Nikivaa hivi ni sawa?

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,360
Points
2,000

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,360 2,000
Kama first date hapana.
Kama unakwenda kwenye sherehe ya kazini peke yako hapana lakini upo na mume/boyfriend ipo poa tu.
Niwe mkweli hapa kama kazini kwako kuna fisi wakokwe hawatokuwacha salama next week.


Ndukiiiii
shida ni pale unakuta watu kadhaa hapo ofisini washapita.

sorry mleta mada a don mini it.
 

Forum statistics

Threads 1,344,027
Members 515,307
Posts 32,805,535
Top