Nilifanya ujinga kumsomesha mdogo wangu wa kike

Nilifanya ujinga kumsomesha mdogo wangu wa kike

"Ewe bwana Floow mbona umechanganyikiwa, Yaliyonikuta mwenzenu natamani kunywa sumu"

Huu wimbo baba angu anaupendaga sana kuimba.
Mkuu pole sana ndio ukubwa huo, wengine sisi kaka zetu hata ukiwapelekea file la business idea limejaa kama hint kama kitabu cha mhubiri hawakusaidii hata mbuni.
Wengine wanachezea bahati[emoji22]
 
Yani i don't care atakuja kuwa Magufuli, Ronado au Card B sisomeshi mtu aje anisaidie nasomesha mtu aje ajisaidie yeye na familia yake kunisaidia ni hisani tu akitaka atanisaidia asipotaka ni yeye.
.
Kuna mdogo wangu alikuwa anasoma shule moja ipo Mwanza ni maarufu sana inaitwa Alliance Girls yule mpuuzi anacheza sana Volleyball na Neti ball sasa alichokuwa anakifanya alikuwa anaondoka shule anakwenda kwa mabwana zake enzi hizo kina Ciza madini wanawika sana.
.
Mimi najua dogo anapata madili ya kukutana na wasanii na watu maarufu kwa sababu ya vipaji vyake kumbe ni umalaya, siku alikuja kupata ajali mwanafunzi wa Alliance boys akafariki nikamuona kampost Facebook [emoji24][emoji24] nikajiuliza dogo kapata wapi simu mbona hii picha imepostiwa leo [emoji52]
.
Nikaenda shule kilichonipooza ni maendeleo yake mazuri darasani nikamkanya akanyang'anywa simu na walimu nikarudi haikupita miezi miwili ana mimba tayari akatoa, nikamkanya na kipigo juu akaendelea kusoma mwezi wa tisa nyingine akatoa hii sikujua yuko kidato cha nne akanasa hii ikagoma kutoka.
.
Kuna mwenzao malaya aliyekubuhu ndiye alikuwa anawapeleka hospital wakatoe yule mphamasia alikuwa bwana wake akaumwa sanaa nikaitwa nikaenda ikabidi tupeleke Sekoutoure mimba ikagoma kutoka shule hana tena akarejea nyumbani kwa wazazi wakati huo hajastaafu Mungu wangu si akatoa hiyo mimba ikiwa na miezi mitano.
.
Akarudi kwangu nikamrudisha shule akapata mimba tena akiwa anasoma diplomat sijawahi kumuona toka mwaka 2016 hadi leo nasikia kaolewa na lizee masaki haki ya mama nikija muona yule nauwa
Mhh huyo alikua too much
 
Natamani ningekua na contact yako ningekushauri sana maana mm in mvivu was kuabdija
Ila nasena Mimi mwenyewe nilibeba mimba shule nikiwa kidato cha tatu
Ila mwanzo nilichukiwa na kila mtu na kuonekana Nina hatia kubwa sana kumbe kilichotokea mpaka Leo hua natamani Sikh zirudi nyuma kisinitokee ila baadae mama alikaa chini na mimi kuniuliza
Nilipomwambia alirudi nyuma na kunionea huruma na nilijifungua na kurudishwa shule nilisoma na kufaulu vizuri sana mpaka Leo. Nina mtoto wangu na elimu maana baba wa mtoto hata sijui ni nani na sijui aliko maana nilifanyiwa ukatili na MTU ambaye sikufanikiwa kuiona sura yake na ilikua ndio Sikh yangu ya kwanza kufanya kitendo kile.
Now. Mwanangu ana miaka 12 na miezi 6
Jamani, pole mwaya na hongera umepambana,uzidi kubarikiwa[emoji120]
 
Hawa watoto wana changamoto sana. Sijui ni tamaa au ni kitu gani?​
hapa wakulaumiwa ni vijana wa kiume ambao tunawadanganya mabinti sana.mimi mwenyewe siwezi kutembea na binti wa shule hata siku moja.huwa natafakar sana binti yangu nae atakuja fanyiwa haya.nina mdogo wangu nae aliacha kidato cha3 akakimbilia wanaume nikajaribu kupiga lakini wapi nilipoona yeye kajichagulia maisha hayo nikamwacha.mwaka huu kajifungua mtoto wake saizi kawa mpole huwez amini kama yule machepele.Hawa watoto wa kike tunapaswa kuwa nao makini sana
 
Hapa pia ndiyo sehemu ya wanaume wenzangu kuona umuhimu wa kuacha kutembea na hawa mabinti wa teens sababu level ya maturity na kimaadili ni ndogo sana

Yaani unamtongoza na anakukubali lakini ukifikiri kwa undani zaidi ni kama umemrubuni tu, si vizuri kabisa
Fact
 
Ktk maisha yangu nilishaapa kuwa mwanangu wa kike ana second chance pindi akibeba mimba... Rudi home zaa na umlee, akitimiza miaka miwili peleka Kwa baba yake na urudi shule.. Ukibeba tena mimba usinitambue Kama baba yako Kwan tutakuwa tumeandikishana makubaliano before hujarud shule kuwa Endapo utabeba mimba Kwa Mara ya pili shuleni Mimi na ww we're strangers ... Hata ukijakufanikiwa mbeleni it's for ur own good never consider me.
Duuuh
 
Huuu onyesha wewe ni kaka hatakama kawa disapointment stand for her usipomlipia nauli au ukiacha kuumpa care mdogo wako wadamu usijidanganye kwamba unampenda mke wako au jirani yako na hata mtoto wako na usijidai kwamba wewe ni mtoto kwamba ndo kwamara yakwanza umesikia limetokea haya mambo yapo sana ...... it wont change a thing ..... dada yangu yalimtokea haya haya mzee aliumia sana ila hamna jinsi aliendelea msomesha ...the rest is history
Unakuta, msela aliyempa mimba anavizia mtoto afikishe miaka 7 amuibe.
 
Mkuu acha hizo kamchukue tu mdogo wako huwezi jua ya mbeleni anaweza kuwa msaada mkubwa kwako.

Kosa limeshatokea lazima ukubali matokeo hata ufanye nini huwezi kubadili matokeo.

Kingine wabongo hatuna desturi za kuongea na wadogo zetu wa kike kuhusu mahusiano bali tunawaonea aibu.
Fact, watt wa kike wanapaswa kupewa elimu ya mahusiano soon wanapobalehe kwan ndo kipindi wanapotaka kujaribu kila kitu pia vishawishi vinakuwa vingi, inshort wanakuwa wapo out of their own control, thanks to my dady alinieleza haya bila hiyana siku zile nakua
 
Yani i don't care atakuja kuwa Magufuli, Ronado au Card B sisomeshi mtu aje anisaidie nasomesha mtu aje ajisaidie yeye na familia yake kunisaidia ni hisani tu akitaka atanisaidia asipotaka ni yeye.
.
Kuna mdogo wangu alikuwa anasoma shule moja ipo Mwanza ni maarufu sana inaitwa Alliance Girls yule mpuuzi anacheza sana Volleyball na Neti ball sasa alichokuwa anakifanya alikuwa anaondoka shule anakwenda kwa mabwana zake enzi hizo kina Ciza madini wanawika sana.
.
Mimi najua dogo anapata madili ya kukutana na wasanii na watu maarufu kwa sababu ya vipaji vyake kumbe ni umalaya, siku alikuja kupata ajali mwanafunzi wa Alliance boys akafariki nikamuona kampost Facebook [emoji24][emoji24] nikajiuliza dogo kapata wapi simu mbona hii picha imepostiwa leo [emoji52]
.
Nikaenda shule kilichonipooza ni maendeleo yake mazuri darasani nikamkanya akanyang'anywa simu na walimu nikarudi haikupita miezi miwili ana mimba tayari akatoa, nikamkanya na kipigo juu akaendelea kusoma mwezi wa tisa nyingine akatoa hii sikujua yuko kidato cha nne akanasa hii ikagoma kutoka.
.
Kuna mwenzao malaya aliyekubuhu ndiye alikuwa anawapeleka hospital wakatoe yule mphamasia alikuwa bwana wake akaumwa sanaa nikaitwa nikaenda ikabidi tupeleke Sekoutoure mimba ikagoma kutoka shule hana tena akarejea nyumbani kwa wazazi wakati huo hajastaafu Mungu wangu si akatoa hiyo mimba ikiwa na miezi mitano.
.
Akarudi kwangu nikamrudisha shule akapata mimba tena akiwa anasoma diplomat sijawahi kumuona toka mwaka 2016 hadi leo nasikia kaolewa na lizee masaki haki ya mama nikija muona yule nauwa
Dahhh
 
Hapo kwenye kutuma nauli kumenifikirisha sana, huenda kuna matapeli wanataka kukutapeli na mdogo wako hana hiyo mimba wala haumwi.

Hata hivyo siuamini huu uzi wako.
Sio utapeli mkuu ni serious ishu
 
Ni shule gani hiyo ya private wanapokea ada ya miaka minne yote?
Hiyo shule haina mchujo?
Sio miaka yote mkuu
Nimelipa Ada kila mwaka na huu ndio ulikua mwaka Wa mwisho ..kwa kujumlisha ndio ndio nimesema miaka yote
 
Nitumie namba yke.
Nilimuacha akiwa mdogo sana na alikuwa anasoma shule ya msingi wakati ule Mimi nilikuwa naondoka mkoani kuja Dar kutafuta Maisha.

Miaka ilienda baadae akakua na akawa anaanza elimu ya sekondari , wakati huo Mimi nilikuwa nimeanza kupata vijihela kidogo nikaona ni bora dogo akasome private ili muda wake mwingi uwe ni shuleni

Ada kwa mwaka ni mil 1.6 amesoma miaka 4 mwaka huu alitakiwa amalize kidato cha 4 ,lakini napigiwa simu na mwalimu wake eti ana mimba tena ya miezi 4

Na ada nimelipa miaka yote minne ,ni zaidi ya milion 7 imetumika.Hapa nawaza naona bora ningeliacha mapema nisingehangaika nalo..

Mwalimu wake ananiambia tuma nauli mtoto arudi nyumbani, nimemwambia kama hawezi kutembea kwa miguu basi atembelee tumbo kurudi nyumbani kwao.
 
"Mwalimu wake ananiambia tuma nauli mtoto arudi nyumbani, nimemwambia kama hawezi kutembea kwa miguu basi atembelee tumbo kurudi nyumbani kwa....!"
 
Amna wanakumbana na vishawishi vingi hata vingine vipo nje ya uwezo wao, msamehe Tu bure na uchunguze nani atakuwa baba
Vishawishi gani vipo nje ya uwezo wa Watoto wa kike Mkuu!?
Ukizingatia huyo Binti alikua akipata mahitaji yake muhimu.
 
Back
Top Bottom