Ni nyoka gani mkubwa kuliko wote duniani

Ni nyoka gani mkubwa kuliko wote duniani

hivi chatu kwa kimombo wanamwitaje maana kwa akili zangu za kuvukia barabara nilikuwa najua ndo chatu
 
Polen ntawafowadia jamaa ujumbe wako huu then wampelekee atakachojibu ntakupa feedback
Hivi mkuu ulifanikiwa kumuunganisha moudgulf na yule mtaalamu wa dawa za nyoka?
Na kama ulifanikiwa, vipi hali ya dadaake alipona? Ni vyema kuleta feedback maana si yeye tu aliyekuwa na tatizo hilo au wapo watakaopatwa na maswahiba ya kung'atwa na nyoka ikawa vizuri kujua wapi kwa kupata msaada wa uwakika.
Natanguliza shukrani
 
Nmefanikiwa kuongea na yule mzee jana jion amenipa tips chache nikuulize ntakujia inbox na ukiruhusu tushirikishe na wanajamii kwa matumizi yao ya baadae maana bado hao nyoka tunaishi nao
Ndio naona muendelezo hapa.... Yes yaliyojiri?
 
Aiseee uko vizuri nadhani una PHD ya mambo ya nyoka
Pia akitaka kujifunza kwa uhalisia nadhani atafute muda atembele Snake Park Arusha maeneo ya Meserani (Kisongo)jamaa wamejitahidi Kuweka nyoka wa kila aina hasa wa nchikavu utajifunza mengi, nakumbuka kiingilio ilikuwa 5000 kwa Wtz mwaka 2018 sijajua sasa

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom