Naishi mwenyewe katika jumba la matope nililojenga hapa kijijini ,Sasa eti kadogo kangu kamewekwa msumari na gujamaa huko chuo ,mama mtu kawaficha ndugu kuwa mwanaye amemimbwa ,Ila kawadanganya eti ametolewa mahari ,Sasa kichekesho kadada kenyewe kamemaliza chuo mwezi Jana ,eti mama mtu anataka nimchukue huyo mdada niishi naye huku ana kitoto kichanga [emoji37]
Hapo kwanza nikajiona naenda kuwa baba kwa mtoto wa mtu mwingine ,kichekesho Cha mwaka Mimi kwenye hustle zangu mama mtu hajawi hata kunijulia hali Sasa nimlee mwanaye na mjukuu wake alafu brother aliyemmimba sister aendelee kula Raha mjini ?
Nilikza nikarukaruka weee mwisho wakajitoa ,Sasa hivi hawanipigii hata simu Ila nashukuru tu maana siko tayari kuwa donor wa ndugu hawanaga shukrani hawa ,Bora hata ndugu baki tu