Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Duh kama umenisemea vlee ila mwenzio nimeshapata ganz na bado mapemaa 24's sio mbaya, ctaruhusu tena mtu anitese kwa sababu ya upendo wangu kwake, huwez amin mi mpaka nimepiga goti kuomba Mungu anipungizie upendo maana nataseka, jaman omba yasikukute, lilolonipata Jana imebid niuambie huu moyo wenye kiherehere cha kupenda kua imetosha..

Moyo kazi yake kusukuma damu kupenda kiherehere chako by Matola
 
Last edited by a moderator:
My dear Nominomi, With all due respect naomba nikushauri. Kwanza wewe una tabia ambayo sio nzuri ya kua na wanaume tofautitofauti na hio inasababisha ufahamike kama malaya katika jamii inayokuzunguka, kwa vile maji yameshamwajika huyo anaekuchanganya kwa sasa mpotezee completely na uombe Mungu ili akupe Mume bore na sio hao michepuko unaowapata siku zote.

Mibas

mmh! jamii ya kibongo mwanamke wa 30s wanaume wa nne toka avunje ungo mpaka leo na bado wamwite malaya watakuwa na yao. Huyu dada si malaya hata kidogo. Yuko loyal sana, sema anakutana na magube gube na ndo maana analia. Sasa akiacha huyu aliye nae ataenda kwa wa tano. Kwa kuwa si malaya na hapendi hiyo hali ndo kaja kuomba msaada. Ushampa solution, aombe Mungu. Hivi hawezi kuomba Mungu ambadilishe huyu wa sasa ili aishie hapo hapo kwenye 4?
 
Ninaomba niwape ushuda huu waweza kuwasaidia.
Rafiki yangu mmoja alimpenda mwanamke kwa dhati sana lakini mwanamke hakumpenda akili yake ilikuwa ipo kwenye mali za yule kijana na mnafaham wanawake wakipania atakupa mapenzi mpaka uchanganyikiwe.jamaaa akaamua kumwoa yule Dada lakin hakujua kwamba mwanamke ana jamaa mwingine. Jamaa alimsomesha Dada toka four aliyokuwa ameishia mpaka masters hapo ndipakucha yalipotoka although walibahatika kuzaa watoto watatu ila wawili wakawa sio wake Yule jamaa baada ya kuajiriwa katika shirika la UN mwanamke akakunjua makucha sana hapokei simu anarudi muda anaotaka password katika simu zake..... Jamaa Wa pemben anakuja mpaka ndani na wanatoka nae huku wamemwacha Mme halisi ndani? Jamaa alikonda sana kwa mawazo na yeye akaamua kupima DNA watoto wote akaelewa kwamba only one child ndo wake katika watatu.
Na kwasababu alimpenda kwa dhati ndio maana akavumilia lakini pia akaamua kufanya hacking ya mazungzo ya mke hapo ndio aligundua walipanga kumwuua. So jamaa akamwambia naomba tuachane tu kwa aman na akamwachia kila kitu. Na akasema naomba uchukue watoto hawa wawili wale ambao sio wake akamchukua Yule wake tu. Mungu alimbariki sana akafanikiwa mno. Yule mama na hawala wakaachana akafukuzwa kaz kwasababu ya wizi pia akauza rasilimali mwisho akawa ameathirika maisha yalimwendea vibaya akachanganyikiwa. Lakin jamaa akamtibia vema akapona mwishon akaomba warudiane but it was too late.
Ninaloona hapa kwamba choz la mtu halipotei maana malipo hutolewa hapa hapa. Tuwe na upendo wa kweli
hii kitu imenitokea na inaendelea kutokea.
 
Pole sana wengi humu wanapitia hayo kwa namna moja ama nyingine na ndio maana wamekuwa na woga sana kila kona ya mahusiano. Na upweke unawafanya wawe katika majukwaa ya media kama hili au fb au whatsapp nk
 
Pole sana
Asilimia kubwa tunapitia the same things kwa njia tofauti
Binafsi nimejifunza kuona na kuamini kile ninachoona au kupewa kwenye uhusiano na kuwa realistic..
kama mtu hayuko kwenye ukurasa mmoja na wewe,let it go
Love is beautiful ila kwa dunia ya sasa inabidi upende kwa malengo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom