Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 26,213
- 71,793
Nimekuham weweHata mimi nashangaa maana wachache sana ndio tunatumia yetu halisi mkuu
Nimekuham weweHata mimi nashangaa maana wachache sana ndio tunatumia yetu halisi mkuu
Nimekuhamu piaNimekuham wewe
MwakeNimekuhamu pia
Kwanini unatumia jina halisi???Huo ujinga ni upi kuikosoa serikali ya CCM??Ukizeeka utakuwa mchawi
![]()
Mkuu mijitu mijinga kama huyu mleta uzi IPO kila mahali bila shaka atakuwa msukuma wa chatoYaani na muda wako wote huo tangu ujiunge JF hujawahi kuelewa umuhimu wa ID fake!!
Serious??
Niko poa mchafu kichwani[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Nimerudi kuchukua jipu langu la mitongozo ile nilikuacha ufikirie kwanza[emoji23]Niko poa mchafu kichwani[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Si unaona nshakaa kwny target ila usikimbie tu Meseji ya baby nikwambie kitu mwaka mpya huuNimerudi kuchukua jipu langu la mitongozo ile nilikuacha ufikirie kwanza[emoji23]
Ndio maana nmekuja kupokea jibu mubashara lisiloumiza moyo wanguSi unaona nshakaa kwny target ila usikimbie tu Meseji ya baby nikwambie kitu mwaka mpya huu
Nimekubali babyNdio maana nmekuja kipokea jobu mubashara lisiloumiza moyo wangu
Mbona hata wewe unatumia jina feki??Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!
Tutumie majina halisi!!
Baby usihofu kuhusu kesho itajisumbukia yenyewe acha leo tufurahie penzi letu zitoNimekubali baby
Keshokutwa mwakampya tunafanyaje sasa
MhBaby usihofu kuhusu kesho itajisumbukia yenyewe acha leo tufurahie penzi letu zito
Apambane na kutafuta girisi asituzingueMkuu mijitu mijinga kama huyu mleta uzi IPO kila mahali bila shaka atakuwa msukuma wa chato
[emoji23]hahaha kweli wewe ni mshipa
[emoji23]Sawa ngoja waje
Denis Kajo, Nenda Kalale Umelewa, Umeeleweshwa Vizuri Sana, Na Hujaelewa BadoUmeelewa mada??