Superb2014
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 10,608
- 9,010
Mpe mtaji afanye biashara.
naona una lazimisha umkose yaani kabisa umnunulie smartphone umpeleke sehemu nzuri kwa miguu wakati ataona v8 na watamwomba namba usije ukajichanganya ukamsomesha hapo utajua kwann CCM ni chama cha mapinduzi lakini hakitaki mapinduzi ya fikra
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwan hujui akimsomesha atakuwa na uelewa mkubwa mkuu?ishu hapa amsomeshe..masuala ya kusema mwanamke hasomeshwi ni ulimbukeni na ujinga tu wa wanaume
Sio hivyo kupindukia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jamani lakini si huwa mnapenda wanawake wa hivyo?
Sent using Jamii Forums mobile app
Makubwa haya, lakini ndiyo mzuriHili la internet ndio usiseme,mimi wa kwangu hata taarifa ya habari tu kujua kinachojiri ni shida yy kazi na tamthilia tu.Nimegundua pia ni Suala la Shule aliyosomea pia Maana hakumbuki hata kidogo Baadhi ya Masomo aliyosoma na amemaliza stnd 7.
Nyie wanaume vipi jamani na wake zenu?Hii kitu inanitesa mno, wangu shule kaenda ila ni bongo lala kwakweli.
Sent using Jamii Forums mobile app
Alaa kumbe, mie nilifikiri mnapenda mke ambaye ukitoka hata urudi alfajiri haulizi chochote yeye nikufunguaSio hivyo kupindukia
Duh!..wa hivyo ambaye hawezi kukuhoji chochote ni hatari sana 😂😂😂Alaa kumbe, mie nilifiri mnapenda mke ambaye ukitoka hata urudi alfajiri haulizi chochote yeye nikufungua
mlango tu nakuuliza jamani nilikuwa na wasiwasi kweli basi kamaliza [emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mbebe
Ooooooh pole sanaHivi kwanini umeblock Prime Minister? Nilipata hamu ya kukusabahi
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wewe umeweka solex mbebe ?Hivi kwanini umeblock Prime Minister? Nilipata hamu ya kukusabahi
Sent using Jamii Forums mobile app
UsijaliSawa mbebe
Endelea kunipa challenge za hapa na pale ili nikue zaidi kuakili
Dah imeshanikosa au?Tuonane Mlimani City leo jioni nikitoka kwenye mishe mishe.