Minada ( magulio) imefungwa Mwanza, na bomoa bomoa haina tija

Minada ( magulio) imefungwa Mwanza, na bomoa bomoa haina tija

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,827
Reaction score
39,741
Mkuu wa mkoa mpya wa Mwanza CP Salum Hamuduni, mbona unawafanyia hivi Watanganyika, wasukuma wa Mwanza?

Umefungia minada yote kuanzia Nyakato, Saba Saba, Mkolani, Mkuyuni n. K

Hivi unadhani Wana Mwanza wote wana uchumi wa kwenda kununua mahitaji Super market au shopping malls?

Hujui minada ndoo kimbilio la wanyonge kupata mitumba, vya kula na mahitaji mengine?

Mnabomoa vibanda vyote ati mnataka kila mfanyabiashara awe kwenye frame.
Hivi mtaji wa 500k mtu awe na frame kweli?
Hizo frame mnazo za kuwatosha wafanyabiashara wakubwa, wakati na WA chini?

Maeneo mnayo ya kukusanya machinga wote wa Mwanza?

Au mnataka mzalishe majambazi?

Hivi unafungaje magulio, vibanda na hujaandaa mazingira rafiki ya watu kufanya biashara

Binafsi nao Mkuu wa mkoa wa Mwanza kutoka Zanzibar unamhujumu mteule wako

Sijui kama hii kazi ndo ilimshinda Saidi Mtanda, Sasa wewe ndo imekuja kufanya Kwa ufasaha
 
Tatizo la Tanzania ni wanaharakati na wanasiasa kutoka pande zote yaani watawala na wasio watawala.

Tanzania lazima kwe safi, lazima utaratibu ufuatwe
 
Mkuu wa mkoa mpya wa Mwanza CP Salum Hamuduni, mbona unawafanyia hivi Watanganyika, wasukuma wa Mwanza?

Umefungia minada yote kuanzia Nyakato, Saba Saba, Mkolani, Mkuyuni n. K

Hivi unadhani Wana Mwanza wote wana uchumi wa kwenda kununua mahitaji Super market au shopping malls?

Hujui minada ndoo kimbilio la wanyonge kupata mitumba, vya kula na mahitaji mengine?

Mnabomoa vibanda vyote ati mnataka kila mfanyabiashara awe kwenye frame.
Hivi mtaji wa 500k mtu awe na frame kweli?
Hizo frame mnazo za kuwatosha wafanyabiashara wakubwa, wakati na WA chini?

Maeneo mnayo ya kukusanya machinga wote wa Mwanza?

Au mnataka mzalishe majambazi?

Hivi unafungaje magulio, vibanda na hujaandaa mazingira rafiki ya watu kufanya biashara

Binafsi nao Mkuu wa mkoa wa Mwanza kutoka Zanzibar unamhujumu mteule wako

Sijui kama hii kazi ndo ilimshinda Saidi Mtanda, Sasa wewe ndo imekuja kufanya Kwa ufasaha
Mitano tena ....Funga na Igogo, Funga Buhongwa .... Funga kote ...mpaka hizi kenge za mama zitoe milio ..... We si una kitambulisho Cha CCM .... Kapange barabarani AMANI KWANZA....
 
Kama ni kweli basi hana mda ataondoka na mwingine atakuja kuwarudisha
Tatizo la nchi yetu kila mmoja anafanya analoliona liko sawa kwake pasina kushirikisha sehemu yoyote

Ndio maana unaona kila mmoja anakurupuka na lake kama mmoja anaamua kusema kamata pikipiki zote zinazopiga kelele
Hapo ni amri kwenye mkoa wake tu ila kwingine sio sheria
Matukio ya hivi tunayaona sana kwa watendaji wapenda sifa
 
Tatizo la Tanzania ni wanaharakati na wanasiasa kutoka pande zote yaani watawala na wasio watawala.

Tanzania lazima kwe safi, lazima utaratibu ufuatwe
Andaa utaratibu mbona utaratibu utafuatwa tu.
Wanahamasidha usafi ila hakuna dustbins mtaani, watu hizo taka wazitupe wapi??

Wanafukuza wavamizi wa barabarani leo baada ya mkuu wa nchi kutoa tamko, ikipita wiki wanarudi kama kawaida mpaka atoe tamko tena.
 
Mkuu wa mkoa kutoka zanzibar?
hapo ndipo tatizo lilipoanzia!
Sidhani kwamba ndo hivyo. Kwani Zanzibar hawatumii utaratibu stahiki i.e. huwa ni kiongozi anajiamulia tuu?
Mm nadhani kitendo cha kutowatumia vizuri Wataalam e.g. Wataalam wa Afya, Maendeleo ya Jamii n.k. ambao wanaufahamu wa the best Approach techinics ndipo inapotokea changamoto ya kutoelewana baina ya uongozi na wananchi.
 
Tatizo la Tanzania ni wanaharakati na wanasiasa kutoka pande zote yaani watawala na wasio watawala.
Wanaharakati wanaingiaje hapo kwenye suala la kufunga magulio?
Tanzania lazima kwe safi, lazima utaratibu ufuatwe
Ni sahihi lakini Utaratibu unaokubaliwa na wengi au wote. Kwani wafanya biashara wangeshirikishwa si wangelitoa mawazo yao au hata kupendekeza Utaratibu m'badala?
 
Back
Top Bottom