Nilichogundua Bongo tuna wahamiaji haramu wengi sana

Nilichogundua Bongo tuna wahamiaji haramu wengi sana

Hakuna muhamiaji haramu, hili ni dhana ya kikoloni, mtu yoyote mweusi ni ndugu yako.
Tuacheni kubaguana wenyewe kwa wenyewe
Wapewe vibali wasongeshe maisha
We kalia hivyo hivyo siku wafugaji wavamie eneo lako ndio utafahamu uhamiaji wa ndani
 
Hio sio mentality ya mtu makini na mzalendo
Hawa niliowataja wametuweka boda over two hours..sijui walikuwa na shida gani huko na uhamiaji
Njia nzima wanashangaa kila kitu.. Hawajui hata neno moja la Kiswahili
 
Hio sio mentality ya mtu makini na mzalendo
Kipimo chako cha uzalendo ni kuwakamata watu weusi wenzako wanaokimbia dhiki na kuwarudisha kwenye dhiki au kuwatafutia suluhu ya matatizo yao?

Uzalendo siyo kuvaaa manguo ya chama na kuimba imba mapambio na kufanya uchawa hapa JF
 
Kipimo chako cha uzalendo ni kuwakamata watu weusi wenzako wanaokimbia dhiki na kuwarudisha kwenye dhiki au kuwatafutia suluhu ya matatizo yao?

Uzalendo siyo kuvaaa manguo ya chama na kuimba imba mapambio na kufanya uchawa hapa JF
Charity begins at home...! Kwani sisi tuna ziada ya ajira mpaka tuzigawe?
 
Kipimo chako cha uzalendo ni kuwakamata watu weusi wenzako wanaokimbia dhiki na kuwarudisha kwenye dhiki au kuwatafutia suluhu ya matatizo yao?

Uzalendo siyo kuvaaa manguo ya chama na kuimba imba mapambio na kufanya uchawa hapa JF
Ndg unakosea sana napingana vikali na mtizamo wako potofu, hivi unajua maana ya usalama wa nchi ?? Utajikiaje familia yako ikivamiwa na jambazi akafanya maafa halafu akimbie mshindwe hata pakuanzia kumtafuta ?? Kwa sababu sio raia wa nchi yako hakuna mwenye taarifa naye
 
Ndg unakosea sana napingana vikali na mtizamo wako potofu, hivi unajua maana ya usalama wa nchi ?? Utajikiaje familia yako ikivamiwa na jambazi akafanya maafa halafu akimbie mshindwe hata pakuanzia kumtafuta ?? Kwa sababu sio raia wa nchi yako hakuna mwenye taarifa naye
Uhalifu una namna yake ya kushughulikiwa, mualifu ni muhalifu awe mzawa au mgeni

Taifa haliwezi kutokua salama eti kwasababu ya wahamiaji.

Marekani ina wahamiaji chungu mzima, South Afrika ndiyo usiseme

Kumuita mtu haramu ni udhalilishaji, amehamia kwa namna isiyo rasmi, arasimishwe.

Bado taifa linahitaji watu, watu wetu wako busy wanacheza kamari na kukaa vijiweni
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
ndio unajua leo kijana? pole we[emoji28], hata nanii wazazi wake ni wahamiaji but anavojifanya mtz hadi uongozi taasisi nyeti kapewa[emoji57]
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
Wadada wa kazi za ndani mnaowatoa Kagera, Kigoma, Tunduma ni raia wa Burundi na Malawi
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
Wote si ni watu shida nini
 
Uhalifu una namna yake ya kushughulikiwa, mualifu ni muhalifu awe mzawa au mgeni

Taifa haliwezi kutokua salama eti kwasababu ya wahamiaji.

Marekani ina wahamiaji chungu mzima, South Afrika ndiyo usiseme

Kumuita mtu haramu ni udhalilishaji, amehamia kwa namna isiyo rasmi, arasimishwe.

Bado taifa linahitaji watu, watu wetu wako busy wanacheza kamari na kukaa vijiweni
Ndg kwa mentality yako wewe ni mtu hatari sana kushika nafasi za juu za uongozi utatupoteza kama Taifa
 
Hawa niliowataja wametuweka boda over two hours..sijui walikuwa na shida gani huko na uhamiaji
Njia nzima wanashangaa kila kitu.. Hawajui hata neno moja la Kiswahili
Lakini boda si walikaguliwa? Na pale maeneo ya Same si kuna ukaguzi wa immigration?
 
Ndg kwa mentality yako wewe ni mtu hatari sana kushika nafasi za juu za uongozi utatupoteza kama Taifa
Hayati Mwalimu Nyerere alitupa muongozo kwenye hili jambo, alipigania uhuru wa nchi nyingi za Afrika.

Kutetea hoja ya Afrika kwanza au muungano wa nchi za Afrika kwako ni jambo hatari?

Kwangu mimi nakuona wewe ni mtu naive, hoja zako ni za kienyeji sana, tena nikikumulika wewe ni mkabila
 
Uhalifu una namna yake ya kushughulikiwa, mualifu ni muhalifu awe mzawa au mgeni

Taifa haliwezi kutokua salama eti kwasababu ya wahamiaji.

Marekani ina wahamiaji chungu mzima, South Afrika ndiyo usiseme

Kumuita mtu haramu ni udhalilishaji, amehamia kwa namna isiyo rasmi, arasimishwe.

Bado taifa linahitaji watu, watu wetu wako busy wanacheza kamari na kukaa vijiweni
Nchi bado ina matatizo.

Huwezi kulipa kodi na kutumia raslimali kidogo ulizonazo KULEA wahamiaji.

Hakuna nchi hiyo duniani
 
Hayati Mwalimu Nyerere alitupa muongozo kwenye hili jambo, alipigania uhuru wa nchi nyingi za Afrika.

Kutetea hoja ya Afrika kwanza au muungano wa nchi za Afrika kwako ni jambo hatari?

Kwangu mimi nakuona wewe ni mtu naive, hoja zako ni za kienyeji sana, tena nikikumulika wewe ni mkabila
Napata mashaka na uraia wako ... wewe si Mtanzania ... usingeweza kupinga hilo suala ambalo lina faida kwa usalama wa Taifa letu.


Wewe sio M Tanzania
 
Nilichogundua Bongo kuna wahamiaji haramu wengi sana kutoka nchi jirani / mipakani wanaozungumza kiswahili, wakiingia katika nchi yetu wanajifanya ni wa Bongo. Siku tukiwa serious kufanya msako wengi sana tutawarudisha mwakwao na usikute hadi wewe unayesoma hapa
marekani tu kuna wazamiaji kibao uwa wanawadeport walipotoka, bongo hatuko serious maana sijawahi sikia ata siku moja tumedeport watu
 
Back
Top Bottom