Niliacha pombe sasa hivi nimerudia ulevi tena

Niliacha pombe sasa hivi nimerudia ulevi tena

Ngumu kuona kwenye fridge una wine na beer na other spirit alafu still unaweza kuendelea na mfungo wa kuto kunywa eg. Una alikwa kwa mtu/ ama tafrija na watu/wadau wanywaji alafu wewe unakunywa maji,juice ama soda ni ujasiri sanaa.
Mimi nina kiburi cha kusema naweza kuishinda pombe, pombe haiwezi kunishinda mimi.

Sio nyumbani tu, kwenye parties, restaurants etc.
 
Mimi nina kiburi cha kusema naweza kuishinda pombe, pombe haiwezi kunishinda mimi.

Sio nyumbani tu, kwenye parties, restaurants etc.
Watu wengi hawana hicho kiburi hongera sanaa kwa hilo.

Unajua kwenye Maisha sometimes huwa Kuna ups and downs wakati mwingine stress na mambo yakikuzonga una tumia njia gani kukabili hayo mambo.
 
Watu wengi hawana hicho kiburi hongera sanaa kwa hilo.

Unajua kwenye Maisha sometimes huwa Kuna ups and downs wakati mwingine stress na mambo yakikuzonga una tumia njia gani kukabili hayo mambo.
Stress dawa yake hela na mental resiliency. Ukiwa na viwili hivi stress ikikusumbua mwisho ni kwa muda nfupi tu.

Kujua ku compartmentalize mambo. Kujua kujali bila ya kuwa obsessed.

Mimi nishafanya mpaka mindfulness meditation wakati najiandaa kuwa Buddhist Monk (nilighairi).

Ukipata stress unaji spoil tu.

Halafu mimi nina projects nyingi sana interesting za kuni distract.

Yani ni dakika sifuri tu kuanza ku switch ma switch ya 10G na kuanza ku install Docker containers za applicatiins kwenye Network Attached Storage, nikaweka ma movies, mavitabu, ma audiobooks, ma podcasts. The satisfaction of building things takes the stress away.

Pia, mazoezi ya mwili yanasaidia sana kuondoa stress na anxiety.

Zaidi, binti mrembo mwenye sauti nyororo na uelewa wa hadithini anani calm down hata kabla stress haijaanza inayeyuka yenyewe.
 
😁 Atakua hajawai KUISHI anywe anywe kidogo then later ndio aje kuacha.

Mimi nawa ambiaga watu ""KAMA HUJAWAI KUTUMIA KILEVI CHOCHOTE BASI HAJAWAI KUISHI"" so huyu ndugu yetu namshaur ahakikishe amekunywa japo kidogo.

Intelligent businessman
Watu wako tofauti. Muache aishi anavyotaka. Unaweza kumlazimisha anywe kumbe ananallwrgy na pombe.
 
Wakuu habari za mda huu

Natumaini mpo wazima niliacha pombe mwaka Jana mwezi wa 7 Hadi mwaka huu mwezi wa 4 nimejikuta narudia Tena ulevi nalewa Hadi napoteza simu hii Hali siipendi kabisa niliwahi kuambiwa ni kurogwa ila kwakweli nahitaji mtu ata wa kunifanyia therapy niachane na hili tatizo

Najichukia nilivyo
Mkuu siku ukiacha tena pombe utakuwa fala sana.....jitahidi ujicontrol kuwa na kiasi na vipaumbele vyako vianze kwanza kisha pombe ndio ufuate.

#Pombe ni maisha
 
Pombe ni tatizo sana tu kwa wengi wetu,mkuu cha kukushauri uwe unakunywa weekend tu i mean ijumaa jion afu jumamosi unateseka na hangover jumapili unajiweka sawa kwa mazoezi kuondoa uchovu ili j.3 usiteseke kazini.
 
Pole sana mkuu,, mbaya zaidi ni kua unapata maumivu moyoni na kihisia unaumia sana , hapo Bado afya inatetereka, uchumi unatetereka, ila mbaya zaidi wanaokutengenezea pombe wanaendelea kua matajiri wa kutisha na afya Bora , na Kodi unazolipa kupitia kuharibu afya yako na maisha yako zinaenda kuliwa na kikundi Cha wachache kilichojisimika mamlaka ya kula pesa za umma kupitia Kodi .. refer CAG report. Mungu akusaidie. Tafuta msaada spirituallly yawezekana.ni battle ya spiritual
 
Mkuu, kama unatumia pesa yako kunywa ila kunywa kiasi. Kamq hautumii pesa ya biashara na nyumbani unahudumia vizuri kunywa kwaafya. Chamwisho kama umeoa mshirikishe mkeo.
 
Stress dawa yake hela na mental resiliency. Ukiwa na viwili hivi stress ikikusumbua mwisho ni kwa muda nfupi tu.

Kujua ku compartmentalize mambo. Kujua kujali bila ya kuwa obsessed.

Mimi nishafanya mpaka mindfulness meditation wakati najiandaa kuwa Buddhist Monk (nilighairi).

Ukipata stress unaji spoil tu.

Halafu mimi nina projects nyingi sana interesting za kuni distract.

Yani ni dakika sifuri tu kuanza ku switch ma switch ya 10G na kuanza ku install Docker containers za applicatiins kwenye Network Attached Storage, nikaweka ma movies, mavitabu, ma audiobooks, ma podcasts. The satisfaction of building things takes the stress away.

Pia, mazoezi ya mwili yanasaidia sana kuondoa stress na anxiety.

Zaidi, binti mrembo mwenye sauti nyororo na uelewa wa hadithini anani calm down hata kabla stress haijaanza inayeyuka yenyewe.
Madini Sana itasaidia Sana Sana watu wengi hapa jukwaani
 
Stress dawa yake hela na mental resiliency. Ukiwa na viwili hivi stress ikikusumbua mwisho ni kwa muda nfupi tu.

Kujua ku compartmentalize mambo. Kujua kujali bila ya kuwa obsessed.

Mimi nishafanya mpaka mindfulness meditation wakati najiandaa kuwa Buddhist Monk (nilighairi).

Ukipata stress unaji spoil tu.

Halafu mimi nina projects nyingi sana interesting za kuni distract.

Yani ni dakika sifuri tu kuanza ku switch ma switch ya 10G na kuanza ku install Docker containers za applicatiins kwenye Network Attached Storage, nikaweka ma movies, mavitabu, ma audiobooks, ma podcasts. The satisfaction of building things takes the stress away.

Pia, mazoezi ya mwili yanasaidia sana kuondoa stress na anxiety.

Zaidi, binti mrembo mwenye sauti nyororo na uelewa wa hadithini anani calm down hata kabla stress haijaanza inayeyuka yenyewe.
Nani ana weza ku brag hii design, bila ku exaggerate😂😂🔥.
 
😁 Atakua hajawai KUISHI anywe anywe kidogo then later ndio aje kuacha.

Mimi nawa ambiaga watu ""KAMA HUJAWAI KUTUMIA KILEVI CHOCHOTE BASI HAJAWAI KUISHI"" so huyu ndugu yetu namshaur ahakikishe amekunywa japo kidogo.

Intelligent businessman
Mkuu nina hobby na starehe zangu ambazo huwa zina nifanya nifurahie kuwa mimi.

niki boreka Sana huwa nasafiri tu pasipo kujua naenda wapi, as long as mfuko una uzito basi naserereka.
 
Back
Top Bottom