Nikwanini members wa jamii forums wanatumia majina yasiyo halisi??

Nikwanini members wa jamii forums wanatumia majina yasiyo halisi??

Inategemea mkuu kuna mambo mengine lazima uelimishe na utie watu moyo na ili uwe huru lazima utumie fake Id,mfano mzuri ni mimi mwenyewe
Hivi fake ni mbaya ama siyo mbaya? Maana hata kununua vitu huwa tunalenda vitu og kabisa
 
Natumia jina langu Halisi na ni Verified User, Ila bado I dare to talk openly[emoji3] [emoji3]
Confidentiality mhimu huku sio kama fb, jf ni hufwatiliwa nawatu tofauti wenye nia mbali mbali..

Em fikiria ile kesi ya jf iliyopo mahakamani, yule mfichua maovu angelikua verified kama wewe usalama wake ungekuaje,

Wewe unaweza ukawa verified sawa lakini hufichui au kuongea vitu vinavyogusa interests za watu directly,
 
Unajua ki2 inaitwa "ANONYMITY" tena kwenye sehemu inayotolewa macho na serikali na vyombo vingine vya kiusalama ķutokana na mada hadimu zinazojadiliwa hapa ni kweli tupu na full nondo ANONYMITY ni muhimu mzee na ndiyo maana ukiwa unajiunga lazima mods wakuelekeze utumie fake id ili usiweze kutambulika kwa hiyo kama ww umetumia id original ni juu yako kupatwa ni simple tu
Watu hawaelewi hilo, labda kama kutwa kucha wanakesha majukwaa kama MMU ambayo wala hayana shida na mtu, na labda usiwe mtu wakuhoji au kufwatilia mambo yanayonufaisha watu flani kwa lengo la kukosoa au kufichua
 
Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!


Tutumie majina halisi!!
Punguani weye! Humu tumo wajomba zako na hata baba zako wakubwa.Unataka tuweke majina yetu ili ubishane nasi ukiwa umeshika kende zako kwa dharau?Kama unaona ni ujinaujinga kwa nini usiende kucheza kombolela na visichana mtaani kwenu?
 
Punguani weye! Humu tumo wajomba zako na hata baba zako wakubwa.Unataka tuweke majina yetu ili ubishane nasi ukiwa umeshika kende zako kwa dharau?Kama unaona ni ujinaujinga kwa nini usiende kucheza kombolela na visichana mtaani kwenu?
Huu ni ushahidi tosha kuwa wanaotumia id fake ndiyo waleta ujingaujinga
 
Wapuuzi kama weye mnapaswa kupewa maneno makali ili muwe mnafikiria vitu vya kuandika.Unauliza maswali ya ki-hopeless kama mtoto anajifunza kuongea?
Upuuzi wako umejianika kupitia kinywa chakk mwenyewe!!!! Jibu la mjinga.....!!!!
 
Utumie jina halisi kwan unatafuta friend request mkuu?[emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
Upuuzi wako umejianika kupitia kinywa chakk mwenyewe!!!! Jibu la mjinga.....!!!!
Kinywa cha muandishi huyu umewahi kukiona?Weka kiuno chini ujiulize,kwa nini wanzilishi WA JF waliamua members watumie utambulisho batili?Ukipata jibu ndiyo uje na kisogo chako uchangie hoja.Maraboook!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Confidentiality mhimu huku sio kama fb, jf ni hufwatiliwa nawatu tofauti wenye nia mbali mbali..

Em fikiria ile kesi ya jf iliyopo mahakamani, yule mfichua maovu angelikua verified kama wewe usalama wake ungekuaje,

Wewe unaweza ukawa verified sawa lakini hufichui au kuongea vitu vinavyogusa interests za watu directly,
Sasa kama ni mfichua maovu anafichwa ili iweje na hana kosa??
 
Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!


Tutumie majina halisi!!
Jifundishe kuandika kwanza,umenipa tabu sana kusoma.
 
Back
Top Bottom