Ni vipi ninaweza kumfanya mke wangu awe ‘smart’?

Ni vipi ninaweza kumfanya mke wangu awe ‘smart’?

unakaa ndani na mwanamke hasemi hata"baba hii corona ni hatari"..siwezi kabisa,mke wangu lazima awe na kiwango fulani cha usmartness

Mazingira yanabadilisha mindset..jaribu kumtoa out sehemu classic,..kuna Tv shows pia zinasharp watu,yaani taratibu tu ataanza kujanjaruka na kuwa na mawazo mapana..ila kingine ni yeye kujishughulisha na vitu(mfano biashara) ambayo atakuwa anaongea na watu wa kaliba tofauti tofauti with time ataanza kubadilika..


Sema wahenga walisema"usimuamshe aliye lala"..kazi kwako
 
Habari za wakati huu wakuu?

Mimi niko na mke na mtoto. Maisha yetu bado yako chini kwa kiasi. Sote kiwango cha elimu ni darasa la saba. Kimwonekano tunalingana maumbo hatupishani sana ila nimempita miaka kumi.

Kifikra namuona kama yupo chini mno, nimewahi kufuatilia stori zake na wanawake wenzake nimeona hoja zake ni nyepesi sana mpaka natamani kumwambia awe msikilizaji tu lakini nashindwa.

Mimi kwa haraka haraka watu hawadhanii kama ni std seven lakini yeye kwa kweli gepu ni kubwa. Ndani ya nyumba sijawahi kuona ushauri wake au mkakati wake wa kuinuka, yeye akipata chakula tu basi.

Kabila ni Mnyaturu mimi Mchaga. Hapo awali kabla ya kumuoa alikuwa house girl kwa kipindi chote.

Sasa natamani asiwe jinsi alivyo, natamani awe wa kimjini mjini, maana anaonekana ni shamba hivi. Nataka awe walao kama wadada waliosoma, awe mwanamke smart.

Naomba ushauri tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mpeleke shule au corse za elimu
Kinachochange watu Sana sana n hizi institute za elimu au kutoa maarifa au ujuzi....huko zinawaongezea watu knowledge,kubadili mitazamo,upeo na vitu vingine....ndo maana ukimchukua msomi wa chuo ukawaweka pamoja na mwingine ambae hajasoma...kunatofaut kubwa Sana kwene kila kitu....hata mtazamo tu wa maisha na malengo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
naona una lazimisha umkose yaani kabisa umnunulie smartphone umpeleke sehemu nzuri kwa miguu wakati ataona v8 na watamwomba namba usije ukajichanganya ukamsomesha hapo utajua kwann CCM ni chama cha mapinduzi lakini hakitaki mapinduzi ya fikra

Sent using Jamii Forums mobile app
Na me namshangaa huyu mwanaume anavotaka kukosa bahati kirahisi tyuuh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani ulipoamua kumuoa ni nini kilikuvutia kwake?Au ndio wale unaagiza na unapewa tu?

Kama ulitaka mshamba kwamba ni watulivu na hawana kuhoji. basi mke umepata..
Kipofu...haoni lolote zaidi yako
Kiziwi...hamsikii chochote zaidi yako
Bubu..kafunzwa kukaa kimya ili ndoa idumu..yeye kazi yake ni kukuhudumia ..kupika..usafi.ulezi..nk.basi!

Huoni raha..hapo?



Sent using Jamii Forums mobile app
Na me nashangaa huyu mwanaume sijuw apewe Nini Tena khaaa lol

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom