Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Ukimpa mwanamke ela usihojihoji sana ela ameitumiaje au kuulizia chenji hata kama unahisi umepigwa maana mpaka kaomba kuna kitu hakipo sawa, kuwa na majibu mawili tu unatuma ela nyingine au ukihisi umepigwa unasema sina kuliko kuanza kuhoji alafu mnafikia huko mlipo fikia. (kama amefikia ela ya matumizi kumpa shoga yake basi hata ukisema huna atashiba tu pasipokuwa na shaka, ila kwa kuwa anajua fika kwamba upo ndani ya mamlaka yake ya uteuzi anaamua tu kuomba hela)
 
Ww jamaa akili zako azifanyi kazi vzr nahisi amekuloga uyo mal*y* mana sio bure dah yani zoba kweli kweli wewe jamaa..
 
Haukutakiwa ujibizane kiasi hicho, ungetuma hiyo 5,000/- kisha kimya kirefu, haitaki atarudisha. Sibishani nao hao.
 
Mkuu piga chini huyo mchepuko utapata mwanamke anayehishimu kile kidogo unachompatia.


Na pia mkuu, sikufundishi juu ya la kufanya lakini mwanamke akikosea aadhibiwe, zaidi ya hapo ataendelea kufanya kosa lilelile kila siku.

Cheers
Naupokea USHAUR wako mkuu[emoji120]
 
Kiukwel uyu mwanamke Ni pasua kichwa mno chief
 
Sahii kabisa mkuu
 
Kabisa,
Kwenye sms anaandisha mashairi,
Ila live wanakua mabubu ghafla
 
Miandiko yote ni ya Mtu mmoja, JF imeshakuwa na Watoto wengi sana siku hizi.
Siwez kufanya utoto wa namna Ito mkuu
Najiheshimu Sana humu mkuu, kwanza nilete chai humu ili iweje? Kuna zawadi au tuzo humu ya kufyatua ovyo nyuzi?
 
Daaaaah ni balaa mwanang ila hawa wanawake jmni daaaah yaan elf 5000 haitoshi kula mlo mmoja
 
........Nimecheka eti kama mwanafunzi akanunue Chips na mabarafu!!!
 
Hivi mnawaokota wapi wanawake wa hivi? Duu kazi mnayo
 
Hahaha , hela zake anafugia majini au? Mtu anafanya kazi halafu anakuambia atalala na njaa, hebu mchunguzi vizuri, sio mzima huyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…