Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Kama ni mwanaume kweli,na ukashindwa kumla Wangari Maathai,basi wewe sio mwanaume,hakuna mwanamke MWEPESI na chicken head kama yule dada sasa! Unaweza kumla popote hata kwenye boda boda,analewa hadi anashindwa kuelewa kalala na nani?? Aibu sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hapa kwa hii andiko basi tegemea masononeko kwa ma she wa apa Jf watajikuta wameumizwa kinoma wakati umesema ukweli😂😂😂😭
 
Ndiyo alikuwa ananipa, nami nampa.
Hata kwenye biashara ni mshauri mzuri sana, alinisaidia wakati naanza mwanzo kabisa.
Alikuwa ananipa nimuwekee, maana ana matumizi mabovu, ananipa kilo kadhaaa labda ikifika tarehe fulani anaanza kuniambia nimtumie kidogo kama buku ten au 15 kila siku.

Lakini sasa unamuamini mtu, unampa kazi ya watu unampa na malipo hafanyi, mbaya zaidi anataka ummalizie na balance, nisingeshtuka alikuwa anachukua 800,000 hivi hivi.
Juzi alinicheki alisema amepata kazi mahala, hana nauli anaomba nimkopeshe akipokea salary atanilipa, nikamuambia waeleze maboss watakusaidia.

Akasema hawezi, na haaminiki sehemu yeyote walau mimi ndo naweza msikiliza.
Lakini hapana, alinifanyia kitu kibaya sana.
Na huko M...ga alipo sasa wasipokuwa macho atawapa za uso ohoo!
 
Kwamba za kunipa zitatoka wapi? Shem wewe!!!![emoji23]
Hapo mwishoni nimekumanya vyema[emoji23]
Nipe basi kabla sijakutapeli[emoji23]
Sio hapa jukwaani shem...😁

We sema wapi na lini, nipo tayari kabla ya mwisho wa mwezi🤣
 
Kama ni mwanaume kweli,na ukashindwa kumla Wangari Maathai,basi wewe sio mwanaume,hakuna mwanamke MWEPESI na chicken head kama yule dada sasa! Unaweza kumla popote hata kwenye boda boda,analewa hadi anashindwa kuelewa kalala na nani?? Aibu sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu dada muacheni sasa, kama damu yake ya kunguni lakini inatosha aisee, kwamba kila mtu kamla?..too much
 
Sasa elfu 20 unapeleka wapi? Unaenda kutoa kabisa kwa wakala elfu 20 mwanaume mzima?.
Acheni uvivu hakii hizo ni nyota za kimaskini sana yaani
Duh umeongea kwa uchungu sana
Mpaka nimegairi kukupiga hahah

Kweli hio 20000 si nanywea kahawa tu

Ova
 
Hata uliyepigwa hela na wewe kolo kweli, yan mtu wa bodi akuombe rushwa ya 50k then mkikilishane mpaka 20k inamaana haukuona unapigwa hapo ?

Anyway pole sana, mtu ukiwa na shida ujue ni fursa kwa mwingine.........
 
Nilifanyakazi ofsi flan, mteja mmj akawa hakuridhishwa na huduma alivyopewa na sekshen yangu ina access na shida yake. Aliomba ikiwezekana atatoa kiasi Cha Fedha. Akaitanguliza pesa kama hiyo hiyo20. Kiukweli Kuna wakati hata pesa ya Lita 2 petrol unakosa. Akanitumia nikainunua wese.

Baada ya Muda akapata service. Nilimrejeshea 20,000. Akahoji Kwa nn umenituma 20? Nikamwambia sio rushwa sawa.. umenipa Asante lkn nafsi ilinisuta nikajiona nipo kifungoni.. Hadi Leo pamoja na Kuwa nilirejesha, bado nakosa amani.
 
Nilifanyakazi ofsi flan, mteja mmj akawa hakuridhishwa na huduma alivyopewa na sekshen yangu ina access na shida yake. Aliomba ikiwezekana atatoa kiasi Cha Fedha. Akaitanguliza pesa kama hiyo hiyo20. Kiukweli Kuna wakati hata pesa ya Lita 2 petrol unakosa. Akanitumia nikainunua wese.

Baada ya Muda akapata service. Nilimrejeshea 20,000. Akahoji Kwa nn umenituma 20? Nikamwambia sio rushwa sawa.. umenipa Asante lkn nafsi ilinisuta nikajiona nipo kifungoni.. Hadi Leo pamoja na Kuwa nilirejesha, bado nakosa amani.
Una moyo nzuri sana
 
Unajua ruwaza?

Id ya Controla inakuja kujibu huu uzi saa 10:27.

Id ya Yuda Iskariot inakuja kucounter argue hoja ya controla tapeli saa 10:45.

Id ya Rosicky inakuja kusupport id ya Yuda iskariot saa 10:47.

Hizi comments zinakuja soon baada ya id ya controla kua tagged, ila wakati haijawa tagged na imetajwa mara nyingi hakuna id yoyote kati ya hizi tatu iliyotoa utetezi juu ya id ya controla.

Tukifuatisha ruwaza tunasema hizi id tatu zinashare interests so hizi id tatu ni za mtu mmoja au ni za watu watatu wanaoweza kutumiana link na kuambiana twende tukajibu comment which is unlikely so tunabaki na jibu la kwanza.
bro please usinihusishe na masuala hayo kabisa
kilichopo ni kuwa mm nilikuwa namfatilia sana jamaa(controla) kwenye nyuzi za ujasiriamali
nikaja shtuka anatajwa kuwa ni tapeli,nikaomba link ya uzi nikaambiwa umeshafutwa so sina habari kamili ya utapeli wa huyu jamaa ndo maana nikaomba nipate japo some clue.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna nyuzi humu zikiletwa utacheka ulie..
Mimi hadi leo sijawahi kuusahau ule uzi wa Humble African alivyofanywa..

Nimejaribu kuutafuta ila siuoni. Sasa sijui mods walikuja kuufuta..
Humble alflufanyaje??alafu mda sana sijamuona
 
Sio hapa jukwaani shem...[emoji16]

We sema wapi na lini, nipo tayari kabla ya mwisho wa mwezi[emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sawa..
Golden fork Sinza unaonaje? J4 ya kesho kutwa...Ile mida ya futari[emoji23]
 
uzi una wadangaji huu,yani wanajisema wanawake sio matapeli ila utawaona tabia zao za udangaji nnje nnje kwenye huu uzi.
 
Back
Top Bottom