Ni nani alimuua Mchungaji Mtikila?

witnessj

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
24,513
2,000
Mchg Mtikila alikuwa na hulka ya uropokaji hvyo hiyo kauli haikushangaza

Na kwa hulka yake hio pengine ndie mwanasiasa pekee nchini mwenye kesi nyingi zaidi mahakamani zenye kushitaki na kushitakiwa.

Na mara ya mwisho alifungua kesi kwa kumshitaki Askofu Mokiwa kwa kumshika makalio

Marehemu Prof Mwaikusa (ambae alikuwa mbobezi ktk taaluma ya sheria) alikuwa ni Wakili wa utetezi ktk moja ya kesi ya watuhumiwa wa ushiriki wa mauaji ya Kimbari nchini Rwanda iliyokuwa ikisikilizwa Arusha.

Na alifanikiwa kuibwaga Serikali ya Rwanda iliyokuwa ikitaka mtuhumiwa huyó wa mauaji apelekwe kushitakiwa mahakama za Rwanda lakn Prof Mwaikusa akashinda kesi ile kwa kusema kwamba mteja wake hatotendewa haki ktk mahakama za nchini Rwanda.

Kumbuka mtuhumiwa alikuwa ni Mhutu huku Serikali ya Rwanda ikiongozwa na Mtutsi bw Paulo

Kwahyo wakati kesi ya msingi ikianza kusikilizwa ndipo Prof Mwaikusa akakumbwa na umauti

Katika kesi ya mgombea binafsi pale Prof hakuwa tishio maana majaji wa Mahakama japo ni Mhimili mwingne lakn ni ukweli kuwa watafuata matakwa ya mwanasiasa ambae ni Raisi na Mwenyekt wa Chama tawala ktk kuamua.
Daah we jamaa unajua hadi basi
 
  • Thanks
Reactions: tyc

Prince Mhando

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
6,818
2,000
kabla ya kifo chake nilitamani sana kumuona live..sijui nina mkosi gani kila mtu ambae ananiinspire nikiweka nia tu ya kukutana nae...miaka kadhaa mbele lazima adanje...niliweka nia ya kukutana na mwenda zake nae vile vile akaenda nadhani nitakutana nao huko walipo
 

fsami

Member
Sep 28, 2021
28
45
For sure,

Kuna la Prof Jwani Mwaikusa nae aliyeuwawa kwa kupigwa risasi nyumbani hapa Dar,, hapa napo Paulo anahusika

Sijui niilete part B ya namna Marehemu Mtikila alivyoshughulikiwa,,, kuanzia kukutana na foreigner aliyekuja kwa mission ya dini mpaka umauti ukamfika
Lete Part B kama hautajali, it seems itakuwa na madini sana.
 

fsami

Member
Sep 28, 2021
28
45
Hahahaha Mtikila alipoandika ule waraka alionekana yuko vzr Sana kichwani Ila aliposema rafiki yake Prof Mwaikusa ameuwawa na serikali ya JK amegeuka kua mropokaji?Naamini maneno ya Mtikila tu.

Kwa beef aliyokua nayo Mtikila kwa Kagame&the co. alikua hana sababu ya kutosema Rwanda imemua Prof. Mwaikusa tena hio angeisema asubuhi na mapema.

Tuendelee na conspiracy theories.
Naaangalia kumbukumbu hapa zinaonyesha Prof. Mwaikusa aliuawa mwaka 2010. Na waraka wa Mch. Mtikila ulitoka mwaka 2013. Beef la Mtikila na PK lilitokana na huo waraka tu au by 2010 tayari walikuwa na beef jingine?
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
6,931
2,000
Naaangalia kumbukumbu hapa zinaonyesha Prof. Mwaikusa aliuawa mwaka 2010. Na waraka wa Mch. Mtikila ulitoka mwaka 2013. Beef la Mtikila na PK lilitokana na huo waraka tu au by 2010 tayari walikuwa na beef jingine?
Mtikila ameanza bifu na PK long time Sana.Maana hata wale wafuasi wa fdlr walianza kwenda nyumbani kwa mtikila 2000's huko.

BTW waraka mwenyewe alitumika tu Mtikila kuuwasilisha kwa public lkn waliokua nyuma yake ndio hao baada ya kuuwasilisha tu walikuja kupiga OP kimbunga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom