Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,493
- 112,035
Kwanini tena ki sim changu kidogo dogo...😊Humu nyie mnanjaa
Kwanini tena ki sim changu kidogo dogo...😊Humu nyie mnanjaa
Utapeli mwingi aise watu humu mmezidi kuwachuna watu wewe kibabu huna tofauti wewe nikachungu sanaKwanini tena ki sim changu kidogo dogo...😊
Yesu....🙊
🤣Mimi ni tapeli wa moyo wako tu...😘Utapeli mwingi aise watu humu mmezidi kuwachuna watu wewe kibabu huna tofauti wewe nikachungu sana
Wapi umeshasema nisikuzoee🤣Mimi ni tapeli wa moyo wako tu...😘
Basi nilikua nimelewa tu bebi, mimi na wewe ni wakudanja na kuzikana...😜Wapi umeshasema nisikuzoee
AiseeBasi nilikua nimelewa tu bebi, mimi na wewe ni wakudanja na kuzikana...😜
Sasa wachungaji bandia wanaowatapeli mchana kweupeDah!! Kuna waduwanzi wana roho ngumu, unatapeli mtu yupo kwenye maseke. [emoji17]
[emoji23][emoji23]Focustz na Ugumu wangu ni Verified Matapeli......
Ubaya wa JF,, mtu anaweza kuacha kutumia ID hio aliyofanyia utapeli,, na akajiunga na nyingine.... Na utakuta yupo hapa na yeye ana comment anamtukana tapeli ilihali yeye ndio tapeli mwenyewe...
Jeiefu ni ngumu sana...
🤣🤣🤣 Sasa hiyo 30 ndio kilikuwa ni kishika uchumba ama vipi?!Niliambiwa na jamaa kanifuata pm tukaanza urafiki kidogo akaniambia nitumie elfu 30 ndio nikuoe nilipokataa nilichezea matusi sio ya nchii hii ya cuba town
Yeye , halafu jingine eti nisiingie jf tena maana nipo naye🤣🤣🤣 Sasa hiyo 30 ndio kilikuwa ni kishika uchumba ama vipi?!
Wewe ndio uumpe hela sasa hapo muolewaji ni nani?🤣
Duh!! Kazi kweli kweli 🤣Yeye , halafu jingine eti nisiingie jf tena maana nipo naye
Eh maana anapenda pesa nahuku ni sisi tunapaswa kupenda hivyo vituDuh!! Kazi kweli kweli 🤣
Yule jamaa huwa anamwaga nondo za fursa, hadi viungo vya chai alivitolea mchanganuo wa fursa
Watu wa hivi ni wa kuhurumia. Na wanahitaji msaada. Mara nyingi kuna uraibu fulani huwasumbua.Labda niseme jambo muhimu sana.
Huyu ukimweka kwenye kundi la matapeli moja kwa moja hafiti.
Mimi naweza kumuita ni omba omba.
Kwangu alikuwa anakopa na kurudisha.
Na hata senti ndogo alizoomba labda hakurudisha wala siwezi kumuita eti amenitapeli.
Nilishajua alivyo kwa hiyo nilichokuwa nampa nilihesabu kama sadaka hata asiporudisha haikunipa shida.
Pili aliwaweza watu wengi sababu naye akizipata aliwaweka watu kikao na kuwahudumia.
Hapo ndipo aliwaweza mabinti wengi wa humu[emoji28][emoji28]
Sijui kwa upande wa mbususu kuwa wangapi aliwaweza lkn ni mtu mwenye uwezo mkubwa kuwaweka watu kati.
Na wengi humu anawajua kwa sura.
Ni kweliWatu wa hivi ni wa kuhurumia. Na wanahitaji msaada. Mara nyingi kuna uraibu fulani huwasumbua.