Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Nominomi

Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
85
Reaction score
36
Nimekuwa mhanga wa kupenda sana, lakini ndio naishia kutendwa naombeni ushauri nifanyeje nisipende sana.Naombeni ushauri wakuu.
 
My dear najipenda sana tu nahuwa nikiwa na mtu ni huyo huyo tu nadhani ndio maana wanapata viburi

Ungetaja umri labda ungepata ushauri bomba zaidi.

Unaju umri unamchango mkubwa katika mambo ya mahaba na jinsi ya kukabiliana na changamoto zake?
 
Baada ya kutendwa mara kadhaa nafikiri utakuwa ukiingia kwenye mahusiano kwa uangalifu na control
 
Nipende mim kama chance ipo! na u enjoy life
 
Penda Shosti, kupenda sio upumbavu Hata mie natamani Lakini Ndio siamini manake nishadanganywa sanaaaa..
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1424626685.619991.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1424626685.619991.jpg
    58 KB · Views: 909
Kama wanne hivi


Kweli tunatofautiana, sasa experience ya watu wanne unashindwa kujitawala? After all, upo 30s sasa. Najua wapo watu wanafall leo, akiachana na mtu na kupata mwingine ana fall tena kwa kasi ya ajabu--->

Nishawahi kukumbana na mtu wa hivyo. Tawala hisia zako! Dunia ya sasa utaumia, mapenzi ya kweli haupo/upo kwa wateule tu.
 
Pole sana, maumivu ya mapenzi ni hatari sana binafsi nimepitia kwani nilimpenda mtu (binti) mpaka nkimkosa nahis baridi, nilijitolea kwa kila kitu kwake lakini alivokuja kunitenda nilihisi kifo kitanichukua muda wowote,

Sifa na shukrani ziwaendee wana JF kwani nilileta shida yangu hiyo hapa walinishauri vema sana nkapata faraja japo mpaka leo nashindwa kusahau, japo hujatueleza ilikuwaje mpaka mkaachana,

Tafadhali kaa na jiweke bize na mambo yako pia usithubutu kuyatafuta mapenzi ndugu, mpenzi/ mchumba/ mume/ mke wa kweli huja mwenyewe hivo muombe Mungu sana akupitishe salama katika kipindi hiki kigumu, mwisho weka malengo yako na jitahidi kuyafata ili kufika malengo yako,

MWENYEZI MUNGU AWE NAWE KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU MPENDWA
 
Kuachwa na wapenzi mara kwa mara kumenipa ujasiri sana.Nimegundua katika mahusiano ya uchumba hakuna mapenzi ya kweli ni kupotezeana muda tu.

Upendo ninao ila kwa sasa nauhifadi kwa mke wangu wa ndoa nitakaekuja kumuoa.Nawashukuru sana wanawake walioniacha kwani wamenifundisha kwamba wanawake ni watamu na vile vile ni wachungu.
 
Mm sina undugu na huyo anaekuchanganya, nahitaji ke wa tabia kama zako! (Crazy over me) Nitakuabudu! U'll b treated like a GODDES!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom