Nifanyeje ili niondokane na maumivu haya?

Nifanyeje ili niondokane na maumivu haya?

Habari wana jamvi Mimi ni kijana wa miaka ishirin na mbili pia ni mwanachuo.Nimeleta uzi huu jamvin kwa lengo la kupata msaada utakao nisaidia kuondokana na maumivu haya.

Kuna bint mmoja nipo naye kwenye mahusiano ninampenda sana naweza kusema nampenda kuliko mtu yeyote chin ya jua hili na hata yeye unalitambua hilo,,,shida iliyopo ni kuwa c msikivu na ananichukulia poa sana licha ya kuwa unafanya meng kwa ajili yake lakn mwenzangu haonesh kujal hata kidogo anajimlia mambo yake mwenyewe bila hata kunishirikisha kama mme wake mtarijiwa

Kutokana na hal hiyo wakat mwngne nashindwa hata kusoma,kula na kufanya vitu vngine pia.Ninachokifikiria ni kwenda kwa mganga kumtafutia dawa kwa sababu siwez kumuacha na sitak kumuacha.Ila naomba mawazo yenu pia ili nijue ni kpi napaswa kufanya.

Natanguliza shukrani

Hivi hii tabia ya wanaume kulia lia na kung'ang'ania wanawake wasio kuwa na mapenzi kwao mbona recently inakuwa kwa kasi, mwanaume siku zote hufanya maamuzi hata kama yatakuwa magumu ni lazima uvumilie naona kama wanaume sasa tanzania tunatoweka, mtu unaona kabisa hana interest na wewe unalazimisha ili iweje? Soma bwana achana na hadithi hadithi, eti unampenda kuliko mtu yeyote hapa duniani na bado unakiri unalipiwa ada na wazazi,wajua kuwa kuna mtu unampenda kuliko wao waliokuzaa na wakusomesha, acheni upuuzi.
 
Maumivu niache maisha ya furaha nianze..... kupenda usipopendwa ni ugonjwa ambao tiba yake ni kumwacha aende tu... Set her free, let her go man
asante kwa ushaur mkuu i will let her go.
 
unatakiwa ujue kwamba hata siku moja usitake mpenzi uko naye darasa ama course moja, lazma akudharau tuu.. ACHA UPUMBAVU WA KISHIRIKINA Tafuta kwingine, Jinga kapsaaa!
Sikujua mkuu lakin nshajifunza kutokana na makosa
 
kila cku nimekua nikisema hapa kuwa hayo mapenzi yenu ya bila ya kumjua MUNGU yatawaua sana. kama kweli unampenda ni vema ukaenda kwao,ukatoe mahari kabsa, lakini hayo mapnz bubu ya kukutana gizani kwa siri ndivyo yalivyo wala uclalamike.

NI VEMA UKAJIWEKA KWA MUNGU KABLA YA KUOA/KUOLEWA ILI KUMPATA MTU ALIYE SAHIHI
 
Hizo unazopitia ni changamoto za shule (chuo), uamuzi ni wako uamue kuzikimbia au kuzikabili..

Ushauri; Ni bora ukubali ukweli unaomua kwa muda mfupi, kuliko uwongo unaokupumbaza muda wote..
 
kila cku nimekua nikisema hapa kuwa hayo mapenzi yenu ya bila ya kumjua MUNGU yatawaua sana. kama kweli unampenda ni vema ukaenda kwao,ukatoe mahari kabsa, lakini hayo mapnz bubu ya kukutana gizani kwa siri ndivyo yalivyo wala uclalamike.

NI VEMA UKAJIWEKA KWA MUNGU KABLA YA KUOA/KUOLEWA ILI KUMPATA MTU ALIYE SAHIHI
 
Pole sana. Soma kwa bidii tafuta pesa atatulia mwenyewe..
 
Wewe liwa eti mme mtarajiwa! unashndwa kusoma mm nasema shndwa tu maana hamna namna utamla yy
 
Sikiliza kijana, Mwenyezi Mungu hakufungi kwa kiapo kutokana na mambo ya "kipuuzi".
Hicho kiapo ni batili, na mbele za Mungu hakuna kiapo cha damu.
Ni dhahiri shetani alikuwa anatafuta namna ya kukuingiza katika wasiwasi kupitia hicho kinachoitwa kiapo.
Cha kufanya hapo Kikane hicho kiapo na muombe Mwenyezi Mungu akufungue pepo lolote lililotake advantage ya hicho kiapo feki
 
Sikiliza kijana, Mwenyezi Mungu hakufungi kwa kiapo kutokana na mambo ya "kipuuzi".
Hicho kiapo ni batili, na mbele za Mungu hakuna kiapo cha damu.
Ni dhahiri shetani alikuwa anatafuta namna ya kukuingiza katika wasiwasi kupitia hicho kinachoitwa kiapo.
Cha kufanya hapo Kikane hicho kiapo na muombe Mwenyezi Mungu akufungue pepo lolote lililotake advantage ya hicho kiapo feki
Asante sana bro
 
Back
Top Bottom