News Alert:balali Is No Longer??


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Heshima Mbele.Kuna Taarifa ambazo nimezipata kutoka kwa Afisa mmoja Mwandamizi wa Usalama,Kaniambia Ndugu yetu Daud Balali Amefariki Dunia.Nimejaribu kuwasiliana na Mzee Mwanakijiji kasema ataweka News Update ila kakataa kuthibithisha hilo.Je ni kweli.Je hizi habari kuna mtu mwingine anaweza kuzithibitisha?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
Gembe,
Hiyo ni wishful thinking ya afisa huyo mwandamizi. By the grace of God Balali is well and alive.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Balali mzima.. walianza kumchuria wiki kadhaa zilizopita. Wao waendelee kuombea kwenye ule Mbuyu wa Oysterbay pale ili afe, so far mizimu ya kwao kina balali (sijui mtu wa wapi) naona inawazidi nguvu. Ni mzima anapata nafuu tu.. hali ikibadilika taarifa zitasikika..
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Naona wanataka kudivert issues. Uzima wa Balali ni kitu muhimu kuliko suala lingine lolote kwa wakati huu tunapotaka kujua ni nani hasa wahusika wa ufisadi. Kwani uzima wake utatusaidia sana kujua mafisadi na wahujumu uchumi; ambao kimsingi wanawayumbisha sana wasomi wetu na watumishi waadilifu wa serikali yetu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,006
Likes
46,699
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,006 46,699 280
Breaking right now @10:48AM EST Balali is no more.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Yawning.......
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,780
Likes
3,281
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,780 3,281 280
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
kaazi kweli kweli!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Mbona mwatuchanganya? kipi sahihi?
kweli si kweli?
 
J

JC

Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
43
Likes
1
Points
0
J

JC

Member
Joined Dec 19, 2007
43 1 0
Prez" amemtengua Balali kama Gavana Mkuu Kuruhusu Uchunguzi wa kina kuhusu Ubadhilifu uliogunduliwa kwnye uchunguzi uliokuw aunafanyika.Hilo ni tangu 8/01/08
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
9
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 9 0
Nimeshtuka sana moyo...Tindikali hizi
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
Basi bwana kama kweli kafa, Tanzania ni kiboko. Mafisadi wametupiga tena bao la kisigino, mchana kweupeee!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Oh!masikini, pumzika kwa amani japo wahenga husema ni vibaya kumdai marehemu, lakini umeondoka na taarifa muhimu za mafisadi wa hela zetu, sijui kama ulipata nafasi ya kuacha wosia na vielelezo vyako!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Coincidence? Sounds very fishy!!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
nilikua nataka kuibandika nikakuta tayari...nasikia ni asubuhi ..yaani usiku kwa muda wa kule....kwa maana hiyo ..muungwana aliipata taarifa leo midnight...


kama kweli ndivyo nitaamuona muungwana wa ajabu sana kuwahi kuitisha mkutano wa kumfukuza kazi ..mtu ambaye is no more...masikini magazeti ya mchana ambayo hayajui kitu...yameandika kwa ushabiki...BALALI AFUKUZWA KAZI!!!!!...Thats what jk wants..aliona akimbilie kubreak kwanza habari ya kumfukuza kazi...ili kesho wakitangaza waseme ..aliyekuwa gavana wa ame....

lakini kichekesho kingine kama si kulinda umaarufu usiporomoke...barua yake ya kujiuzulu si alishaandika mapema tangu alipotoka ICU ...salva akasema mzee yupo mapumzikoni na nanii mpya ...so kwa sasa hawezi kushuhulikia lolote kama haligusi usalama wa taifa.....matokeo ya uvivu wake mkuu ndio yamepelekea leo kukimbizana na muda kumfukuza kazi mtu ambaye tayari....

du umaarufu tunaulinda hata kwa gharama ya kutimua mtu no more...muda wote ulikuwa wapi tulipokuwa tunaomba uchukue hatua nayeye akiwa hapahapa.....au ulikuwa ukingojea ushahidi uzame naye chini.....
 
J

JC

Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
43
Likes
1
Points
0
J

JC

Member
Joined Dec 19, 2007
43 1 0
Basi kifo ni mshituko ..bbc wametangaza kuwa kafukuzwa kazi..!!!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
The plot is getting thicker! Mtatufanya tusilale leo. Ya leo kali.
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
9
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 9 0
nilikua nataka kuibandika nikakuta tayari...nasikia ni asubuhi ..yaani usiku kwa muda wa kule....kwa maana hiyo ..muungwana aliipata taarifa leo midnight...


kama kweli ndivyo nitaamuona muungwana wa ajabu sana kuwahi kuitisha mkutano wa kumfukuza kazi ..mtu ambaye is no more...masikini magazeti ya mchana ambayo hayajui kitu...yameandika kwa ushabiki...BALALI AFUKUZWA KAZI!!!!!...Thats what jk wants..aliona akimbilie kubreak kwanza habari ya kumfukuza kazi...ili kesho wakitangaza waseme ..aliyekuwa gavana wa ame....

lakini kichekesho kingine kama si kulinda umaarufu usiporomoke...barua yake ya kujiuzulu si alishaandika mapema tangu alipotoka ICU ...salva akasema mzee yupo mapumzikoni na nanii mpya ...so kwa sasa hawezi kushuhulikia lolote kama haligusi usalama wa taifa.....matokeo ya uvivu wake mkuu ndio yamepelekea leo kukimbizana na muda kumfukuza kazi mtu ambaye tayari....

du umaarufu tunaulinda hata kwa gharama ya kutimua mtu no more...muda wote ulikuwa wapi tulipokuwa tunaomba uchukue hatua nayeye akiwa hapahapa.....au ulikuwa ukingojea ushahidi uzame naye chini.....
Ebwana hizi habari ni KWELI? kama kweli unavyosema mkuu Muungwana alijua na kamfukuza mtu aliefariki.....hii ni akili kweli?

Alafu hili sakata jamani naona Balali anaonekana kama ndio alikuwa kinara.INAMAANA KIPINDI CHOOTE CHA UBADHIRIFU HUU JK ALIKUWA HAPATI MZUNGUKO MZIMA NDANI YA BOT? Na kama hapati nini kazi yake jamaa huyu JK.....Pilot?
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Kama hii habari ni ya kweli, ninamuombea marehemu apumzike huko anapokwenda,japokuwa mapumziko yake hayatakuwa na amani. Huwezi kulitumbukiza taifa katika hujuma kubwa namna hii halafu ukapumzika kwa amani kuzimu. Ama kweli mbio za sakafuni huishia ukingoni.

Si bora tu angeita waandishi wa habari akatoboa kila kitu hata kama na yeye alihusika pengine hii ingeweza kuwa fundisho kwa next governors and presidents. Jamani hizi pesa tutaziacha hapahapa duniani. Ni vyema tukawaachia mazingira mazuri walio hai hapa tanzania.

Waandishi wa habari hebu jaribuni kuongea na mke wake mama muganda, huenda anaweza kuwamegea kidogo.

Ndio maana mimi sina imani na benno hata kama ni mtaalamu aliyetukuka katika elimu ya uchumi. Kesho na kesho kutwa atarudia yaleyale ya balali, maana waliokuwa wanashirikiana na balali bado wapo hai na wamekamata sukani. Sasa benno achague kusuka ama kunyoa.


 

Forum statistics

Threads 1,239,148
Members 476,437
Posts 29,344,099