Ni ipi maana halisi ya kumkomboa Mwanamke?

Ni ipi maana halisi ya kumkomboa Mwanamke?

Hili nishakujibu katika uzi mwingine, nashangaa unarudia rudia kuuliza mambo uliyo jibiwa.

Unajuaje haki fulani dhidi ya mwingine ?

Ipi nafasi ya faida na hasara katika kusimamia au haki ?

Uwezo tu si sababu ya kumfanya mtu afanye jambo fulani endapo kufanyika jambo hili kutaleta hasara kubwa kuliko faida. Namaanisha nini ? Leo hii tunajua uwezo wa kuiba watu wanao, uwezo wa kuzini watu wanao lakini kwanini hatutakiwi tuibe au tuzini ? Sababu mambo haya yana hasara kubwa mno kuliko faida. Hali iko hivyo hivyo Wanawake wenye uwezo wapo,walikuwepo na wataendelea kuwepo bali hata katika Qur'aan wapo wanawake waliobeba dhamiri ya kiume, lakini uwezo wa huo waliutumia katika yale yakiyozidi kuwapa heshima zaidi na katu hawakushindana na wanaume katika majukumu.

Sasa usihoji kitoto na kutumia kivuli cha uwezo wakati hili suala dogo sana na linajulikana tangu zamani, huko tulishatoka miaka na mikaka, tuko katika kuangalia faida na hasara kwa mwanamke, mwanamke, kizazi na jamii kwa ujumla. Ndiyo maana huwa nakuweka katika kundi la watu sio yafikiria mambo kiundani.

Mwanamke alishapewa hadhi na heshima kubwa na Mola wake na hakuna mwanadamu atakaye weza kumpa hadhi na heshima mwanamke kuzidi ile aliyopewa na Mola wake zaidi ya kumshusha na kumfanya bidhaa kama tuonavyo leo hii.
Huyo Mola wako kudai wanaume ni viongozi wa wanawake ndio kampa hadhi na heshima? wewe kweli umechanganyikiwa aswa huko ni kumfanya mwanamke dhariri mbele ya mwanaume, au kusema kwenye mirathi mwanaume kupata zaidi ya mwanamke yaani wewe unaita ni heshima wewe kweli umechanganyikiwa ahahahaha watoto wote ni sawa haki Sawa kwa wote kwenye mgawanyo, mnazoofisha wanawake halafu mnaita hadhi na heshima, pole sanaa
 
Mwanaume akichukua kingi anapeleka kwa mke wake na watoto sasa tuambieni ukweli mwanamke akipata kingi anapeleka wapi zaidi ya mnafanya kampeni mwanamke akiwa na kingi akimbie na watoto akajitawale mmeingiwa na ushetani mliorithi kutoka kwa bibi Hawa , wanaume halisi tunajua babu yetu Adam alidanyika kutoka kwa mkewe Hawa , akina Adam wa sasa hasa wa Africa hatufanganyiki , tunawaona vituko tu tutawasapoti na mambo ya msingi tu kama mpate elimu nzuri zaidi muwe vizuri kiuchumi na kimaadili ili mjenge familia hayo mnayoyaka umiliki na mjitawale , mtangongaminika
Mpaka Yesu anarudi hamtafanikiwa, Mheshimiwa Mama Samia kawapa za uso kwamba mumuogope Mungu endeleenj na shingo ngumu zenu na ibada zenu za kifreemasons na ki mamons kamwe hamtafanikiwa mtajifariji na vijisenti vyenu na mahawara zenu mbaya zaidi mnaharibu jamii hasa kwa watoto wenu kukosa malezi ya baba na mama watoto wenu wengi wanaishia kulelewa na step parent kwa ubinafsi wenu mnaona sawa HAIKUBALIKI , eti mke nae arithi ardhi ili iweje kama
Sio uninafsi kwa nini msiseme mume na mke warithi kwa pamoja na siku hizi serikali
Inaruhusu hati za ardhi kumilikiwa
Kwa pamoja
Mme na mke ?
Wewe umeanza kupagawa unampangia mtu matumizi yake, watoto wote ni sawa wapate haki Sawa, matumizi yao wewe hayakuhusu, mwanaume anapewa kingi anakwendaaa kula unga na kuvuta mibangi, au anakwendaaa kulala na machangudoa, Acha akili chafu kuwawazia wanawake matumizi mabovu ya mali zao, watu kama wewe ni mzigo kwenye jamiiii
 
Wewe umeanza kupagawa unampangia mtu matumizi yake, watoto wote ni sawa wapate haki Sawa, matumizi yao wewe hayakuhusu, mwanaume anapewa kingi anakwendaaa kula unga na kuvuta mibangi, au anakwendaaa kulala na machangudoa, Acha akili chafu kuwawazia wanawake matumizi mabovu ya mali zao, watu kama wewe ni mzigo kwenye jamiiii

Nakubaliana na wewe mtoto wa kike na kiume wana haki sawa mbele za Mungu , hakuna mzazi mwenye hekima anagawa mali kwa mla unga bangi wala mdangaji na changuduo awe wa kiume au wa kike .watoto wa kike wanaojielewa wamepatiwa utithi mwingi tu na wamaundeleza vizuri wapo labda ujifanye una leta habari za 50/50 huku africa mvulana
Ndiye anaendeleza ukoo msichana anaenda kuolewa na kwenda kuendeleza ukoo alikoolewa ndio maana inatolewa mahari
Mpaka za kimila kuagwa , jiulize kwa nini mvulana hatolewi mahari . Kwa taarifa yako
mimi nina watoto wa kiume na kike wanangu wote wapo vizuri na wote nimeshawaandalia mgao wao wewe je ?
 
Nakubaliana na wewe mtoto wa kike na kiume wana haki sawa mbele za Mungu , hakuna mzazi mwenye hekima anagawa mali kwa mla unga bangi wala mdangaji na changuduo awe wa kiume au wa kike .watoto wa kike wanaojielewa wamepatiwa utithi mwingi tu na wamaundeleza vizuri wapo labda ujifanye una leta habari za 50/50 huku africa mvulana
Ndiye anaendeleza ukoo msichana anaenda kuolewa na kwenda kuendeleza ukoo alikoolewa ndio maana inatolewa mahari
Mpaka za kimila kuagwa , jiulize kwa nini mvulana hatolewi mahari . Kwa taarifa yako
mimi nina watoto wa kiume na kike wanangu wote wapo vizuri na wote nimeshawaandalia mgao wao wewe je ?
Kama unafikiri kutoa mahari ni jambo kubwa ata INDIA wanaume hutolewa mahari na wanawake, nimekwambia usimpangie mtu matumizi yake wape watoto wote mgao Sawa kila mtu atajua mwenyewe namna ya kutumia, labda nikuulize watoto wangapi wa kike wanasaidia baba au mama zao kuliko hao watoto wa kiume? serikali iongeze nguvu kwa watu kama wewe mbadilike
 
Kama unafikiri kutoa mahari ni jambo kubwa ata INDIA wanaume hutolewa mahari na wanawake, nimekwambia usimpangie mtu matumizi yake wape watoto wote mgao Sawa kila mtu atajua mwenyewe namna ya kutumia, labda nikuulize watoto wangapi wa kike wanasaidia baba au mama zao kuliko hao watoto wa kiume? serikali iongeze nguvu kwa watu kama wewe mbadilike

Mimi
nishakwambia nimeshaandaa mgao kwa wanangu wa kike na wa kiume wewe endelea kupambana na Mungu mnayesema ameandaa vitabu vinavyowakandamiza muonekane hamna thamani mbele ya mwanaume . Kama unakosoa neno la Mungu au mpango wa Mungu kwa kigezo mna akili nyingi inaonekana mnajiona mna akili nyingi kuliko Mungu anayemiliki pumzi yako unayotubania pua hapa . Alikuwepo malkia Cleopatra haijulikani hata kaburi lake lipo wapi , ilikuwepo dola ya rumi iliyopinga mpango wa Mungu kwa kumuua Yesu , dola ya rumi imesambaratika , hao hapo wa juu kushoto wanao wapa kiburi sasa wapo katika kibano wanahemea ma
Macylinder ya gas , mjifanye kuabudu freemasons na
Mamons , Mungu muumbaji hajawahi kushindwa if you hate kuzaliwa mwanamke polee .
 
Kama unafikiri kutoa mahari ni jambo kubwa ata INDIA wanaume hutolewa mahari na wanawake, nimekwambia usimpangie mtu matumizi yake wape watoto wote mgao Sawa kila mtu atajua mwenyewe namna ya kutumia, labda nikuulize watoto wangapi wa kike wanasaidia baba au mama zao kuliko hao watoto wa kiume? serikali iongeze nguvu kwa watu kama wewe mbadilike

Naona wewe agenda yako mtoto wa kike apatiwe mgao mkubwa wa urithi sababu wasichana / wanawake wanatumza wazee kuliko wanaume ndo shida ya kuongea na vitoto . Kama ni urithi , urithi hupatiwa watoto wazazi wakifariki sasa huko kutunza wazee kunatoka wapi au ilikuwa una maanisha mtoto wa kike akiwa na uwezo mzuri anatunza
Wazazi kuliko wanaume ? angalia katika falme unazozijua wanapotqfuta mrithi wanampataje ? amgalia uchaguzi uliopota Tz ilikuwaje ? , wanawake kupewa huo uongozi mnaoulilia achaneni
Kujidharirisha anzeni kujiheshimu mtaheshimika na kuaminiwa mifani ipo ya waliojiheshimu ndio hao umawaona wapo serikalini na mashirika ya umma nk
 
Huyo Mola wako kudai wanaume ni viongozi wa wanawake ndio kampa hadhi na heshima? wewe kweli umechanganyikiwa aswa huko ni kumfanya mwanamke dhariri mbele ya mwanaume, au kusema kwenye mirathi mwanaume kupata zaidi ya mwanamke yaani wewe unaita ni heshima wewe kweli umechanganyikiwa ahahahaha watoto wote ni sawa haki Sawa kwa wote kwenye mgawanyo, mnazoofisha wanawake halafu mnaita hadhi na heshima, pole sanaa
Siyo "Dhariri" sahihi ni "Dhalili".

Ukiwa na hoja nistue.

Kazi yangu nilishamaliza kitambo, na sasa nafanya hivi navyofanya.

Nipo....
 
Amelewa dini huyo, hawezi kufanya hata tafakuri nyepesi za kimantiki.
Huyo Mola wako kudai wanaume ni viongozi wa wanawake ndio kampa hadhi na heshima? wewe kweli umechanganyikiwa aswa huko ni kumfanya mwanamke dhariri mbele ya mwanaume, au kusema kwenye mirathi mwanaume kupata zaidi ya mwanamke yaani wewe unaita ni heshima wewe kweli umechanganyikiwa ahahahaha watoto wote ni sawa haki Sawa kwa wote kwenye mgawanyo, mnazoofisha wanawake halafu mnaita hadhi na heshima, pole sanaa
 
Amelewa dini huyo, hawezi kufanya hata tafakuri nyepesi za kimantiki.
Sasa kama mnahoja inakuwaje mna ithibati.

Kadhalika huna uwezo wa kufikiri kama mimi, ndiyo maana unaye muunga mkono hana hoja zaidi ya kurudia kile alichojibiwa.

Tatu, usongee kuhusu Mantiki mbele au kwangu, sababu nazidi kukuona dhaifu katika kufikiri mambo kwa uhalisia wake.
 
Back
Top Bottom