Ni kwanini hospitali ya mt. meru imekataa kuwapokea majeruhi wa mlipuko wa mabomu, mkutano wa chadem


hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
818
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 818 280
Naomba nitoe pole za dhati kutoka moyoni mwangu kwa wale wote waliokumbwa na mathila haya yaliyotokea.
kilichonipandisha hasira mpaka nikajihisi tofauti ni kitendo cha hospitali ya mkoa wa Arusha Mt.Meru kuwakataa
kwa kuwapokea majeruhi, inasemekana madaktari na manesi walikimbia na kuwaacha majeruhi bila msaada wowote
na kupelekea kupelekwa Hospitali ya KKKT Selian ambapo panao umbali kidogo kutoka Mt. Meru ilipo.
Hili swala limewauma wakazi wengi wa Arusha kwa unyama na ushetani waliofanya madaktari na manesi wa Mt. meru naomba CHADEMA ilichukulie hili swala hatua ikiwa ni pamoja na kufuatilia haki za binadamu na Ethnics za wahudumu wa afya ili wawajibishwe.
 
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
1,530
Likes
16
Points
135
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
1,530 16 135
Mmmmh!
sio kweli.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Mzigo wa hatua usitupwe kwa CHADEMA, kila mpenda haki ana wajibu wa kuchukua hatua hata kama ni kwa maneno.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,612
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,612 685 280
hapa ndio pa kuanzia. Kama sio leo watajibu 2013. Walipanga tukio hili na liliratibiwa na wakubwa zao .Hadi sasa hivi huyo rpc nae kaingia mitini
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Labda kiapo chao cha kupunguza maumivu na kuokoa maisha kiliongezewa '....kwa wana ccm tu'
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Maagizo waliyopewa na mwajiri wao.Kumbe wameshakuwa kitu kimoja??Juzi tu hapa mwenzao alitekwa na kuteswa vya kutosha leo ......!Njaa.mbaya sana,pole sana kwa majeruhi na wanachi wote kwa unyama waliofanyiwa
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Kama watumishi wa Afya Meru wamefanya hivyo itakuwa wamefanya jambo baya sana.
Medical Ethics haziruhusu kitu kama hicho.

Please CHADEMA mpeleke suala hili kwenye Bunge, HRLC, Medical Council of Tanganyika nk.
 
M

MDOTE

Member
Joined
Nov 20, 2012
Messages
65
Likes
2
Points
0
M

MDOTE

Member
Joined Nov 20, 2012
65 2 0
Tena huyo jamaa ni mchochezi hasa, usipende kushabikia mambo ambayo huna uhakika nayo mimi nilikuwepo Hospitalini hapo walipokewa na kupata huduma ya kwanza ila waliozidiwa ikaonekana ni vyema wapelekwe hospitali hiyo sababu ya upungufu wa vifaa na wengine wmeandaliwa kupelekwa KCMC lakini hawakuwakimbia. Acha kupotosha umma
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
55
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 55 145
Naomba nitoe pole za dhati kutoka moyoni mwangu kwa wale wote waliokumbwa na mathila haya yaliyotokea.
kilichonipandisha hasira mpaka nikajihisi tofauti ni kitendo cha hospitali ya mkoa wa Arusha Mt.Meru kuwakataa
kwa kuwapokea majeruhi, inasemekana madaktari na manesi walikimbia na kuwaacha majeruhi bila msaada wowote
na kupelekea kupelekwa Hospitali ya KKKT Selian ambapo panao umbali kidogo kutoka Mt. Meru ilipo.
Hili swala limewauma wakazi wengi wa Arusha kwa unyama na ushetani waliofanya madaktari na manesi wa Mt. meru naomba CHADEMA ilichukulie hili swala hatua ikiwa ni pamoja na kufuatilia haki za binadamu na Ethnics za wahudumu wa afya ili wawajibishwe.
Kama CHADEMA fans wapendavyo kusema source please!
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
81
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 81 145
Sipendi kulaumu upande wowote lkn hao wanaotaka kupandikiza chuki hii cku zao zinahesabika.
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
55
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 55 145
Kama watumishi wa Afya Meru wamefanya hivyo itakuwa wamefanya jambo baya sana.
Medical Ethics haziruhusu kitu kama hicho.

Please CHADEMA mpeleke suala hili kwenye Bunge, HRLC, Medical Council of Tanganyika nk.
Halafu kibaya zaidi sasa madaktari wengi ni CHADEMA au Upinzani, siku zote wako dhidi ya Serikali, kweli CHADEMA/Upinzani wametushika pabaya Wananchi mbona tutakwisha, mpaka siku tuje tuamke, Duh!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Tusitumie hili tukio kupandikiza chuki hata kama hatupendi maccM lakini si vizuri kupandikiza vitu vya uongo
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
naomba ikithibitkika membr wa Jf kapost taarifa ya uongo achukuliwe hatua kali hata ikiwezekana ban ya maisha. Athari zake ni kubwa. Lets speak the truth and only truth.
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804