Ni nyoka gani mkubwa kuliko wote duniani

Ni nyoka gani mkubwa kuliko wote duniani

Napenda sana kuwafaham nyoka ila sio kwa kuwaona kwa nilivyozoea kuua hivi vijoka vidogo naeza kutana na black mamba OG nikajaribu kumuua ikala kwangu
 
Mkuu mkorinto jamaa yuko sahihi nyegere/ honey burger ndio kiboko ya aina yote za nyoka hata wenye sumu kali. Akimuona nyoka anamuattack directly bila kujali kung'atwa tofauti na nguchiro anaviziana na nyoka mpaka nyoka anapoishiwa nguvu na kuanzia kumla. Sumu ya nyoka ikishamjaa mwilini nyegere, anafaint then baada ya dakika kazaa ananyanyuka na kuendelea na safari.
 
Mkuu jamaa yuko sahihi nyegere/ honey burger ndio kiboko ya aina yote za nyoka hata wenye sumu kali. Akimuona nyoka anamuattack directly bila kujali kung'atwa tofauti na nguchiro anaviziana na nyoka mpaka nyoka anapoishiwa nguvu na kuanzia kumla. Sumu ya nyoka ikishamjaa mwilini nyegere, anafaint then baada ya dakika kazaa ananyanyuka na kuendelea na safari.
Hako kanyama Ni nyoko haswa hakaogopi mnyama yoyote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hako kanyama Ni nyoko haswa hakaogopi mnyama yoyote

Sent using Jamii Forums mobile app
Embu fikiria kwenye mzinga wa nyuki anaingiza kichwa na kula yale masega bila wasiwasi wowote. Mwili wake haudhuriki na sumu ya aina yeyote ile, ni mnyama mwenye sifa za kipekee kabisa.
Sasa fikiria nyegere/honey burger angekuwa mkubwa Kama simba vile hahaha: nadhani angekuwa nnyama anayeongoza kwakukatisha maisha ya wanyama wengi including binafamu
 
Annaconda ni nyoka wakubwa,wengine ni wa kawaida,ila cha kushangaza nyoka aina zote na wenye sumu kali na kutisha wakikutana na kamdudu fulani kama panya hivi ukubwa kama wa mbwa huwa kanawatafuna,hata kakigongwa na nyoka yoyote sumu humlevya na si kumuua, jina limenitoka.
Honey burger

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Annaconda ni nyoka wakubwa,wengine ni wa kawaida,ila cha kushangaza nyoka aina zote na wenye sumu kali na kutisha wakikutana na kamdudu fulani kama panya hivi ukubwa kama wa mbwa huwa kanawatafuna,hata kakigongwa na nyoka yoyote sumu humlevya na si kumuua, jina limenitoka.
Nyegere

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mnyama nimewahi kushuhudia hasira zake siku moja tukiwa safarini usiku.
Tulipumzika kidogo kwa ajili ya watu kumwaga maji, kumbe taa za gari zilimmulika huyu kiumbe.
Duuh alipiga kelele huku ameumuka mwili wake, alikatisha barabara zaidi ya mara 20 tukiwa tumemulika aliko.
Huyu akikunasa nafikiri....
Embu fikiria kwenye mzinga wa nyuki anaingiza kichwa na kula yale masega bila wasiwasi wowote. Mwili wake haudhuriki na sumu ya aina yeyote ile, ni mnyama mwenye sifa za kipekee kabisa.
Sasa fikiria nyegere/honey burger angekuwa mkubwa Kama simba vile hahaha: nadhani angekuwa nnyama anayeongoza kwakukatisha maisha ya wanyama wengi including binafamu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mnyama nimewahi kushuhudia hasira zake siku moja tukiwa safarini usiku.
Tulipumzika kidogo kwa ajili ya watu kumwaga maji, kumbe taa za gari zilimmulika huyu kiumbe.
Duuh alipiga kelele huku ameumuka mwili wake, alikatisha barabara zaidi ya mara 20 tukiwa tumemulika aliko.
Huyu akikunasa nafikiri....

Sent using Jamii Forums mobile app
Ana balaaa zito
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom