News Alert: Balozi Mpya Uingereza - Radhia Msuya

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Mkuu wa Idara ya Marekani na Ulaya kwenye Wizara ya Mambo ya Nje Bi. Radhia Msuya ameteuliwa kuwa Balozi Mpya wa Tanzania nchini Uingereza akichukua nafasi ya Balozi wa sasa ambaye atapangiwa kazi nyingine Ikulu.

Kwa mujibu wa Taarifa zilizopatikana kutoka Ikulu Jijini Dar, Balozi Msuya ambaye kabla ya nafasi yake ya sasa alikuwa kwenye ubalozi huo wa Uingereza amekuwa akifanya kazi nzuri ambayo inasemekana ilichangia sana katika kufanikisha ziara ya Rais wa Marekani nchini karibu mwezi mmoja zaidi uliopita.

"Balozi Radhia amekuwa akifanya kazi nzuri na Rais ameonelea kuwa wakati umefika kwa Bi. Msuya kubeba jukumu hilo zito" Alisema ofisa mmoja wa Ikulu ambaye alikataa kutaja jina lake.

Mwandishi wa habari hizi alipojaribu kumpata Balozi Radhia mapema asubuhi ya leo msaidizi wake amesema kuwa Balozi Msuya amepokea taarifa za kuteuliwa kwake kwa mshtuko mkubwa lakini pia kwa unyenyekevu na hivi sasa anajaribu kuanza mipango ya kurudi Uingereza kuanza jukumu lake hilo jipya.

Muda mfupi uliopita Balozi Msuya ametuma taarifa kwa vyombo vya habari akikiri kuwa kuteuliwa kwake ni imani kubwa ya Rais Kikwete kwake na yuko tayari kufanya kazi yake kwa uadilifu akiwatumikia Watanzania wote bila kujali asili zao, dini, au makabila.

KLHN inampa pongezi za dhati Balozi Radhia kwa uteuzi wake huo mpya.
 
M

MpiganajiNambaMoja

Member
Joined
Sep 20, 2007
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

MpiganajiNambaMoja

Member
Joined Sep 20, 2007
69 0 0
Isije ikawa ni ile ya siku ya wajinga, maana haijatulia kabisa.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Hongera kwako mama.
Lakini hivi kwa nini aondolewe Maajar. Naanza kujiuliza iwapo ameondolewa kutokana na uhodari wa msuya au alikuwa na udhaifu kwenye kazi yake?
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
Isije ikawa ni ile ya siku ya wajinga, maana haijatulia kabisa.
Yean Mkuu lazima uwe na hadhari - lakini naona baada ya changa la macho kule Butiama hii habari ni kweli.

Ninaloomba kama kuna mtu anajua wasifu wake huyu Bi Balozi mpya atuandikie hapa tuweze kumjua.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Hii tarehe ina matatizo yake!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Taarifa hii ni nzuri kwa siku maalumu kama ya leo.Heri yao wale wanaosadiki na kuamini kila linalonenwa. Nice try!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Haiwezekani, ni siku ya wajinga. Mwanakijiji usije ukafanya watu wapate ugonjwa wa moyo kwi kwi kwi!!!!

Mama Majaar hawezi kuondolewa kwasasa.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,121
Likes
4,994
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,121 4,994 280
Yean Mkuu lazima uwe na hadhari - lakini naona baada ya changa la macho kule Butiama hii habari ni kweli.

Ninaloomba kama kuna mtu anajua wasifu wake huyu Bi Balozi mpya atuandikie hapa tuweze kumjua.
Si inasemekana ni mwan jf..sasa kuna noma gani kama akitupa wanachama cv yake?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,121
Likes
4,994
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,121 4,994 280
Haiwezekani, ni siku ya wajinga. Mwanakijiji usije ukafanya watu wapate ugonjwa wa moyo kwi kwi kwi!!!!

Mama Majaar hawezi kuondolewa kwasasa.
Hata mimi nashangaa sana kwani huyu mama amefanikisha uimarishaji wa CCM huko ma UK kwa kushiriki kikamilifu!
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,949
Likes
4,887
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,949 4,887 280
Hapana bana, ngoja wengine tu-reserve comment zetu maana hii siku (April`s first) kama alivyosema muungwana Fundi hapo juu ina matatizo yake.

So Bi. Radhia I will catch up with you kesho! and try to offer my insights-if any!

Happy fools day to you all!
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Kweli haya ni mambo ya 1/4!

Content zenyewe zimekaa kushoto kushoto ... Radhia hawezi kuwaandikia wana habari kuwajulisha kuteuliwa kwake.

Maajar hawezi kutoka Ubalozini aende Ikulu, labda angesema anarudi Foreign Affairs ili kupangiwa kazi nyingine.

Swali la kizushi, Maajar kabla ya kuteuliwa kuwa Balozi alikuwa Wakili wa kujitegemea, je, ubalozi wake ukitenguliwa inakuwaje? Anarudi kuwa Lawyer ama anapelekwa Foreign Affairs kukaa bench?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Kweli haya ni mambo ya 1/4!

Content zenyewe zimekaa kushoto kushoto ... Radhia hawezi kuwaandikia wana habari kuwajulisha kuteuliwa kwake.

Maajar hawezi kutoka Ubalozini aende Ikulu, labda angesema anarudi Foreign Affairs ili kupangiwa kazi nyingine.

Swali la kizushi, Maajar kabla ya kuteuliwa kuwa Balozi alikuwa Wakili wa kujitegemea, je, ubalozi wake ukitenguliwa inakuwaje? Anarudi kuwa Lawyer ama anapelekwa Foreign Affairs kukaa bench?
Keil,

Mama Majaar ni katika mabalozi ambao angalau wanachapa kazi zao vizuri kwahiyo hawezi kuondolewa na kurudishwa nyumbani labda kama wanataka kumpa kazi kubwa zaidi. Mwanakijiji kachemsha kwa kutumia jina la Majaar maana rahisi kila mtu kuona hapa kuna kitu sio sahihi.

Kuhusu swali lako, ni kwamba huyu mama sasa ni mfanyakazi wa serikali kwahiyo hata akirudishwa nyumbani ataendelea kuwa mfanyakazi wa serikali na kupelekwa popote Ikulu au foreign au hata kwenye wizara zingine.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Mwulizeni Lunyungu maana magodoro ya bwana mkubwa yanajulikana.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Hongera Mwafirika wa Kike!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Happy fools day!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
102
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 102 160
Kwa maadili ya fools day ni kwamba ukimaliza kudanganya mwishoni kabisa unatamka baya kuwa Tarehe mosi April huwa ni siku kubwa ya wajinga duniani. Usiposema hivyo watu wana haki ya kuaminika ulichokiandika na baadaye usilalamike ukiitwa mzushi au mwongo kama jambo lenyewe litathibitika kwamba ni uongo!
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Kwa maadili ya fools day ni kwamba ukimaliza kudanganya mwishoni kabisa unatamka baya kuwa Tarehe mosi April huwa ni siku kubwa ya wajinga duniani. Usiposema hivyo watu wana haki ya kuaminika ulichokiandika na baadaye usilalamike ukiitwa mzushi au mwongo kama jambo lenyewe litathibitika kwamba ni uongo!
Mbona siku yenyewe ni mapema tu kwa saa za huku kwetu bongo! Acha wajiingize tu!
 
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
1,433
Likes
12
Points
135
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2007
1,433 12 135
I love this day!
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
hata mimi nimeteuliwa na raisi kuwa katibu tarafa nchini venezuwela,karibuni wote kwa mapumziko mafupi
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882