Nimealikwa kuwa mgeni rasmi kwenye harambee ya kanisa.


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,744
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,744 280
Husika na kichwa cha habari hapo juu, siku ya tar 29/12/2013 kutakuwa na harambee kwenye kanisa moja la K.K.K.T, Mchungaji pamoja na wazee wa kanisa wamefika kwangu kuniomba niwe mgeni rasm kwa siku hiyo ambapo 27milion zinatarajiwa kukusanywa.
Shughul hii kwa upande wangu imegeuka kuwa mzigo mkubwa kwani sina uzoefu wa shughul hii na kipato changu nikijilinganisha na waumin wenzangu pale usharikan mimi si kitu kwan kuna watu wenye pesa nying sana na ninajiuliza kwanini hawakufuatwa wao na ikawa mimi mwenye kipato cha kudunduliza?
Tumejadili na wife kwa kirefu na tukaamua kukubali ombi hilo.
Je kuna yeyote mwenye uzoefu na jambo hili ama alishawai kuwa katika nafasi hiyo hasa kwenye harambee za kanisa ili aweze toa ushauri wowote wa jinsi gan nitaweza kufanya kukamilisha jambo hili siku hiyo.


BARIKIWA.
 
kijumbamshale

kijumbamshale

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
275
Likes
45
Points
45
kijumbamshale

kijumbamshale

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
275 45 45
Unajua kuna vitu viwili vya kuangalia kuna kuwa na hela nyingi na kuwa na moyo wa kutoa kwa hiyo wewe unaweza ukawa na hilo la pili kwamba wameshaona unaweza ukajipapasa ukaachia hapo hata ka 5m na ushawishi wako huenda umeinekana ni mkubwa then kwa wewe kutoa ka 5M basi wale wenye kipato kukuzidi wakapata changamoto wakamalizia hiyo iliyobaki.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Mkuu si bure utakuwa unatembelea nyota ya Lowassa...
 
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
746
Likes
56
Points
45
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
746 56 45
usiogope wataalam wanakuja lol!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Labda una mvuto
ukisimama kuhimiza hao matajiri watachanga

au unaishi kitamthilia,pesa huna lakini kwa nje umeweka image ya pesa za kinigeria..
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,594
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,594 280
Labda una mvuto
ukisimama kuhimiza hao matajiri watachanga

au unaishi kitamthilia,pesa huna lakini kwa nje umeweka image ya pesa za kinigeria..
A na B ni C.... Haahahaaaaa!!!!
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,059
Likes
3,378
Points
280
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,059 3,378 280
Kutoa ni moyo si utajiri wameuona moyo wako usiwaze mtumikie Mungu na mali zako
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,784
Likes
172
Points
160
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,784 172 160
unawez kua hauna pesa kihivyo lakini una ushwishi mkubwa kwa watu.,.ungetaja kanisa gani sasa,ili tuje
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,933
Likes
5,944
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,933 5,944 280
Mkuu usihofu kamwe hapo Mungu
ana makusudi yake lakini naamini
kabisa utaweza. Kuna siku moja
kulikuwa na Harambee sehemu moja
mgeni rasmi alikuwa DC.

Mtazamo wa wengi ni kuwa Mgeni rasmi
atoe zaidi ya wengine lakini uzuri na cha
kuvutia sana mgeni rasmi alitoa kiasi
kulingana na alivyojiandaa.

Basi wengine walitoa pesa zaidi kulingana
na walivyohamasishwa na mgeni rasmi
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
tafuta rafiki zako hata nje ya usharika unaosali wakusindikize angalau kila mmoja asikose 500,000/= kama cash au ahadi na wewe jipige angalau utoe 1,000,000/=. Usikatae wito
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Rahisi sana ukifika pale juu Vua koti lako la suti ambalo ndani ya mifuko weka kama laki 5 tu hivi alafu omba walinadi kuanzia laki 5 kwa masharti atakaenunua anapata na pesa zilizomo ndani ya koti.

Hii aliicheza Dingi yangu zamani sana wakati nipo shule ya msingi ingawa yeye aliweka elf 30 tu koti liliuzwa kwa 90. Akawa keshatoa mchango wake na MC alipamba kwa shangwe kwelikweli wakati mabosi wanagombania koti.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,631
Likes
6,094
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,631 6,094 280
Husika na kichwa cha habari hapo juu, siku ya tar 29/12/2013 kutakuwa na harambee kwenye kanisa moja la K.K.K.T, Mchungaji pamoja na wazee wa kanisa wamefika kwangu kuniomba niwe mgeni rasm kwa siku hiyo ambapo 27milion zinatarajiwa kukusanywa.
Shughul hii kwa upande wangu imegeuka kuwa mzigo mkubwa kwani sina uzoefu wa shughul hii na kipato changu nikijilinganisha na waumin wenzangu pale usharikan mimi si kitu kwan kuna watu wenye pesa nying sana na ninajiuliza kwanini hawakufuatwa wao na ikawa mimi mwenye kipato cha kudunduliza?
Tumejadili na wife kwa kirefu na tukaamua kukubali ombi hilo.
Je kuna yeyote mwenye uzoefu na jambo hili ama alishawai kuwa katika nafasi hiyo hasa kwenye harambee za kanisa ili aweze toa ushauri wowote wa jinsi gan nitaweza kufanya kukamilisha jambo hili siku hiyo.


BARIKIWA.
Ukiona hivyo ujue wenzio wamekataa ndiyo maana umefuatwa wewe.
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,076
Likes
638
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,076 638 280
Sijui naota !naona kama nipo MMU !
anyway waliokualika wana mapenzi na wewe mtumikie BWANA!
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228