Nilichogundua Bongo tuna wahamiaji haramu wengi sana

Nilichogundua Bongo tuna wahamiaji haramu wengi sana

Napata mashaka na uraia wako ... wewe si Mtanzania ... usingeweza kupinga hilo suala ambalo lina faida kwa usalama wa Taifa letu.


Wewe sio M Tanzania
Hiyo ni hoja dhaifu sana, uraia wangu hautoki kwakuwa natetea Pan Africanism, wewe ndiyo unaweza ukawa siyo mtanzania kwakua watanzania hatuna chuki na wageni
 
Hiyo ni hoja dhaifu sana, uraia wangu autoki kwakuwa natetea Pan Africanism, wewe ndiyo unaweza ukawa siyo mtanzania kwakua watanzania hatuna chuki na wageni
Sio ki hivyo , kwani sheria za nchi zinasemaje kuhusu kuingia ktk mipaka ya Tanzania?
 
Hapana , kwa usalama wa Taifa umakini ni muhimu sana sio wote wanakuja kwa mema
Ma adui wa Tanzania sio wahamiaji haramu hao sio tishio kabisa bora kua na waCongo man 10, kwa usaalama wa nchi kuliko kua na mtanazina kama Lucas Mwashamba ni hatari kwa vizazi vya sasa nivijazo.
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
MUHIMU; Usitoe taarifa au namba ya SIRI baada ya kupokea kadi ya benki au kusajiliwa huduma ya NMB Mkononi. Tumia ATM au NMB Mkononi kubadili.
 
Ma adui wa Tanzania sio wahamiaji haramu hao sio tishio kabisa bora kua na waCongo man 10, kwa usaalama wa nchi kuliko kua na mtanazina kama Lucas Mwashamba ni hatari kwa vizazi vya sasa nivijazo.
Asante kwa maoni
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
Ukitaka kujua Hilo tembelea hizi International Schools hasa za mjini Kati.
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
Sikupingi
 
Ma adui wa Tanzania sio wahamiaji haramu hao sio tishio kabisa bora kua na waCongo man 10, kwa usaalama wa nchi kuliko kua na mtanazina kama Lucas Mwashamba ni hatari kwa vizazi vya sasa nivijazo.
Sure kwenye hili nakukubali hata kabla nyerere hajawazingua wahindi na waarabu walikuwa wazalendo kwa Tanganyika kuliko machawa na waccm
 
Back
Top Bottom