Hannah
JF-Expert Member
- Aug 28, 2015
- 10,245
- 42,008
Mnataka mkosolewe namna gani eti Ex mwanafunzi wangu?Shida yenu moja tu. Hamjui njia nzuri ya kumkosoa mtu.
Mnataka mkosolewe namna gani eti Ex mwanafunzi wangu?Shida yenu moja tu. Hamjui njia nzuri ya kumkosoa mtu.
Mie mwanamke wangu ana CPA na still anaitafta Masters soon. Ila anajua kwamba mie ni nani mbele ya macho yake.Leo nimejua ni kwanini wanaume hawapendi wanawake walioenda shule au waliowazidi elimu.😂😂
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]We hao ukiwasikiliza kila kitu utakuwa zwanzwa
Andika kitu roho yangu itulie.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dada hiyo sasa siyo heshima bali ni uoga, anakosolewa Mungu na anatuelewa sembuse mume.
Mumeo amekomaa kiumri lkn maujinga ya ujuaji.Nina 24 na yeye ana 31.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Andika kitu roho yangu itulie.
Mwanamke wa kibongo anakuchamba, hawanaga lugha ya staha kabisa yani atakukejeli kama sio kukufedhehesha hata mbele za watu.Shida yenu moja tu. Hamjui njia nzuri ya kumkosoa mtu.
Na wewe una certificate au diploma?Mie mwanamke wangu ana CPA na still anaitafta Masters soon. Ila anajua kwamba mie ni nani mbele ya macho yake.
Mie nina CSEE tu na stakabadhi moja ya chuo kikuu!Na wewe una certificate au diploma?
Nazidi kuteka maanga hiyo lugha nzuri ije.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Natafuta lugha nzuri ya kuandika imegoma kuja.
Yaani hiyo ndio shida yao.Mwanamke wa kibongo anakuchamba, hawanaga lugha ya staha kabisa yani atakukejeli kama sio kukufedhehesha hata mbele za watu.
Hio ndio kitu mabaharia wengi hatutaki!
It is bussiness of your nonHahahahaha hapo yenyewe umeyumba ili kuonesha msisitizo ama nini?
"Don't cover a book by its judge"
🤣🤣🤣🤣🤣
Stakabadhi ndio degree?Mie nina CSEE tu na stakabadhi moja ya chuo kikuu!
Unaweza kuta hata mbele za watu mtu anakushushua. Unaangalia na mazingira.🙄Mnataka mkosolewe namna gani eti kipenzi changu?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Natafuta lugha nzuri ya kuandika imegoma kuja.
Yaani nimegundua haya mambo ni kipaji.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Inabidi ianzishwe twisheni, kwasasa watuvumilie tu. Kwanza naanza na cheko.Nazidi kuteka maanga hiyo lugha nzuri ije.
Naomba handle yako ya twita kiongoziNi sahihi kabisa ila njia ya kukosolewa ndo iwe ya staha na kutambua Mamlaka niliyonayo ndani ya Nyumba
Hasa nikikosea kutoa maelezo ya kitu mbele ya familia na watoto yeye ayanyooshe ila kwa ujanja akisema Kuongezea hapo kwa point nzuri ya Baba yenu alipoishia ndo aendeleze ukweli wake
Britannica
Call a spade a spade not a big spoonNisahihi kumrekebisha lkn iwe ni kwa njia ambayo bado inalinda heshima kua anaongea na Mume wake.
Vingine vidogo vidogo ni vya kumezea tuu...
Vivo ivo kwa Mwanaume, hatakiwi kumkosoa mkewe kiasi cha kumfadhaisha.
Kwa mfano, Leo amekupikia chakula kibovu, usianze mambo za Ohooo chakula gan hiki sasa.. ?? Kula mwenyewe mivyakula yako?? Hiii chumvi uliweka umefumba macho???
Badala yake mwambie "Baby chakula cha jana ulipikaje, Unajua kimeshinda hiki cha leo?
Mkosoane lkn kwa hali ambayo inaendelea kulinda heshima na mipaka.