Ni vipi ninaweza kumfanya mke wangu awe ‘smart’?

Ni vipi ninaweza kumfanya mke wangu awe ‘smart’?

Mkuu solution hapo ni kumpa exposure tufauti ya maisha, wanyaturu wengi hususan walioishia shule ya msingi hawana exposure hivyo ni rahisi wao kuridhika na kilichopo.
ni kweli boss nimeona kwa wengi si yeye tu kwa kweli haswa kutoka kanda ile, walao waliosoma angalao kidato.
 
Jamani, mimi pia napitia hali hiyo hadi najuta kuoa. Maisha yangu yamekuwa mabaya kuliko, hadi nahic kuondoka nikaanzishe makazi mengine mahali flani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani ulipoamua kumuoa ni nini kilikuvutia kwake?Au ndio wale unaagiza na unapewa tu?

Kama ulitaka mshamba kwamba ni watulivu na hawana kuhoji. basi mke umepata..
Kipofu...haoni lolote zaidi yako
Kiziwi...hamsikii chochote zaidi yako
Bubu..kafunzwa kukaa kimya ili ndoa idumu..yeye kazi yake ni kukuhudumia ..kupika..usafi.ulezi..nk.basi!

Huoni raha..hapo?



Sent using Jamii Forums mobile app
 
sikuyaona sana mkuu maana ni mpole na aibu nyingi so sikumsoma kwa ndani sana.
Wenzio wanatafuta wa hivyo...

Fanya kazi..timiza wajibu wako.
.. ushauri wake si lazima kwako...mkamiilishie tu mahitaji yake

Wewe ni mchaga..huna duka au biashara yoyote? muweke uone atavyobadiika...
Utaja muuliza ..pesa na uaminifu viko wapi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante boss ila kwa umbali tuliopo na hio maktaba ni mtihani, lakini kwa namna nyingine ni njia nzuri sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna watu wana vitabu mbalimbali, waweza pia kutembelea mashule yaliyo karibu, azima huko. Mada ziwe nizile zakumjenga kifikra: hadithi, mashairi, tawasifu na wasifu wa watu mbalimbali mashuhuri. Muziki wa kale.
 
Habari za wakati huu wakuu?

Mimi niko na mke na mtoto
Maisha yetu bado yako chini kwa kiasi. Sote kiwango cha elimu ni darasa la saba

Kimwonekano tunalingana maumbo hatupishani sana ila nimempita miaka kumi.

Kifikra namuona kama yupo chini mno, nimewahi kufuatilia stori zake na wanawake wenzake nimeona hoja zake ni nyepesi sana mpaka natamani kumwambia awe msikilisaji tu lakini nashindwa

Mimi kwa haraka haraka watu hawadhanii kama ni std seven lakini yeye kwa kweli gepu ni kubwa.
Ndani ya nyumba sijawahi kuona ushauri wake au mkakati wake wa kuinuka, yeye akipata chakula tu basi.
Kabila mnyaturu mimi mchaga.
Hapo awali kabla ya kumuuo alikua house girl kwa kipindi chote

Sasa natamani asiwe jinsi alivyo, natamani awe wa kimjini mjini, maana anaonekana ni shamba hivi, awe walao kama wadada walio soma hivi

Yaani natamini awe mwanamke smart hivi

Ushauri please .

Sent using Jamii Forums mobile app
Ishi maisha yako, achana na maisha ya Status...mfunze kwa yale ya muhimu kwa ustawi wa familia yako na si kwa ajili ya kuonekana kwa watu sababu watu waone una mke mjanja haitakusaidia lolote au waone una mke mshamba haitakupunguzia lolote...Hiyo lifeshow unayoitaka utakuja kuleta mrejesho hapa sababu sababu automatically atakuja kujiona amechelewa sana. Mfunze na kumu-update mkeo kwenye masuala ya msingi yenye manufaa kwa familia yako.
 
Aiseee awali ya yote nikusifu kitu kimoja.

Unajali ... Sema nn , usikae kuumizwa sanaa na hali yake, jifunze kuishi naye kama alivyo ili mradi tu kila kitu kinaenda sawa


WALA USIJARIBU KUMPA MAZINGIRA MAPYA NAKUMKUTANISHA NA WATU UNAOWAONA WAKISASA KISASA .


Atayabadili mazingira, au mazingira yambadili ja utarudi hapa ukilialia... Uzungu waachie wenyewe.


SIKUSHAURI SANA, KUMFANYA ABADILIKE KWA AJILI YAKO, BALI NAKAZIA WEWE UBADILIKE KWA AJILI YAKE NA UJIFUNZE KUISHI NAYE KAMA ULIVOISHI NAYE MIAKA YOTE IYO....


Kwa utafiti wangu WA kawaida..Wanaume waliyo Oa wanawake Darasa la Saba.. Wana furaha sana kuliko hawa waliooa wanawake kitabu kichwani.


Ukumbuke kua, MWANAUME NINLAZIMA IWE JUU YA MKEO KWA KILA KITU KUANZIA UJANJA, MAISHA ,SAUTI N.K


Mpeleke unakotaka, alafu utajua maana yangu.
 
Mkuu [emoji848] mimi nakushauri huyo ndege wako akija kujanjaruka utakuja hapa unalia TIME WILL TELL, still bado ni mdogo bila kwenda mbali kwanza ndoa yenu ina umri gani unaweza kuta nie mature na wewe umempita miaka Kumi kuwa makini sana kuna stage aliruka za ujana Kuna Mambo yakufanya
Ni mwepesi wa kudanganywa kutokana na kiwango chake cha elimu niwie radhi hapa


Utandawazi ni mbaya Sana Mimi mangi nakuona unataka wife wa kidigital ajiunge JF , Facebook, WhatsApp, Instagram utampoze mda wowote ule akishajua mwelekeo wa dunia umekwisha mabaharia wanapita nae


Ngoja kwa leo niishie hapa kwanza nitakujakukushauri wakati unataka kumrudisha ndege wako bandani [emoji3578]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu [emoji848] mimi nakushauri huyo ndege wako akija kujanjaruka utakuja hapa unalia TIME WILL TELL, still bado ni mdogo bila kwenda mbali kwanza ndoa yenu ina umri gani unaweza kuta nie mature na wewe umempita miaka Kumi kuwa makini sana kuna stage aliruka za ujana Kuna Mambo yakufanya
Ni mwepesi wa kudanganywa kutokana na kiwango chake cha elimu niwie radhi hapa


Utandawazi ni mbaya Sana Mimi mangi nakuona unataka wife wa kidigital ajiunge JF , Facebook, WhatsApp, Instagram utampoze mda wowote ule akishajua mwelekeo wa dunia umekwisha mabaharia wanapita nae


Ngoja kwa leo niishie hapa kwanza nitakujakukushauri wakati unataka kumrudisha ndege wako bandani [emoji3578]

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa naamini very soon atakuja kulia
 
ndio kaka, mimi namuachi simu yenye access ya internat na computer lakini hana muda navyo kabisa yaana. unajua unampenda mtu mpaka unaona kama haujamfanya awe na na thamani katika watu lakini namna inakosekana ndio maana yunalazimika kushikisha hapa jukwaani hatukosi mawili matatu
Hili la internet ndio usiseme,mimi wa kwangu hata taarifa ya habari tu kujua kinachojiri ni shida yy kazi na tamthilia tu.Nimegundua pia ni Suala la Shule aliyosomea pia Maana hakumbuki hata kidogo Baadhi ya Masomo aliyosoma na amemaliza stnd 7.
 
Aiseee awali ya yote nikusifu kitu kimoja.

Unajali ... Sema nn , usikae kuumizwa sanaa na hali yake, jifunze kuishi naye kama alivyo ili mradi tu kila kitu kinaenda sawa


WALA USIJARIBU KUMPA MAZINGIRA MAPYA NAKUMKUTANISHA NA WATU UNAOWAONA WAKISASA KISASA .


Atayabadili mazingira, au mazingira yambadili ja utarudi hapa ukilialia... Uzungu waachie wenyewe.


SIKUSHAURI SANA, KUMFANYA ABADILIKE KWA AJILI YAKO, BALI NAKAZIA WEWE UBADILIKE KWA AJILI YAKE NA UJIFUNZE KUISHI NAYE KAMA ULIVOISHI NAYE MIAKA YOTE IYO....


Kwa utafiti wangu WA kawaida..Wanaume waliyo Oa wanawake Darasa la Saba.. Wana furaha sana kuliko hawa waliooa wanawake kitabu kichwani.


Ukumbuke kua, MWANAUME NINLAZIMA IWE JUU YA MKEO KWA KILA KITU KUANZIA UJANJA, MAISHA ,SAUTI N.K


Mpeleke unakotaka, alafu utajua maana yangu.
Hapa ni kweli tupu umeongea mkuu,ingawa wanawake sampuli hii wanaudhaifu wa ujuzi wa mambo (ambayo sio lazima sana ajue)lkn wako vizuri katika ustawi wa familia zao.Mm kwa kweli najivunia kuwa na mwanamke drs la saba ingawa hanijengi ki fikra.
 
Habari za wakati huu wakuu?

Mimi niko na mke na mtoto
Maisha yetu bado yako chini kwa kiasi. Sote kiwango cha elimu ni darasa la saba

Kimwonekano tunalingana maumbo hatupishani sana ila nimempita miaka kumi.

Kifikra namuona kama yupo chini mno, nimewahi kufuatilia stori zake na wanawake wenzake nimeona hoja zake ni nyepesi sana mpaka natamani kumwambia awe msikilisaji tu lakini nashindwa

Mimi kwa haraka haraka watu hawadhanii kama ni std seven lakini yeye kwa kweli gepu ni kubwa.
Ndani ya nyumba sijawahi kuona ushauri wake au mkakati wake wa kuinuka, yeye akipata chakula tu basi.
Kabila mnyaturu mimi mchaga.
Hapo awali kabla ya kumuuo alikua house girl kwa kipindi chote

Sasa natamani asiwe jinsi alivyo, natamani awe wa kimjini mjini, maana anaonekana ni shamba hivi, awe walao kama wadada walio soma hivi

Yaani natamini awe mwanamke smart hivi

Ushauri please .

Sent using Jamii Forums mobile app
Heeeee....atakuwaje na muonekano was kimjini mjin wkt umesema hauna hela???? Tafuta hela Kwanza ukishapata urudi hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom