Dejane
JF-Expert Member
- Jan 1, 2014
- 51,112
- 72,577
Na huyu mwingine hapa ..kuweni makini wakuu.
[emoji23][emoji23][emoji23]
Na huyu mwingine hapa ..kuweni makini wakuu.
Thanks Boss,lets all be blessed.
Jambo gani sasa hapo amefundishwa?amekufundisha jambo kubwa litakusaidia sana maishani mwako,mshukuru kwa hilo
Its sad. Huyu Kop mwenzetu anahitaji msaada wa kisaikolojiaAiseee
Njoo nikutapeli hela za sadaka mama mchungaji😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Usinichekeshe bwana,mimi sitaki kucheka.
Kweli matapeli ni noma aiseee..anatapeli 20k ya mwanachuo!!!
Ni sawa na wewe leo unitapeli mimi elfu 10 baba
Yaa ile kitu inatoaga takatakaTakataka
Biashara hatuweziOn serious note; Jamaa huwa ana idea nzuri sana..
Kuna Uzi wake Fulani wa biashara kumi ndogo nadhani huwa nautafuta siupati.
We may get something there 😉
Chizi wewe😂😂😂😂Biashara hatuwezi
Ukiendelea kuchukua buku 7 daily hapo lumumba tukaunganisha na hizi napata kwenye mboga mboga tunaweza mvua mdogo angu Mlolongo tupasso twake.
Na sie tutembee tumekaa kama watumishi wenzetu akina lusekelo, Mwaipaja, Mwaigoti, Mwaipaya na akina Mwaikiuno
Naona umeamua kujitoa kwenye safari ya kwenda mbinguniNjoo nikutapeli hela za sadaka mama mchungaji
Kama ni mwanaume kweli,na ukashindwa kumla Wangari Maathai,basi wewe sio mwanaume,hakuna mwanamke MWEPESI na chicken head kama yule dada sasa! Unaweza kumla popote hata kwenye boda boda,analewa hadi anashindwa kuelewa kalala na nani?? Aibu sana!Wangari ugomvi wake na jinsia pinzani ni papuchi.
Wanataka papuchi yake waje wamuanike na yeye anajihami anakula nauli haendi.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] sasa hapo utapeli ukwapi?
Baba Don wetu huyo ametupa ofa wana kop ya jezi atiIts sad. Huyu Kop mwenzetu anahitaji msaada wa kisaikolojia
Mbinguni naenda.Naona umeamua kujitoa kwenye safari ya kwenda mbinguni
Wewe umemla mkuu hii comment yako haina utu kabisa 🤔Kama ni mwanaume kweli,na ukashindwa kumla Wangari Maathai,basi wewe sio mwanaume,hakuna mwanamke MWEPESI na chicken head kama yule dada sasa! Unaweza kumla popote hata kwenye boda boda,analewa hadi anashindwa kuelewa kalala na nani?? Aibu sana!
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie sijui nani atawapokea aisee😂Mbinguni naenda.
Sister angu HS ni head girl pale.
Ntaingia hata kimchongo
Umefurahiii😬😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
TumuombeeBaba Don wetu huyo ametupa ofa wana kop ya jezi ati
Usije chana mkeka ofa yangu ikiharibika baba😂
Mpendwa kuna comments zinachekesha mno🤣🤣🤣🤣Umefurahiii😬😂😂😂😂
Jamani khaaaKama ni mwanaume kweli,na ukashindwa kumla Wangari Maathai,basi wewe sio mwanaume,hakuna mwanamke MWEPESI na chicken head kama yule dada sasa! Unaweza kumla popote hata kwenye boda boda,analewa hadi anashindwa kuelewa kalala na nani?? Aibu sana!
Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣Tumuombee
Ni mtu mzuri.
Binafsi namuelewaga sana yule mwana. Mtu safi sana.
Anahitaji tu kupata msaada wa ku acknowledge weakness yake.
Then sasa akishakubali ana weakness, apate mwongozo (sio wa Smart 😆) namna ya kujitibu
Khaa😂😂😂😂😂🙌You got everything you want in yourself,Amua na Tambaa na Beat
hakuna kitakachokutisha wala kukusumbua chini ya jua, Hakuna jipya JF.