Mtalingolo
JF-Expert Member
- Aug 4, 2011
- 2,181
- 410
Kunamsemo unasema "KUWA UYAONE" kweli SIO MAGOROFA...
Nami ndo nayaona sasa, na nadhani msemo huo umeshatimia kwangu,
Huwa nacheka sana nikikumbuka kipindi nilipokuwa kid(mtoto). Kuna mambo ambayo nilikuwa nikiyaamini kwa mtazamo chanya muda wote wa utoto wangu..
Ni mengi na nadhani hata wenzangu mnaweza kuwa mmewahi au mmepitia hali kama yangu, itakuwa vizuri kama tutajikumbusha
Mimi ntaanza na machache ambayo kwa wakati ule nilikuwa nayaamini kutokana na umri wangu
1. Nilikuwa naamini kuwa baba yangu ananguvu kuliko watu wote, hivo nikichokozwa kidogo naenda kumwambia.
2. Nilikuwa siamini kama mtu mkubwa huwa anakosa hela(kuchacha),
3. Nilikuwa naamini kuwa watoto wananunuliwa hospital kutokana na nilivokuwa naambiwa na wazazi.
4. Niliamini mtu akifa ipo siku atarudi tena duniani...
5. ...
6. ...
Itakuwa poa kama na wewe utatujuza ulikuwa ukiamini/elewa nini kipindi ukiwa kid...
Nami ndo nayaona sasa, na nadhani msemo huo umeshatimia kwangu,
Huwa nacheka sana nikikumbuka kipindi nilipokuwa kid(mtoto). Kuna mambo ambayo nilikuwa nikiyaamini kwa mtazamo chanya muda wote wa utoto wangu..
Ni mengi na nadhani hata wenzangu mnaweza kuwa mmewahi au mmepitia hali kama yangu, itakuwa vizuri kama tutajikumbusha
Mimi ntaanza na machache ambayo kwa wakati ule nilikuwa nayaamini kutokana na umri wangu
1. Nilikuwa naamini kuwa baba yangu ananguvu kuliko watu wote, hivo nikichokozwa kidogo naenda kumwambia.
2. Nilikuwa siamini kama mtu mkubwa huwa anakosa hela(kuchacha),
3. Nilikuwa naamini kuwa watoto wananunuliwa hospital kutokana na nilivokuwa naambiwa na wazazi.
4. Niliamini mtu akifa ipo siku atarudi tena duniani...
5. ...
6. ...
Itakuwa poa kama na wewe utatujuza ulikuwa ukiamini/elewa nini kipindi ukiwa kid...