Dr am 4 real PhD
JF-Expert Member
- Jun 30, 2016
- 20,524
- 42,737
Hatareee sanaaMi nmekula sana wake walevi. Sana si kidogo.
Hatareee sanaaMi nmekula sana wake walevi. Sana si kidogo.
Kuna wanywaji na walevi Mimi ni mnywaji nae chukia walevi.Fanya hivi. Epuka kukaa na makundi ya walevi.
Fanya hivo mkuu..Ntaunda jopo zito ntaongoza Mimi na min_me, mshana jr, paschal mayalla, monetary doctor na wadau mbali mbali tunao piga mvinyo kwa staha na tunafanya mambo mazuri bila kuathiriwa na pombe
Ni tabia ya hao wake usaliti, na sio kisa ulevi wa waume zao. LolMi nmekula sana wake walevi. Sana si kidogo.
Waume zao hawawezi wakata kiu na wao wanakuwa na kiu.Ni tabia ya hao wake usaliti, na sio kisa ulevi wa waume zao. Lol
Miaka ya nyuma Kuna wimbo uliimbaga POMBE POMBE UKIZIDISHA INAKUA NOMA _ SINGER UNKNOWN 😃Ni tabia ya hao wake usaliti, na sio kisa ulevi wa waume zao. Lol
Jamani wee Dr una hatari, ntakupa shangazii.Ukipiga konyagi ikiwa upo HIGH sijawai ona show mbovu.
😁Hapa inabidi kumwita Chizi Maarifa aje atoe neno maana Juzi Kati katuwekea list ya staili za kusakata mbususu/ papuchi Tena kwa msululu MREFU.
Uongooo.Waume zao hawawezi wakata kiu na wao wanakuwa na kiu.
Aaah wapiii, 😂😂😂😂Miaka ya nyuma Kuna wimbo uliimbaga POMBE POMBE UKIZIDISHA INAKUA NOMA _ SINGER UNKNOWN 😃
Hapo sasa, 😂😂😂hawaijui nguvu ya kvant au konyagi kwenye tendo hao
🤣🤣🤣🤣🤣Pole sana mkuu, hatujuani tu ila tungekuwa tunajuana weekend tungetafuta bar moja tunyweeee huku tunawaza na kujadili ni jinsi gani tutaachana na pombe.
Wakuu habari za mda huu
Natumaini mpo wazima niliacha pombe mwaka Jana mwezi wa 7 Hadi mwaka huu mwezi wa 4 nimejikuta narudia Tena ulevi nalewa Hadi napoteza simu hii Hali siipendi kabisa niliwahi kuambiwa ni kurogwa ila kwakweli nahitaji mtu ata wa kunifanyia therapy niachane na hili tatizo
Najichukia nilivyo
ChapombeWakuu habari za mda huu
Natumaini mpo wazima niliacha pombe mwaka Jana mwezi wa 7 Hadi mwaka huu mwezi wa 4 nimejikuta narudia Tena ulevi nalewa Hadi napoteza simu hii Hali siipendi kabisa niliwahi kuambiwa ni kurogwa ila kwakweli nahitaji mtu ata wa kunifanyia therapy niachane na hili tatizo
Najichukia nilivyo
Bado hujanishawishii kwa kweli.Pombe mara nyingi huchochea hamu ya kujamiiana.
Lakini ulevi ukipita kipimo unapunguza nguvu za kiume hasa Pombe kali na inapunguza sperm. Pia ukinywa nyingi kwa mara moja unazima unalala hufanyi tendo, ikijirudia hivyo siku nyingi mwenzio atakukimbia au atatafuta mwingine.
Kwa mwanamke akizima basi mumewe ataweza kumpitia hivyo hivyo ila itakuwa sawa na ubakaji.
Uongoooo.Hizi sio stori. Nimambo yaliyothibitishwa kisayansi pia. Huwezi kua mlevi uliepitiliza na ukawa na interest na sex, hiyo kitu haiwezekani. Kama mtu yuko tayari kuacha mwanamke ila sio pombe unaweza kuona ni kitu gani kina thamani kwake.
Ama umesahau ulevi uliopitiliza wa wanaume wa Rombo umepelekea kushuka kwa uzao wa watoto Rombo na pia kupelekea wanawake wa Rombo kukodisha wanaume kutoka Kenya baada ya wanaume zao wa Tanzania kushindwa kuwahudumia kingono kwa sababu ya ulevi? Kama walevi wanamudu ngono hawa wanawake wa Rombo walikodisha wanaume wa nini?
Muoga Sana sanaaJamani wee Dr una hatari, ntakupa shangazii.
😂😂😂😂😂