NANDERA
JF-Expert Member
- Mar 18, 2014
- 2,023
- 2,492
Kwa kweli ladies mna akili fupi sio wote ila endeleeni kuwa chombo cha starehe wacha sisi men tujenge ulimwengu ..wadada ovyo kweli ungekuwa makini na bize usinge jizamisha kipuuzi
kwenye halafu hushtuki umri umesogea sana au unajiona bado 18 yrs ngoja ufike 40 uanze kuomba mungu upate mume hata ambaye tayari ana familia jiongezeeeeee.
Kifurushi umekuwa mkaliii. Hii hali inawakuta wote wanaume na wanawake, sema wanawake wanaongea zaidi. Unataka kusema hakuna wanaume wanaotendwa? Wanateswa, wanatumika, wakija kushtuka wako 40 something huko. Wanalazimika kuoa wanawake wadogo ili wapate watoto. Kizaa zaa chake wanakijua wenyewe. Wengine wanaamua basi, hawaoi, wanatafuta wanawake waliokumbwa na masahibu kama yao wanazaa tu. Ukiwauliza vipi mbona mko alosto wakati mlikuwa na nafasi nzuri tu? wanaanza 'si yule mwanamke......." kama alivyofanya Adam.