Nilivyovuka vikwazo vya kidini kutetea penzi

Nilivyovuka vikwazo vya kidini kutetea penzi

Status
Not open for further replies.
Suala la kuajiri watu wengi naona kama watu mnabishana either makusudi or kwa kutokufaham.
Kuna my own uncle anamiliki biashara moja tu lakini ameajiri karibu watu 100 wenye mikataba na zaidi ya 150 vibarua. Je angekuwa na biashara mbili au tatu!!
Salma kasema biashara mbalimbali, kwangu mimi naona hiyo ni inawezekana saana, infact zipo nyingi

Sent using Jamii Forums mobile app
Twataka ataje hiyo kampuni au shule au hata genge la kuuza nyanya kama anamiliki.Wewe wafikiri ni mchezo kuajiri watu.Huyo mjomba ako labda kamiliki mbuzi.
 
niliwahi post issue ya hiz dini ktk ndoa kiukwelo huwa naumia sana hasa wenzetu waislaam sijui kwann wanakuaga wagum mabint zao kubadili dini asee... huwa na maind sana by the way hongera sana
 
Mkuu heshima kwako, kwa mtazamo wangu na baadhi ya wale niwasikiao miongoni mwa wakristo nimewasikia wakimwita yesu mwana wa mariam kuwa ni mungu, nami nikashawishika kutambua kuwa mungu wa wakristu ni Yesu.
Kumbe nimekosea, basi tafadhali kupitia jukwaa hili nifahamishe mimi na wale waliokuwa na mtizamo wa kimakosa kuhusu mungu halisi wa wakristu ni nani?.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulikuwa sahihi, kusema Yesu Kristo ni Mungu wa WaKristo!

Steve Jobs - Giant Of Technology.
 
Usiumize kichwa,huyu mwandishi ni mwanamme,na ni story za kutungwa.Hawa wagalatia,wako tayari,wawalipe watu,halafu wawalete kwenye mkutano wa kuombewa,wakidanganya kama walikuwa vilema,au wamechukuliwa msekule,au alikuwa hapati uzazi.Au wanachukuwa watu kuwapaka usoni masinzi,na nguo za kiganga,na vibuyu,na vitambaa vya kushona kama hirizi,halafu wanasema wamekamata wachawi.Watu siku hizi,wameshawashtukia.Walipoona huko wameshtukiwa,siku wanaanzisha gia mpya,ya uandishi huu na kujiita mtume,au alikuwa muislamu,akaenda somea majini Saudia Arabia,wakati huko Saudi Arabia,ukikamatwa na kitabu cha uchawi,unafunguliwa mashtaka.
Kama kuna pesa za kughushi, ni kwa sababu pesa halisi zipo.

Steve Jobs - Giant Of Technology.
 
Kuweni na akili,vile mnavyodanganyana makanisani,kwa kutoa mapepo fake,kununuwa watu,na kuwafanya wana mapepo,au kuwafanya ni kilema,au kukosa uzazi,hivi sasa watu wengi wameshtuka uongo huo,ndio mnabadili gia kwenye maji mafupi sasa,kwa kuleta vigano vya kutunga.
Mara tumekamata wachawi,wachawi wa kuwatengeneza,mara nilikuwa muislamu nasomea ushekhe,nikasomea majini,mara mseme nilikuwa shekhe,sasa nimeokaka,sasa mwaja na mbinu ya kimapenzi.
Hebu fikiria katika akili ikiwa ndani ya Israel,nchi aliozaliwa, na kukulia,na kufa Yesu,wakristo ni 2% tena sio wenyeji wa hapo,wamepitwa hata na waislamu ni 16%.Iweje nchi alioishi Yesu,pamoja na wafuasi wake 12,washindwe,kuwaingiza katika ukristo ndugu zao,hao ndugu zao wawe na dini tofauti na Yesu,na tena hawamtambui Yesu.
Vitu vingine usiwe unakurupuka Mkuu!

Hebu nikuulize, Sodoma na Gomora ilikuwa na watu wangapi jumla, ilipotiwa kiberiti?

Ni wangapi waliookoka na moto ie Waliomtii Mungu?

Ni Wangapi waliochomwa moto?

Kati ya waliochomwa na waliookoka ni wepi walikuwa wengi?

Inaonekana Allah huangalia wingi wa waislam ilhali Yesu Kristo huangalia mioyo iliyopondeka!

Israel kutokuwa na WaKristo ni kwa sababu za kibiblia na zinapatikana katika kitabu Cha Ufunuo.

Steve Jobs - Giant Of Technology.
 
niliwahi post issue ya hiz dini ktk ndoa kiukwelo huwa naumia sana hasa wenzetu waislaam sijui kwann wanakuaga wagum mabint zao kubadili dini asee... huwa na maind sana by the way hongera sana
Mkuu ki ukweli mimi sielewe huko misikitini huwa wanafundishwa nini.? Maana watu wametukana kama nini sijui. Nina imani hakuna dini inayofundisha mambo mabaya lakini haya matusi yametoka wapi.? Unawezaje kujiona wewe ni mkamilifu halafu ukaanza kumkosoa mwenzako wewe ni nani.? Kiukweli wananisikitisha sana.
 
Nimekusomaa lakini sikuona mahali ulipokivukia hicho kizingiti cha dini. Kumbe sasa naamini kuwa; Mwanamke hana dini!!!! Ukaja na bashasha hapa kutuambia kuwa umebadili dini kwa sababu ya mwanamume?? Je, huyo mtu ndo mola wako?? Waweza fanikiwa saana kidunia ila akhera ukaikosa. Hukumbuki kuwa ipo siku utapewa sanda tu kama mali yako kuubwa sana??
Sikushauri hata urudie dini yako kwani utakuja ambukiza na wengine
ikiwa kama mume/mke bora hutoka kwa mola je huyu mume aliempata atakua katoka kwa shetani?
 
Hii story yako inamikumbusha dada mmoja kule Tanga yeye alikuwa mkristo alipata boy friend half caste wa ki-Arabu, yule kijana baba yake alikuwa Dubai binti wazazi walimgomea kubadili dini akatia ngumu aliolewa na jamaa kwakweli walipendana.

Wazazi sasa hivi hawajali tena tofauti yake ya dini yeye ndiye amewajengea nyumba kwa msaada wa mume wake na amewafungulia biashara.
habari hii muislaam ataifurahia sana na hapa ndo nnapochokeaga[emoji3]
 
Nimekusomaa lakini sikuona mahali ulipokivukia hicho kizingiti cha dini. Kumbe sasa naamini kuwa; Mwanamke hana dini!!!! Ukaja na bashasha hapa kutuambia kuwa umebadili dini kwa sababu ya mwanamume?? Je, huyo mtu ndo mola wako?? Waweza fanikiwa saana kidunia ila akhera ukaikosa. Hukumbuki kuwa ipo siku utapewa sanda tu kama mali yako kuubwa sana??
Sikushauri hata urudie dini yako kwani utakuja ambukiza na wengine
Wewe unafikiri hajuyajua hayo kabla ya kufanya maamuzi sahihi?

Ataambukiza wengine nini?
 
Kwa hesabu za haraka kutoka 2008 mpaka sasa ni kama miaka 9, nikitoa miaka 3 ya ualimu inabaki 6. Miaka 6 tu mmeuaga umaskin na kuajiri watu 300, si mchezo sijui mna kiwanda
Labda alitaka kumaanisha watu 30
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom