Nilipokuwa mtoto nili.....

Nilipokuwa mtoto nili.....

Sikuwa nawaza lolote juu ya maisha....yan kula na kulala kumbe maisha magumu
 
Pia niliamini berger akioza inakua mkate.
 
nilipokuwa mdogo nilijua ile blue ya angani nilidhani ni bahari inaelea angani.
Tabu ilikuwa pale nilipokuwa nachungulia kwenye maji halafu naona mbingu iko mbali huku nikiona kama ni bonge la shimo
 
Unajua ile wakitangaza habari fulani halafu wanasema flani flani "alikuwa na haya ya kusema" nilikuwa nadhani wanamaanisha alikuwa na "aibu" ya kusema. . .
 
1. Nlikuwa najua ukipanda zile gari almaaruf kama chai maarage ndani lazxa mpewe chai maarage
2. Nlikuwa nampenda sana van'dame nkawa naweka nadhiri nkiwa mkubwa lazma niende kwa mganga akanibadili niwe na sura ya van'dame
3.Walikuwa wageni (ndugu zangu)wadada au wamama wakiniita mchumbaa basi nawachukia na kuwaepuka vibaya sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom