Ni sahihi mwanamke kumkosoa mume wake/boyfriend?

Ni sahihi mwanamke kumkosoa mume wake/boyfriend?

Sheillah, wee kwenu ni wangapi kuzaliwa? Na umezaliwa mwezi gan?? Usikute nawewe ni wale watu ambao, anaweza kukukuta umekaa kwenye kiti.

Kwa heshima ukaamua kumpisha yeye akae.

Maajabu, akatoa kwanza kitambaa, akafuta kile kiti weeee..kisha ndo akakaa.


Ukiwa wa ivo, basi utaumizwa na vingi sana , vingine fanyaga kuvimezea tu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] umesema?? Haki nimecheka huo mfano wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimependa huo mstari, Baadhi ya Wanaume
👊🏽👊🏽👊🏽

Sheillah Pole sana.
Kwenye mahusiano ukitaka kujua haujapata mtu sahihi utagundua kwamba inakulazimu kuvumilia vitu vingi ili maisha yasonge.

Baadhi ya wanaume wana dhana ya kwamba hao ni kichwa na kichwa hakikosei.

Mimi wakwangu anaiamini akili yangu kuliko anavyoiamini yakwakwe. Nilisoma nae chuo, mimi ndio nilikuwa namfundisha na kwenye mitihani ananitegemea kwa kiasi kikubwa.

Kazini tangu kwenye interview alikuwa ananitegemea mimi yaani nianze kumhoji mimi nimwelekeze na namna ya kujibu. Maana yake mimi nifuatilie kuhusu kazi anayoiomba na aina ya maswali ambayo huwa yanaulizwa na namna ya kuyajibu.

Anafanya kazi sehemu tofauti na mimi, ila kazi zake na utendaji wake naujua mimi zaidi ya yeye anavyozijua. Kiasi kwamba kazi zake anakuja nazo nyumbani na yupo tayari kuandaa dinner mimi nimfanyie kazi zake.

Akiandaa reports mpaka anipe mimi nizihakiki ndipo azipeleke sehemu husika. Hadi sasa anatamani nifanye kazi kama secretary wake kazini kwake. Maana kila kitu lazima aanze kwangu kuhusu ushauri.

Hivyo basi namkosoa vizuri sana, na anapenda sana. Anakubali kwamba kwenye nimemzidi uwezo kwenye mambo hayo, na hilo haoni tabu.

Kwahiyo ni vyema kujua mwanaume unayetaka kuingia naye kwenye mahusiano ni wa namna gani ili isije kukulazimu kuvumilia mambo ambayo yanapaswa kurekebishika. Hapo hajakuoa lakini umeshaona unaingia kwenye ndoa na maumivu au majuto moyoni. Haifai.
 
Hilooo ni chagua lako, ooh ni chaguo lako

Umenikumbusha Marehem mwalimu wangu wa Kiswahili Mr Msaki.
Yeye alikuwa anasema binadamu ni vipande vipande, ili uwe kamili, lazima upate kipande chako.
Mama, icho kipande chako, kikamilishe tu.
 
Huyo boyfriend ndio yupo hivyo???? Akikuoa nakwambia katiba ya ndoa haitazingatiwa kabisa
Bado sio mume ni boyfriend.
lakini si unaona comments zinaaonesha sio wangu tuu mwenye kutokupenda kukosolewa.
 
Habari.

Moja ka moja kwenye maada, Ni sahihi mwanamke/mke/girlfriend kumkosoa mume wake/boyfriend anapokosea?.

Mfano, mwanaume kamtumia mwanamke/mke wake text kwa lugha ya English. Hiyo text ikawa na makosa, sio ya bahati mbaya bali ni kwamba mwanaume hajui hiyo lugha vizuri. Mwanamke akichukua hatua ya kumrekebisha ni kuonesha dharau?

Mfano mwingine, mwanaume anamwelezea kitu mke wake, na anavyomwelezea sio sahihi, na mwanamke anajua usahihi wa hilo jambo. Akimkosoa atakuwa ameonesha dharau? Au mwanamke anapaswa asikilize tuu hata kama anapigwa fix?.

Wanaume na wanawake naombeni maoni yenu.
Hamna kosa hapo, labda kama uwe umeonyesha dharau na dhihaka pindi unapo kosoa, hili nalo huwa tatizo.

Sisi wake zetu, siyo tu wanatukosoa bali wanatufundisha kabisa baadhi ya mambo, sababu hakuna anae jua kila kitu.

Ahsante.
 
Habari.

Moja ka moja kwenye maada, Ni sahihi mwanamke/mke/girlfriend kumkosoa mume wake/boyfriend anapokosea?.

Mfano, mwanaume kamtumia mwanamke/mke wake text kwa lugha ya English. Hiyo text ikawa na makosa, sio ya bahati mbaya bali ni kwamba mwanaume hajui hiyo lugha vizuri. Mwanamke akichukua hatua ya kumrekebisha ni kuonesha dharau?

Mfano mwingine, mwanaume anamwelezea kitu mke wake, na anavyomwelezea sio sahihi, na mwanamke anajua usahihi wa hilo jambo. Akimkosoa atakuwa ameonesha dharau? Au mwanamke anapaswa asikilize tuu hata kama anapigwa fix?.

Wanaume na wanawake naombeni maoni yenu.
kwa mke na mume au girl na boy friend hakunaga kukosoana huwa kuna ku elekezana au kumsaidia kusahihisa
 
Back
Top Bottom