Wyatt Mathewson
JF-Expert Member
- Dec 22, 2017
- 10,772
- 25,419
Sasa ww unaenda kinyume na maelezo ya Mungu? zipo zote kweli?
Mwanamke anaongozwa!
Kama unabisha cheki wanawake wanaokwenda kwa vichwa vyao kama wameolewa au ndoa zao zipo imara! mtizame joyce kiria n.k hutakuta familia imetulia kamwe... simply tu wanakwenda against na nature!
Mwanamke anapaswa kumnyenyekea mwanaume then mwanaume ana control mkewe na family kwa ujumla. Ikiwa tofauti na hapo basi hakuna ndoa hapo. Hakuna mwanaume atakaekubali kuendeshwa na mwanamke...
Huyo atakua kaolewa na atadharaulika sana.
We are soldiers! we was born to lead... we must be superior...
Ndio maana tumeambiwa tuishi nao kwa akili! Mwenyewe aliewaumba katoa na warning!
Sasa ww unatakaje tuwe sawa?
Nakusoma mzee!
Hii self glorification ndio tatizo!
Maelezo ya Mungu?Mungu who?Tuweke mambo ya mungu pembeni,ni very debatable kwanza existence yake.Let talk like reasonable human beings using reason,logic and common sense.
Ukisoma kamstari kamoja kutoka kwenye some book written by some crazy human beings with all the humanistic flaws and take it literally as the word of God,ni hatari sana.
U will only lead someone who allows it,asietaka huwezi!Hapo ndio tatizo.
Yanini power struggle ya watawala na watawaliwa?
This struggle will never bring anyone anywhere mkuu.