Nikwanini members wa jamii forums wanatumia majina yasiyo halisi??

Nikwanini members wa jamii forums wanatumia majina yasiyo halisi??

ULIMI MKUBWA

Senior Member
Joined
Mar 27, 2016
Posts
195
Reaction score
182
Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!


Tutumie majina halisi!!
 
Nia ni kuwapa watu uhuru wa kujadili bila hofu maswala nyeti ya kitaifa. Kama unakumbuka hata kesi ya mkurugenzi wa Jf Melo ilikuwa ni kukataa kutoa taarifa za members. Hao wanaotumia fursa hiyo kujadili pumba tuwaombee tu!
 
Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!


Tutumie majina halisi!!
Elewa kwanza motto wa jamiiforums
"where we dare to talk openly"
pili fuatilia kesi zote zinazoihusisha jamiiforums
kisha utaelewa kwanini tunatumia majina fake
 
Ni kweli wengi wapuuzi humu watukanaji waropoka na waanzisha mada za kipuuzi hovyo ni kwasababu hawajulikani uhalisia wao laiti ingekua tunaweka utambulisho halisia humu watu hawa wangejiheshimu na kuwa na adabu pia ustaarabu
 
Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!


Tutumie majina halisi!!
Kwanini unatumia jina halisi???Huo ujinga ni upi kuikosoa serikali ya CCM??Ukizeeka utakuwa mchawi
a96f416f656fe254030d7da62bfe17ca.jpg
 
Binafsi ninaona ndiyo sababu kubwa ya mada nyingi zinakuwa hazina mantiki kabisa!! Sasa ww unamajina yako halisi ni kwann unatumia majina fake?? Watu wangekuwa wanatumia majina halisi kusingekuwepo na maujingajinga na mada za hovyohovyo!!!


Tutumie majina halisi!!
Unajua ki2 inaitwa "ANONYMITY" tena kwenye sehemu inayotolewa macho na serikali na vyombo vingine vya kiusalama ķutokana na mada hadimu zinazojadiliwa hapa ni kweli tupu na full nondo ANONYMITY ni muhimu mzee na ndiyo maana ukiwa unajiunga lazima mods wakuelekeze utumie fake id ili usiweze kutambulika kwa hiyo kama ww umetumia id original ni juu yako kupatwa ni simple tu
 
Nia ni kuwapa watu uhuru wa kujadili bila hofu maswala nyeti ya kitaifa. Kama unakumbuka hata kesi ya mkurugenzi wa Jf Melo ilikuwa ni kukataa kutoa taarifa za members. Hao wanaotumia fursa hiyo kujadili pumba tuwaombee tu!

Natumia jina langu Halisi na ni Verified User, Ila bado I dare to talk openly[emoji3] [emoji3]
 
Elewa kwanza motto wa jamiiforums
"where we dare to talk openly"
pili fuatilia kesi zote zinazoihusisha jamiiforums
kisha utaelewa kwanini tunatumia majina fake
How can you air out the truth meanwhile you are hiding yourself??? What kind of truth is this?
 
Back
Top Bottom