Ni nani mnufaika wa machafuko iwapo yatatokea?

Ni nani mnufaika wa machafuko iwapo yatatokea?

Kama wazalendo tujiulize sana tena sana ni nani shabiki wa machafuko nchini?

Kwa nini kikundi kilekile ndio hubakia kuwa wachochezi wa fujo kila mwaka na kwa kila Rais?

Kama Taifa changa je tumewahi kujiuliza ni nani huyu asiyetaka tukjikwamue kwenye umasikini kwa namna yetu wenyewe?

Tutafakari
Kuna ndoto nimeota ghafla, inasema; kutokana na Urusi kuwadindia EU kwenye suala la energy, ambayo kwa miaka mingi imekuwa injini ya uchumi wao, ni lazima watafute source nyingine reliable (sahel wamegoma).

Nikastuka, kumbe ni ndoto tuu.
 
Hakuna maandamano yoyote wala machafuko yoyote. Siku ya October 29, jitokeze kamchague kiongozi yoyote unayemtaka.
P
Kadri siku zinavyozidi kwenda watanzania wanabadilika kutoka vile walivyozoeleka mpaka kuweza kuonyesha wazi kuchoshwa na hata kufanya kisichodhaniwa wataweza kufanya, inawezekana kweli kabisa maandamano yasiwepo hiyo october 29 ila yajayo yanasikitisha.
 
Kadri siku zinavyozidi kwenda watanzania wanabadilika kutoka vile walivyozoeleka mpaka kuweza kuonyesha wazi kuchoshwa na hata kufanya kisichodhaniwa wataweza kufanya, inawezekana kweli kabisa maandamano yasiwepo hiyo october 29 ila yajayo yanasikitisha.
Sidhani kama kaka yetu huyu "pasco wa jamboforums" kijana wa Tambaza ile original ya mzee Kalumuna, anaamini haya anayoyaandika.

Anaweza kuwa anachomekea tuu kama chemist anayefanya titration, kujua at what temperament vijana wata react.
 
Kama wazalendo tujiulize sana tena sana ni nani shabiki wa machafuko nchini?

Kwa nini kikundi kilekile ndio hubakia kuwa wachochezi wa fujo kila mwaka na kwa kila Rais?

Kama Taifa changa je tumewahi kujiuliza ni nani huyu asiyetaka tukjikwamue kwenye umasikini kwa namna yetu wenyewe?

Tutafakari
Wewe Chawa na Malaya wa kisiasa nisikilize, Maandamano tunayahitaji sisi wananchi specifically Mimi.

Shabiki namba Moja ni wananchi tena tusio na vyama

CCM na serikali yake ni chanzo cha umaskini wa Watanzania zaidi ya miaka 60.Jiulize utajiri wa Kikwete na familia yake umetokana na nini?Leo hii mke wa Kikwete na mtoto wake ni wabunge ?

Mama Samia familia yake inautajiri kufuru huku hatuna madawati shuleni na dawa hospitalini
 
Kama Taifa changa je tumewahi kujiuliza ni nani huyu asiyetaka tukjikwamue kwenye umasikini kwa namna yetu wenyewe?
Kwanza kwa nini uyaite "Machafuko"?

Nani kakwambia kutakuwepo na machafuko?

WaTanzania kutimiza "Ukombozi" wa nchi yao, wewe unayaita machafuko?

Kama wewe, Samia na Genge lenu "mnajikwamua kwenye umaskini" kwa kuwafanya waTanzania wengine kuwa watwana wenu ndiko mnakokupigania, elewa kuwa wakati wenu umekwisha.

WaTanzania wao tayari kuchukuwa nchi yao toka kwa watu waovu kabisa tokea tupate uhuru.
 
Hakuna maandamano yoyote wala machafuko yoyote. Siku ya October 29, jitokeze kamchague kiongozi yoyote unayemtaka.
P
Ona kama hili ?

Huyu ni miongoni mwa Watanzania wanafiki .Tuko hivi tulivyo Kwa sababu ya Watanzania kama hili Pascal Mayalla .

Watanzania tunarudishwa nyuma na watanzania wenzetu .Huyu kibwengo ni mnufaika wa fedha za damu za CCM illi tu kuitetea CCM mwanaye akasome na kula vizuri wakati jirani yake anakufa n njaa , dawa ni tatizo hospitalini

Mtanzania kama huyu ni mnafiki sana
 
Ukoo wa Panya hutafuta kila namna kuhalalisha wizi. Kuna wakati waliwahi kutaka kumfunga paka kengele ili wawe wanamsikia akiwa anakaribia na maeneo wanayoiba.
Wanufaika wa wizi VS wazuia wizi
mara zote hapa wezi wataona wazuia wizi ni viumbe wenye vurugu
 
Nina mashaka makubwa na uraia wa baadhi ya viongozi wa juu.
Huenda sio raia wa Tanzania na hivyo hawana uchungu na taifa letu.
Nina uchungu sana na taifa langu na nikibahatika kumuona anayeliharibu niko tayari kufa naye.
Mungu Ibariki Tanzania.
Nimesikitishwa sana na jina lako; hata sielewi una maana gani kwa haya uliyo andika hapa!

Sasa kwa nini usianze "kufa" na huyo Samia ambaye unatumia jina lake?
Hivi watu mmechanganyikiwa kiasi hiki?
 
Sidhani kama kaka yetu huyu "pasco wa jamboforums" kijana wa Tambaza ile original ya mzee Kalumuna, anaamini haya anayoyaandika.
Mkuu Chamoto umenikumbusha mbali, enzi za Tambaza ya Kalumuna na kuna jamaa nilikuwa nae darasa moja akiitwa Patrick Chimoto, jina karibu lifanane na Chamoto.

Mimi kosa langu humu jf ni kuwaeleza watu ukweli mchungu wasiopenda kuusikia, hivyo wanakasirika

Hawawajui Watanzania, nakuhakikishia, hiyo tarehe 29 October, hakuna maandamano yoyote, watu tutajitokeza kwa wingi tuu kwenda kutiki!.
P
 
Mkuu Chamoto umenikumbusha mbali, enzi za Tambaza ya Kalumuna na kuna jamaa nilikuwa nae darasa moja akiitwa Patrick Chimoto, jina karibu lifanane na Chamoto.

Mimi kosa langu humu jf ni kuwaeleza watu ukweli mchungu wasiopenda kuusikia, hivyo wanakasirika

Hawawajui Watanzania, nakuhakikishia, hiyo tarehe 29 October, hakuna maandamano yoyote, watu tutajitokeza kwa wingi tuu kwenda kutiki!.
P
Sawa kaka, ila nakuhakikishia Mungu ni mwema, wakati wote.

Unakumbuka maneno ya Magufuli pale St Peter's, kwenye ile misa yake ya mwisho, akiwaambia mapadri kuhusu barakoa na imani?

Sasa unganisha na maneno ya Pole pole dakika chache kabla ya kutekwa, aliongea kuhusu, sadaka na mawe kuongea.
 
Back
Top Bottom