwisi bila mchecheto wowote.

4. Kumuweka mtu katika ignorelist ; huu naona udhaifu dawa ya moto ni moto . KumuIgnore ni ishara ya kuwa haupo stable kiakili kiasi ambacho cha kuvimilia na kushindana na hoja pinzani

5. Kueleza matatizo yangu binafsi na kuomba Msaada hovyo .

Najua baadhi ya watu kama sio wengi wana matatizo humu unaweza kuwa na shida ya kweli wakakuletea mizaha na kukupa maneno magumu ambayo yatasababisha madhara zaidi .

Nikiwa na shida naona bora kutafuta ndugu na marafiki ninaowajua wa uhakika kuwa wanaweza kutoa Msaada au faraja.


#Nimefika tamati
Oya niaje semenya.

Vipi udindivu wanasemaje uko?
 
Back
Top Bottom