Ney wa Mitego Aanika mamilioni aliyoingiza kipindi cha Fiesta Mwaka huu..!!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Ney wa mitego amefunguka leo kupitia kipindi cha Amplifaya cha clouds fm kuwa amefanikiwa kuingiza kiasi cha mamilioni ya shilingi katika show za fiesta zinazoongozwa clouds, Ney wa mitego amesema hayo wakati huu wa kutimiza miaka 14 ya clouds fm alipokuwa akihojiwa. Ney "alisema Nimefanikiwa kuingiza zaidi ya milioni 24 za kitanzania katika msimu wa fiesta wa mwaka huu"
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Thibitisha..
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,904
Likes
5,265
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,904 5,265 280
ah... sasa ajabu nini hapo?
 
SPERMATOZOA

SPERMATOZOA

Senior Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
134
Likes
4
Points
35
Age
97
SPERMATOZOA

SPERMATOZOA

Senior Member
Joined Aug 3, 2012
134 4 35
Danganya toto kula kunde mbichiii!!!
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,738
Likes
786
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,738 786 280
Ney wa Mitego is ----ing used by the Mawingu
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
Nafikiri hicho kiasi alistahili kupata kwenye show 4 na sio unafanya show karibu 10 then unajisifia kupata 24m
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Nafikiri hicho kiasi alistahili kupata kwenye show 4 na sio unafanya show karibu 10 then unajisifia kupata 24m
pamoja na hivo ana haki ya kujipongeza. Mwalimu wa shule za Tanzania adi anastahafu awezi kuishika hiyo pesa kwa muda mfupi.

wakat yeye msela muuni muuni anaikamata hiyo pesa ndani ya mwez mmoja tu
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Nafikiri hicho kiasi alistahili kupata kwenye show 4 na sio unafanya show karibu 10 then unajisifia kupata 24m
kaka....kutoka alipotoka anastahili kujisifia 24m....tuwe wakweli kwa mtanzania mwenye kazi ya kawaida itamchukua muda gani kupata 24m???lets say unapata 2m kwa mwezi....mwaka mzima ndio utapata 24m na usiitumie kufanya chochote...hivi kima cha chini bei gani tena??
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Ney wa mitego amefunguka leo kupitia kipindi cha Amplifaya cha clouds fm kuwa amefanikiwa kuingiza kiasi cha mamilioni ya shilingi katika show za fiesta zinazoongozwa clouds, Ney wa mitego amesema hayo wakati huu wa kutimiza miaka 14 ya clouds fm alipokuwa akihojiwa. Ney "alisema Nimefanikiwa kuingiza zaidi ya milioni 24 za kitanzania katika msimu wa fiesta wa mwaka huu"
aaah kumbe....nilikutana nae show room anachagua ALTEZZA....
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,042
Likes
16,562
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,042 16,562 280
Ney wa mitego kapiga show zote za fiesta.
Piga mahesabu ya mikoa yote fiesta ilipo zunguka ndio utaju hiyo ni pesa ndogo au kubwa?
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
kaka....kutoka alipotoka anastahili kujisifia 24m....tuwe wakweli kwa mtanzania mwenye kazi ya kawaida itamchukua muda gani kupata 24m???lets say unapata 2m kwa mwezi....mwaka mzima ndio utapata 24m na usiitumie kufanya chochote...hivi kima cha chini bei gani tena??
Muziki wa bongo unalipa sana,ninawapongeza kwani kwa sasa wasanii wamekuwa wajanja sana wameacha yale mambo ya kunywa pombe na kufanya matanuzi ya kijinga na wapambe kibao.Nakumbuka enzi za kina Mangwair,Juma Nature,Prof J na wengineo walikuwa wanapata hela sana lakini inaishia kwenye matumizi yasiyoeleweka
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
Ney wa mitego kapiga show zote za fiesta.
Piga mahesabu ya mikoa yote fiesta ilipo zunguka ndio utaju hiyo ni pesa ndogo au kubwa?
Nafikiri FIESTA walizunguka karibia mikoa 15 but sina uhakika kama NEY alizunguka mikoa yote
 
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
1,048
Likes
392
Points
180
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
1,048 392 180
Ukipiga hesabu utakuta kila show amelipwa Laki5
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Ukipiga hesabu utakuta kila show amelipwa Laki5[/QUOTE]

hiyo pesa unayoidharau kuna watu mwezi mzima awaipati hiyo.yeye ndani ya nusu saa ameipata akiwa kazin anapiga show
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Nafikiri FIESTA walizunguka karibia mikoa 15 but sina uhakika kama NEY alizunguka mikoa yote
lazima ujue fiesta wanakuwa wasanii wengi sana wanaopiga show na ata ukilipwa aulipwi kwa show moja moja bali kwa zote.hivo lazima ipungue,kama ulisoma business utakuwa umenielewa
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
lazima ujue fiesta wanakuwa wasanii wengi sana wanaopiga show na ata ukilipwa aulipwi kwa show moja moja bali kwa zote.hivo lazima ipungue,kama ulisoma business utakuwa umenielewa
Kuwa wasanii wengi sio issue,wasanii wanapaswa kuweka standard zao za kulipwa,haina maana ufanye show nyingi then ulipwe hela kidogo,angeweza kuhudhuria hata show 5 lakini akalipwa vizuri mfano Diamond ameweka standard ukimuita kwenye show ana kiwango ambacho lazima umlipe haijalishi utakuwa na wasanii wangapi.Mbona wasanii wa nje wanalipwa vizuri
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Kuwa wasanii wengi sio issue,wasanii wanapaswa kuweka standard zao za kulipwa,haina maana ufanye show nyingi then ulipwe hela kidogo,angeweza kuhudhuria hata show 5 lakini akalipwa vizuri mfano Diamond ameweka standard ukimuita kwenye show ana kiwango ambacho lazima umlipe haijalishi utakuwa na wasanii wangapi.Mbona wasanii wa nje wanalipwa vizuri
wewe kila ukienda kazin unalipwa pesa ngap kwa kila masaa 2.

Ney pesa nyingi sana alilipwa kwenye show za Airtel
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
PHP:
wewe kila ukienda kazin unalipwa pesa ngap kwa kila masaa 2.
Msanii analipwa kila anapofanya onyesho halipwi kwa mwezi otherwise kama mkataba wake unasema hivyo au yuko label inayomsimamia kazi zake ,mfanyakazi analipwa baada ya kufanya kazi mwezi mzima analipwa kwa masaa kama atakuwa na overtime


PHP:
Ney pesa nyingi sana alilipwa kwenye show za Airtel
Hapa at least umeanza kunielewa,i hope Airtel alipata hela nyingi sana kuliko hiyo aliyopata kwenye FIESTA

My point hiyo 24m na NEY alizunguka almost mikoa yote kwenye FIESTA ni hela ndogo,nimekupa mfano kuna wasanii wengine wameperform show chache za fiesta wakapata na show nyingine wakaingiza hela nyingi kuliko hiyo 24m
 

Forum statistics

Threads 1,262,305
Members 485,543
Posts 30,120,359