Pendaelli
JF-Expert Member
- Feb 13, 2014
- 13,034
- 38,505
- Thread starter
- #181
Duh!..wa hivyo ambaye hawezi kukuhoji chochote ni hatari sana [emoji23][emoji23][emoji23]
Sawa mkuu, ila ulimwengu unamuacha sasaKuwa smart sio kazi ya mwanamke...! Kama majukumu mengine anatimiza vizuri, basi tulizana boss. Wewe ukiwa smart inatosha
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe acha ujinga umepata mwanamke wa Singida kalala unataka kumuamsha sio endelea mkuu utakuja kulia kilio cha mbwa mwitu. Muacha hivyo hivyo ila jitahudi kumtengeneza unavyotaka wewe acha kutengeneza jamii mke wako. Mpende kama alivyo. Swali la nyongeza antena ipo.Habari za wakati huu wakuu?
Mimi niko na mke na mtoto. Maisha yetu bado yako chini kwa kiasi. Sote kiwango cha elimu ni darasa la saba. Kimwonekano tunalingana maumbo hatupishani sana ila nimempita miaka kumi.
Kifikra namuona kama yupo chini mno, nimewahi kufuatilia stori zake na wanawake wenzake nimeona hoja zake ni nyepesi sana mpaka natamani kumwambia awe msikilizaji tu lakini nashindwa.
Mimi kwa haraka haraka watu hawadhanii kama ni std seven lakini yeye kwa kweli gepu ni kubwa. Ndani ya nyumba sijawahi kuona ushauri wake au mkakati wake wa kuinuka, yeye akipata chakula tu basi.
Kabila ni Mnyaturu mimi Mchaga. Hapo awali kabla ya kumuoa alikuwa house girl kwa kipindi chote.
Sasa natamani asiwe jinsi alivyo, natamani awe wa kimjini mjini, maana anaonekana ni shamba hivi. Nataka awe walao kama wadada waliosoma, awe mwanamke smart.
Naomba ushauri tafadhali.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa tatizo ni kupenda sura, mshepu na kufinyiwa kwa ndani unajikuta unayapuuzia mapungufu mengine yote ili uendelee kufaidi. Kimbembe sasa ni baada ya kumvuta ndani hakupi ushauri wowote wa kimaendeleo lazima uchukie
Pole sana kiongozi
Mnasemaga darasani la saba ndo wake bora, mnasemaga sisi wenye vijielimu vyetu uchwara[emoji3]hamtutaki, ati sisi waongeaji,wajuaji sasa inakuwaje bwashee? Ati sisi tuna urgue sana, tena mkisikiaga kasoma koz Fulani, utaskia " huyo atanifunga' ahaaaa
Mr masawe komaa na mkeo, sana sana mbadilishe mazingira, mtoe out, ikiwezekana mpeleke shule wajanja watanfundisha huko shule.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kupitia Uzi huu nyie wanaume, kazi ya Mke sio kuzaa tu, kazi ya Mke ni kuwa na smart kichwani( appearance) uwezo wa kutatua jambo Fulani, mipango, ushauri.faraja upendo na heshima. That's all.
Mungu wangu tobaaaaaaah? Lol weeeeeeh naona humtak huyo mke unatafuta 7bu tyuhh mmmh.Vizuri wapi ndugu yangu, mi napenda awe hata huku jf ila ndio hivyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Ipo siku utakuja kujuta humu ndani lol weee mfanye awe wa kisasa na atakuwa zaidi ya usasa uutakao poleeeeeeh
unakaa ndani na mwanamke hasemi hata"baba hii corona ni hatari"..siwezi kabisa,mke wangu lazima awe na kiwango fulani cha usmartness
Mazingira yanabadilisha mindset..jaribu kumtoa out sehemu classic,..kuna Tv shows pia zinasharp watu,yaani taratibu tu ataanza kujanjaruka na kuwa na mawazo mapana..ila kingine ni yeye kujishughulisha na vitu(mfano biashara) ambayo atakuwa anaongea na watu wa kaliba tofauti tofauti with time ataanza kubadilika..
Sema wahenga walisema"usimuamshe aliye lala"..kazi kwako
Atawaharibu watoto nao wawe mazezeta!
Mama mjinga hukuza watoto wajinga!
Wewe acha ujinga umepata mwanamke wa Singida kalala unataka kumuamsha sio endelea mkuu utakuja kulia kilio cha mbwa mwitu. Muacha hivyo hivyo ila jitahudi kumtengeneza unavyotaka wewe acha kutengeneza jamii mke wako. Mpende kama alivyo. Swali la nyongeza antena ipo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu wangu tobaaaaaaah? Lol weeeeeeh naona humtak huyo mke unatafuta 7bu tyuhh mmmh.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ipo siku utakuja kujuta humu ndani lol weee mfanye awe wa kisasa na atakuwa zaidi ya usasa uutakao poleeeeeeh
Sent using Jamii Forums mobile app
be proud of her, that's how she is and it makes her unique mkuu siunajua ujuaji huaribu ndoa
Sent using Jamii Forums mobile app
yatakuwaje mkuu, ajisomee vitabu vimbadilishe?Mnunulie kadi ya uwanachama maktaba ya taifa, yote yatakuwa kama utakavyo.
100%Kakaa kwani wakati unamuoa haukujua hayo yote? Bila shaka ulijua, hivo unavotaka hawe hawezi kuwa labda atake monyewe....
Sent using Jamii Forums mobile app