Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

My dear Nominomi, With all due respect naomba nikushauri. Kwanza wewe una tabia ambayo sio nzuri ya kua na wanaume tofautitofauti na hio inasababisha ufahamike kama malaya katika jamii inayokuzunguka, kwa vile maji yameshamwajika huyo anaekuchanganya kwa sasa mpotezee completely na uombe Mungu ili akupe Mume bore na sio hao michepuko unaowapata siku zote.

Mibas
Asante nashukuru kwa ushauri
 
sawa mkuu nakuelewa sana ila hali hii kwa sisi men haina effect kiivo kwa sababu wanaume kwanza ni wachache ktk ivo ladies lazima wangangane walau kila mtu apate ndoa bila kuolewa wanawake wanajiona hawajakamilika na ktk kusaka huyo mr kuna limit ya age sasa kama una 30 bado huja select the right what you except to get??? Yani uko above 30 then uko full selected nataka wa ivi au ivi hio inafanywa above 25 but apo ulipo ataetangaza nia na ana ramani wastani agree life lisonge sasa jicheleweshe ufike mbali useme una gundu... im proud to be man yani ata niko 50 napata mtoto mbichiiiiiiiiiiiiiiiiiii

ninapata wasiwasi na intelligence yako.
 
My dear Nominomi, With all due respect naomba nikushauri. Kwanza wewe una tabia ambayo sio nzuri ya kua na wanaume tofautitofauti na hio inasababisha ufahamike kama malaya katika jamii inayokuzunguka, kwa vile maji yameshamwajika huyo anaekuchanganya kwa sasa mpotezee completely na uombe Mungu ili akupe Mume bore na sio hao michepuko unaowapata siku zote.

Mibas

Nisiwe mnafiki...wateule wachache sana huwa wanaolewa bikra au wakiwa wamewah kuwa na minimal number kama hiyo four...the rest ni majanga, number zimeenda sana.Katu siwez kumwita huyu malaya.
 
Asante nashukuru kwa ushauri

Wengine ni dhihaka ukinyamaza ni bora zaidi age ya 30 watu wa 4 kwa myaka hii ni sawa na bikla huoni wengine wana 20 wanakuambia weshachoka waeza kunipa jibu ka duu na wangapi?
 
ABUBAKAR SHEKAU
Pole kaka kwa uliyopitia, mimi huwa siachwi ila huwa nikiona visa vimezidi najiengua mwenyewe, kina wakati najiuliza au kupenda kwa dhati ni alinacha tu, maana mimi nikiwa na mtu ni huyo huyo tu labda nalo ni kosa.

Natamani niruke ruke lakini ndio siwezi

Tatizo ni moja tu unakosea kuchagua mwenye kukufaaa, badala yake unawapa nafasi ma play boy. Mbona wanaume watulivu tupo tena tulionao wanaenjoy na kutamani tusiachane.
Ningekuwa single ningekupatia unachokikosa ila ndo kaniwahi niliye nae.
Omba mubgu upewe jicho la tatu ili uweze kumtambua kabla hujamuingiza moyoni.
 
Last edited by a moderator:
Duh kama umenisemea vlee ila mwenzio nimeshapata ganz na bado mapemaa 24's sio mbaya, ctaruhusu tena mtu anitese kwa sababu ya upendo wangu kwake, huwez amin mi mpaka nimepiga goti kuomba Mungu anipungizie upendo maana nataseka, jaman omba yasikukute, lilolonipata Jana imebid niuambie huu moyo wenye kiherehere cha kupenda kua imetosha..
 
Duh kama umenisemea vlee ila mwenzio nimeshapata ganz na bado mapemaa 24's sio mbaya, ctaruhusu tena mtu anitese kwa sababu ya upendo wangu kwake, huwez amin mi mpaka nimepiga goti kuomba Mungu anipungizie upendo maana nataseka, jaman omba yasikukute, lilolonipata Jana imebid niuambie huu moyo wenye kiherehere cha kupenda kua imetosha..

Bila shaka huyo kawa jasili kimtazamo yaonekana kasemea wengi pole sana switj91
 
Last edited by a moderator:
Duh kama umenisemea vlee ila mwenzio nimeshapata ganz na bado mapemaa 24's sio mbaya, ctaruhusu tena mtu anitese kwa sababu ya upendo wangu kwake, huwez amin mi mpaka nimepiga goti kuomba Mungu anipungizie upendo maana nataseka, jaman omba yasikukute, lilolonipata Jana imebid niuambie huu moyo wenye kiherehere cha kupenda kua imetosha..

Pole mpendwa tuko wengi, ndio maana nimeona nije kutafuta msaada wa huu moyo
 
Nisiwe mnafiki...wateule wachache sana huwa wanaolewa bikra au wakiwa wamewah kuwa na minimal number kama hiyo four...the rest ni majanga, number zimeenda sana.Katu siwez kumwita huyu malaya.


Umeongea kile ninachosemaga. Ukipata mtu (mume/mke) at 30+ ametembea na watu 5-, huyo ni officially virgin kwa kizazi chetu. Hopefully huyo dada hajaongopa kwa idadi hiyo, nampa big up...kajitahidi kujitunza kiaina. Wengi tunaona hata aibu kutaja namba coz its pathetic.
 
Umeongea kile ninachosemaga. Ukipata mtu (mume/mke) at 30+ ametembea na watu 5-, huyo ni officially virgin kwa kizazi chetu. Hopefully huyo dada hajaongopa kwa idadi hiyo, nampa big up...kajitahidi kujitunza kiaina. Wengi tunaona hata aibu kutaja namba coz its pathetic.

hahahaaaaaa aibu kutaja first eleven macho makavu sio mchezo....
 
Shida yetu Dada yangu hatuanzi mahusiano na Mungu wanaume wengi hata wanawake Mara nyingi tumejikita katika vitu vinavyoonekana wakati upendo halisi ukiwa haupo. Mtu anampenda mwingine kwasababu ya kazi au biashara au gari au nyumba upendo hauko hivyo. Unachopaswa Dada kwanza kabidhi maisha yako kwa Mungu alafu acha kumvulia mwanaume chupi kabla ya ngono. To be honesty wanaume wanapenda mwanamke anae jiheshimu Mwenye ukomavu wa akili... Asie angalia vitu Bali intimacy yake ni katika upendo.
Upendo sio ngono upendo ni zaidi ya ngono.
Uwe mtu wa maombi na kusimamia ahadi za Mungu.
Mwogope mwanamme au mke anae anza kwa ufahari wa vitu
 
hahahaaaaaa aibu kutaja first eleven macho makavu sio mchezo....


Umeona MankaM!!!
Idadi zinatisha, na wengi waliokuwa na partners wachache huwa wamebakiwa na chembe za mapenzi ya kweli...na ndio kinachompata huyo bibie, sie wengine tuliojaza semi trailer wala hatuoni tofauti. Hata akinipiga chini kesho si nitapata mwingine bhana.
 
Last edited by a moderator:
Ninaomba niwape ushuda huu waweza kuwasaidia.
Rafiki yangu mmoja alimpenda mwanamke kwa dhati sana lakini mwanamke hakumpenda akili yake ilikuwa ipo kwenye mali za yule kijana na mnafaham wanawake wakipania atakupa mapenzi mpaka uchanganyikiwe.jamaaa akaamua kumwoa yule Dada lakin hakujua kwamba mwanamke ana jamaa mwingine. Jamaa alimsomesha Dada toka four aliyokuwa ameishia mpaka masters hapo ndipakucha yalipotoka although walibahatika kuzaa watoto watatu ila wawili wakawa sio wake Yule jamaa baada ya kuajiriwa katika shirika la UN mwanamke akakunjua makucha sana hapokei simu anarudi muda anaotaka password katika simu zake..... Jamaa Wa pemben anakuja mpaka ndani na wanatoka nae huku wamemwacha Mme halisi ndani? Jamaa alikonda sana kwa mawazo na yeye akaamua kupima DNA watoto wote akaelewa kwamba only one child ndo wake katika watatu.
Na kwasababu alimpenda kwa dhati ndio maana akavumilia lakini pia akaamua kufanya hacking ya mazungzo ya mke hapo ndio aligundua walipanga kumwuua. So jamaa akamwambia naomba tuachane tu kwa aman na akamwachia kila kitu. Na akasema naomba uchukue watoto hawa wawili wale ambao sio wake akamchukua Yule wake tu. Mungu alimbariki sana akafanikiwa mno. Yule mama na hawala wakaachana akafukuzwa kaz kwasababu ya wizi pia akauza rasilimali mwisho akawa ameathirika maisha yalimwendea vibaya akachanganyikiwa. Lakin jamaa akamtibia vema akapona mwishon akaomba warudiane but it was too late.
Ninaloona hapa kwamba choz la mtu halipotei maana malipo hutolewa hapa hapa. Tuwe na upendo wa kweli
 
Ninaomba niwape ushuda huu waweza kuwasaidia.
Rafiki yangu mmoja alimpenda mwanamke kwa dhati sana lakini mwanamke hakumpenda akili yake ilikuwa ipo kwenye mali za yule kijana na mnafaham wanawake wakipania atakupa mapenzi mpaka uchanganyikiwe.jamaaa akaamua kumwoa yule Dada lakin hakujua kwamba mwanamke ana jamaa mwingine. Jamaa alimsomesha Dada toka four aliyokuwa ameishia mpaka masters hapo ndipakucha yalipotoka although walibahatika kuzaa watoto watatu ila wawili wakawa sio wake Yule jamaa baada ya kuajiriwa katika shirika la UN mwanamke akakunjua makucha sana hapokei simu anarudi muda anaotaka password katika simu zake..... Jamaa Wa pemben anakuja mpaka ndani na wanatoka nae huku wamemwacha Mme halisi ndani? Jamaa alikonda sana kwa mawazo na yeye akaamua kupima DNA watoto wote akaelewa kwamba only one child ndo wake katika watatu.
Na kwasababu alimpenda kwa dhati ndio maana akavumilia lakini pia akaamua kufanya hacking ya mazungzo ya mke hapo ndio aligundua walipanga kumwuua. So jamaa akamwambia naomba tuachane tu kwa aman na akamwachia kila kitu. Na akasema naomba uchukue watoto hawa wawili wale ambao sio wake akamchukua Yule wake tu. Mungu alimbariki sana akafanikiwa mno. Yule mama na hawala wakaachana akafukuzwa kaz kwasababu ya wizi pia akauza rasilimali mwisho akawa ameathirika maisha yalimwendea vibaya akachanganyikiwa. Lakin jamaa akamtibia vema akapona mwishon akaomba warudiane but it was too late.
Ninaloona hapa kwamba choz la mtu halipotei maana malipo hutolewa hapa hapa. Tuwe na upendo wa kweli


Duh..touching asee!!
 
well the world is not fair

utakuta mwanamke wife material atakutana na mwanaume wa hovyo and vice versa.

Pole sana
 
Pole sana, kupenda sana si tatizo ila bahati mbaya kwako hao unaowapenda/uliowahi kuwapenda hawathamini/hawakuthamini thamani ya penzi lako

Na bahati mbaya katika dunia ya leo asilimia kubwa wako hivyo. Ukibahatika kumpata atakayethamini penzi lako utakuwa ni mtu mwenye furaha kubwa sana 24/7.


CC: Fixed Point, Arushaone
umesema sahihi kabisa rafiki.....
Aendelee tu kupenda labda siku moja atabahatika
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Similar Discussions

Back
Top Bottom