Makiwendo
JF-Expert Member
- Aug 12, 2015
- 10,318
- 35,932
Balaa sana.[emoji23]Jamani jamani nyie njaa hizi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Balaa sana.[emoji23]Jamani jamani nyie njaa hizi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Watu wanafki sana 🤣🤣🤣🤣🤣UnatuchoraView attachment 2198038
Nakuandalia mbinu za kukutapeli na wewe[emoji23]Mjini pagumu sana, ngoja watu wamsaidie kwa huruma zao.
Hii itakuwa kuuza ng'ombe kuendesha kesi ya madai ya kukuNinadawa yakumroga elfu 30 tu
Ni kweli huu ni upuuzi. Huyu jamaa ni mpuuzi. Ukimkuta mwanaume anatangaza kutembea na mwanamke fulani, huyo ni dogo hajakua. Hana anachojua juu ya uanaume. Mwanaume hata ukiliwa nauli unapotezea. Yaelekea ametafunwa yeye nauli tena ya boda.Kweli wanaume tumebaki wachache duniani. Mwanaume hawezi kusema hivi kuhusu binti.
Wewe ni mwanamke tu. Njoo PM nikukague mwezi ujao nikuletee posa huko dodoma. Njoo PM mke wangu mtarajiwa
Wewe usitumie nguvu nyingi wala😜🤪Nakuandalia mbinu za kukutapeli na wewe[emoji23]
Naomba mbinu basi[emoji23]Wewe usitumie nguvu nyingi wala[emoji12][emoji2957]
Nieleweshe shem, fasta!Naomba mbinu basi[emoji23]
Huu mwezi usiishe...lazima upige yeuwiiii[emoji23]
Nasubiria kupewa mbinu shem..Nieleweshe shem, fasta!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Na huyu mwingine hapa ..kuweni makini wakuu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kaka mkavu huyu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
He he he!Nasubiria kupewa mbinu shem..
Nataka mwezi huu nikushushie kitu kizito[emoji23]
Na juzi alimuanzishia uzi akidai alimpa nauli akala mods wakaufutaWatu wanafki sana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwamba za kunipa zitatoka wapi? Shem wewe!!!![emoji23]He he he!
Kunitapeli shem, sahau! Nitakupa tu, ila sasa za kukupa xiko wapi[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
We subiri tu...kuna watu sidhani kama kwenye kumbukumbu wanatoka kirahisi[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ahaaaa kuna mambo humu???Alileta picha za mtoto akidai ni mtoto wake ameungua, anaomba mchango. Picha huwezi kuziangalia mara mbili.
Kila mtu humu alisikitika.... kumbe mtoto si wake, hayupo Lugalo wala nini[emoji23] Na sijui picha alizitoa wapi jamani..
Sasa elfu 20 unapeleka wapi? Unaenda kutoa kabisa kwa wakala elfu 20 mwanaume mzima?.Haha ngoja nkutengeneze mchongo
Nkupige hela nyingi sasa
Haha
Ova
Lakin unamkomoaHii itakuwa kuuza ng'ombe kuendesha kesi ya madai ya kuku
Pepo ipi mbona hakuna pepo ya matapeli???Ila wanaume tutafika peponi tumechoka sana. Duh!!!